Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Cảnh báo anh em 5s

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi Nacid, 27/9/14.

ID Topic : 7530550
Ngày đăng:
27/9/14 lúc 23:37
  1. Nacid Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    9
    Trước tiên mình xin phép ban quản trị 5s cùng toàn thể anh em cho phép mình có đôi lời chửi thằng này : thằng Duy khốn nạn mày đền bù hoặc hoàn tiền cho chú mày hồi nào mà mày nói như vậy hả, con gà chuối 1k1 mù mắt trái tao vẫn giữ hình đây
    Cảnh báo anh em 5s
    gà mù còn đá đấm gì được, chỉ làm gà thịt thôi mà mày bảo là gà zin từng cọn lông là sao ? Tao năm nay 52t đáng tuổi cha chú của mày đâu có rảnh mà đi đôi co với mày. Nếu mày cảm thấy vài trăm ngàn đối với mày là cả một gia tài thì tao sẵn sàng thí cô hồn cho mày luôn chứ mày đừng cái kiểu buôn gian bán lận ăn nói lật lọng chưa đền mà dám nói giải quyết rồi hồi nào ? Gà chưa thu hồi về mà bảo với mọi người là giải quyết rồi, mày tưởng mọi người trên 5s ai cũng dễ bị lừa như tao hay sao. Còn đây là hình con gà 1k350 bị dịch bệnh chết liền sau khi giao cho khách
    Cảnh báo anh em 5s - 1
    Và sau cùng tôi rất mong ban quản trị 5s cùng toàn thể anh em phải tẩy chay khai trừ những thành phần cặn bã ra khỏi 5s để trang 5s được trong sạch, không vì có một con sâu mà làm rầu nồi canh. Xin mọi người hãy khai trừ tên này
    TK nhockizd
    ID 6849777
    Tên Duy 0936046486 nhà gần cống lỡ phường 15,tb
    topic: https://www.5giay.vn/thu-cung-thu-nuoi/6849777-vai-con-ga-tre-moi-dang-muon-ban.html

Tôi chân thành cám ơn bản quản trị 5s cùng toàn thể anh em. Xin chúc mọi người một ngày mới tốt lành, không còn sâu không còn cặn bã trên 5s nữa.

2. Nhac lossless Thành Viên Cấp 1

Và sau cùng tôi rất mong ban quản trị 5s cùng toàn thể anh em phải tẩy chay khai trừ những thành phần cặn bã ra khỏi 5s để trang 5s được trong sạch, không vì có một con sâu mà làm rầu nồi canh. Xin mọi người hãy khai trừ tên này

TK nhockizd
    ID 6849777
    Tên Duy 0936046486 nhà gần cống lỡ phường 15,tb
    topic: https://www.5giay.vn/thu-cung-thu-nuoi/6849777-vai-con-ga-tre-moi-dang-muon-ban.html

Tôi chân thành cám ơn bản quản trị 5s cùng toàn thể anh em. Xin chúc mọi người một ngày mới tốt lành, không còn sâu không còn cặn bã trên 5s nữa.

3. Nacid Thành Viên Cấp 2

Tôi xin cảm ơn toàn thể anh em 5s, đây là bài viết sau cùng để toàn thể anh em mình cùng chia sẻ và xây dựng ngày càng hoàn thiện và tốt đẹp hơn