Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh Báo Ai Sài Phần Mềm VTC 365- Bị Hack TK Mất Tiền Oan

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi minhcanhvip, 25/2/15.

ID Topic : 7862969
Ngày đăng:
25/2/15 lúc 15:09
  1. minhcanhvip Chuyên Chống Trộm Xe Máy

Tuổi tham gia:
    17
    Mình hay dùng phần mềm VTC 365 để nạp tiền điện thoại sim xe cho khách thấy cũng tiện nhưng nay bị hack tài khoản và bị mất tiền một cách trắng trợn nên post để mọi người cẩn thận

Ngày 02/02/2015 mình nạp 1 triệu vào tk VTC 365
    sau đó thực hiện các giao dịch nạp tiện trung bình 10k, 20k,, 30k,... vòng vòng khoảng 200k
    Nay mở ra thì phát hiện tk hết sạch tiền, kiểm tra lịch sử giao dịch ko thấy phát sinh gì
    Gọi tổng đài VTC nhờ kiểm tra gọi ko nghe máy, chat online thì được gọi lại báo là có phát sinh chuyển tiền và vào pay.vtc.vn để kiểm tra và do là ko đăng ký dịch vụ bảo mật (có tính phí riêng) đại loại như thông báo sms banking
    vào kiểm tra thì hỡi ơi bị chuyển đến 1 số di động toàn bộ số tiền trong tk bó tay
    póst để cảnh báo anh em cẩn thận đừng nạp nhiều tiền

Lịch sử giao dịch:
    Cảnh Báo Ai Sài Phần Mềm VTC 365- Bị Hack TK Mất Tiền Oan

Cảnh Báo Ai Sài Phần Mềm VTC 365- Bị Hack TK Mất Tiền Oan - 1

Cảnh Báo Ai Sài Phần Mềm VTC 365- Bị Hack TK Mất Tiền Oan - 2

VÀ ĐÂY LÀ LỊCH SỬ GIAO DỊCH EM COI TRÊN MÁY TÍNH MỚI CÓ. VÀ GIAO DỊCH NÀY ĐƯỢC THỰC HIỆN EM HOÀN TOÀN KHÔNG HAY KO BIẾT, ĐIỆN THOẠI EM BỎ TRONG TÚI ,
    căn cứ theo số trong giao dịch em alo thì anh chàng đó người bắc bảo trước đây cũng bị mất....xxxyyyy gì đó vu vơ
    xong...........
    Cái vấn đề là khi có sự cố gọi VTC ko đề cập nhiều đến việc mất tiền trong tk của khách mà chứ nhắc nhở và cảnh báo là đăng ký bảo mật để được an toàn, thật vớ vẩn

Cảnh Báo Ai Sài Phần Mềm VTC 365- Bị Hack TK Mất Tiền Oan - 3

Căn cứ theo số máy đó mình nhắn thì được phản hồi
    <font color="#141414"><span style="font-family: Helvetica">Cảnh Báo Ai Sài Phần Mềm VTC 365- Bị Hack TK Mất Tiền Oan - 4

2. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Nguy hiểm thật. Thanks Bro đã chia sẻ. Tài khoản 10K, 20K.... nạp coi như kiếm bạc cắc lẻ... vậy mà nó hack luôn 772K thật là ... chia buồn cùng bro.