Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh Báo AE mua xe trốn thuế hải quan HOT HOT...

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi thu_mi, 11/3/13.

ID Topic : 6499247
Ngày đăng:
11/3/13 lúc 22:04
  1. thu_mi Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    12
    Tình hình có ông anh làm lao động ko có điều kiện mua xe đàng hoàng đi,nên tình cờ thấy đc website bán xe nhập lậu trốn thuế của hải quan...mình thì chưa làm ăn lần nào thấy nó ghi trên web cũng chắc ăn nên giới thiệu.Chuyện bắt đầu:
    _Mình tham khảo web nó xong ngày 9/3 gọi dt nó đặt 1 chiếc vspa LX125i.e với giá nó ghi là 12 triệu vnd.và đặt cọc tiền vận chuyển + giấy tờ trước là:1 triệu 5.Nó nói rất rành rọt và ứng xử nhanh lẹ nên mình cũng tin đc 50% trước.trưa nắng chang chang vác xác chạy đi gởi tiền tại ngân hàng Đông Á làm việc ngoài giờ vì là chủ nhật.khi chuyển xong nó gọi lại bảo mình là 3 ngày nữa mới có xe và làm giấy cho mình,nếu muốn có liền thì người khác đứng tên.mình ko chịu nên đợi 3 ngày.vào lúc 20h cùng ngày mình nhận đc 1 tin nhắn từ số của nó khá sốc:"Xin lỗi,mình ko còn bán xe nữa.Mình bị công an bắt từ năm ngoái rồi,do mình nghiện hút và nhiễm HIV nữa nên công an mới thả ra.Giờ đi lừa đão kiếm tiền hút chiech1 sống qua ngày,bạn đừng đợi làm gì mắc công,ko có xe đâu".
    Nghe xong ức chế biết là ko làm gì đc gọi thì ko bắt máy.....thế nên bó tay luôn.
    Ông anh của mình chỉ là 1 phần nhỏ trong số nó lừa thôi...vì mình thấy website nó hoạt động đã lâu gần 3-4 tháng nên chắc dính chưỡng đã nhiều....nay bỏ ra 5k để cảnh báo ae mình tránh tình trạng xui xẻo như ông anh của mình.
    _Website của nó:hiepthanh.coo.me và mình điều tra đc 1 web riêng của nó đã hết hoạt động là:xenhaplau.coo.me. ae có thể đăng nhập vào xem nó như 1 người lập trình rất chuyên nghiệp và giảo quyệt.
    _Sẵn Tiện ae nào rành về ngân hàng seach dùm mình tên tài khoảng của nó vì mình ko rành bên ngân hàng.TK nó ở ngân hàng Đông Á.Chủ TK là:Nguyễn Văn Hiệp.số TK:0107.433.521.Nó còn nhiều tài khoảng trên tất cả ngân hàng ae nào rành thì seach cho mình thông tin về nó mình sẽ có quà cho nó.Mình chắc chắn là nó ở TPHCM lòng vòng đây thôi tại nó nói chuyện và tất cả địa điểm ở TPHCM rất cặn kẽ và rành nữa.
    1 lần nữa cảnh báo tới ae 5s xem xét kỹ trước khi mua hàng của thằng này nhé....ai ngang thì đá dùm 1 phát cho ae khác xem nha.
    Bonus thêm bài báo công an cũng do nó gây ra cho ae tham khảo:
    http://www.congan.com.vn/?mod=detnews&catid=1082&id=455003

2. vuminhluc89 Thành Viên Cấp 2

haiz.... chỉ có bro nhẹ dạ nên tin những loại người như zậy thôi
    Coi như là 1 bài học vậy, tiền mất cũng k nhiều.
    À mà bạn post lộn box rồi , qua box chuyện trò đó bạn ơi

3. Salem260688 Thành Viên Cấp 3

Oi bro oi....ngay từ đầu đã sặt mùi lừa đảo rùi...xe lx125 ie mà có 12 triệu....nếu có cũng kn tới lợt bro mua nữa.xã hội bây h lừa đảo đầy....tốt nhất là kn nên tin ai.dù sao cung chia bùn cùng bro

4. bonilong0102 Thành Viên Cấp 6

tiếc là chưa ai gặp đc nó nhỉ
    nếu tui bị vậy chắc lên đồn ở Ng Trãi kiện rùi, hix

5. Mr Khang Thành Viên Cấp 4

chó ngáp fai ruồi,100 chú cung co 1,2 chú nhẹ dạ.ngày ngáp dc 1 chú no dc 1tr5 chu it gì. 4 tuổi rồi còn bị cắn ớt

6. chutinlamdau11 Thành Viên Cấp 3

của rẻ là của ôi Cảnh Báo AE mua xe trốn thuế hải quan HOT HOT...dù có cũng chưa chắc tới lượt mình sở hửu Cảnh Báo AE mua xe trốn thuế hải quan HOT HOT... - 1

7. Xem thêm bình luận
  8. hoangtuaicap123 Thành Viên Cấp 5

cũng may mà bạn bị mất 1tr5 Cảnh Báo AE mua xe trốn thuế hải quan HOT HOT...chứ mua thành công bị công an bắt.bị phạt còn hơn con số đó Cảnh Báo AE mua xe trốn thuế hải quan HOT HOT... - 1

9. thedoco Thành Viên Cấp 5

nhìn cái domain là nản cmnr vậy mà bác cũng gửi tiền cho nó đc tài thật

10. finalfantasy7 Thành Viên Cấp 3

giờ này mà còn bị lừa kiễu này...ít tiền mà đòi đi xe xin

11. Happy Garden Thành Viên Cấp 2

Nói thẳng nhưng nói thật: Bạn ngu quá nên mới bị lừa,chứ cái bọn bắt đặt cọc trước thì toàn bọn lừa đảo. Hy vọng bạn rút ra nhiều kinh nghiệm.

12. sockpro333 Thành Viên Cấp 4

dkm 3 năm trước ông già mình cũng bị vậy nè cũng trang web này và sdt này nó nhắn tin cũng vậy luôn vl thật mình đi làm không biết gì đến khi ổng alo thì mới té ngữaCảnh Báo AE mua xe trốn thuế hải quan HOT HOT...Thằng chó đấy lúc đầu nói chuyện hay lắm dkm còn kêu ong già mình nhắn tin số cmnd để nó làm giấy nữa vl,mình biết nó ở HCM mà ko biết ở đâu dùng nhiều sdt hẹn gặp rồi giả vờ này nọ cung k dc đành ôm cục tức

13. vietthach12092 Thành Viên Cấp 1

tôi cũng mới gặp trường hợp như z nè! gọi thử cho nó, nghe nói là biết tụi nó lừa đảo r...t có sđt, đưa lên ai bắt được nó thì tốt quá Quang Huy 0902466760. trên trang ****** bán ex vàng 14 triệu. t up link lên sao nó lỗi ko lick dc..mọi ng tìm sẽ thấy
    http://www.??????????/tp_ho_chi_minh/xe_may/Exiter_vang_den_12441533.htm#

14. phuctai123 Thành Viên Vàng

thang cho nay o kcn tan binh minh canh may lan ma chua thit dc no

15. vudaika222 Thành Viên Cấp 4

túm lại chỉ có những người tham lam mới ko nhận ra điều này

16. f5nhatrang Thành Viên Cấp 5

thế éo nào mà công an ko vào cuộc vậy trời.