Tìm kiếm bài viết theo id

Chim - cảnh báo bán chim lừa đảo ( mod cho em vài ngày nha)

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi balua_saigon, 30/10/14.

ID Topic : 7573815
Ngày đăng:
30/10/14 lúc 01:06
  1. balua_saigon Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    12
    Có mua bán lừa đảo trên ****** ,anh em cẩn thận, thằng đó tên Phan Kế Khoa sdt 0902475490 mở tiệm internet ở gần bệnh viện w9. Có thông tin của nó vs những bài nó đăng bán bên dưới.
    Mình cho thằng em 1 bộ chòe đất chơi, nó thích than nên đổi vs 1 thằng bên ******, tức 1 cái là thằng đó có wen biết và từng giao dịch vài lần, wen biết mà chơi vậy thì k wen nó chơi thế nào

Thằng đó nói than bao tật lỗi, đem về ngày đầu thấy bu nóc thì báo liền, thì nó nói hoảng mới bu nóc mình mới noi k hoảng nó cũng bu như người nhện thì nó nói là bu nóc đâu phải tật lỗi, nói kiểu đó thì mình bó tay.

nói chung cũng là thằng em mình k rành nên bị gạt nên mình đăng bài k phải vì tiếc tiền mà là cho anh em cảnh giác. con chim có 1tr mấy thì cũng k đáng bao nhiêu lỗ vài trăm nghìn thôi, con này bán lại cũng dc chừng 800k để nuôi avi thử ghép cũng dc, thằng em mình còn có lời khi mua dc uy tín của nó vs giá wá rẻ, vì mới chơi thì ai mà chẳng bị gạt. Anh em mua bán tốt nhất tránh nó ra.

đây là những bài nó đăng bên ******:
    cảnh báo bán chim lừa đảo ( mod cho em vài ngày nha)cảnh báo bán chim lừa đảo ( mod cho em vài ngày nha) - 1cảnh báo bán chim lừa đảo ( mod cho em vài ngày nha) - 2cảnh báo bán chim lừa đảo ( mod cho em vài ngày nha) - 3

2. chuonggavip Thành Viên Cấp 5

hinh nhu toi thay mua ban tren cho tot toan la lua dao khong a

3. khicon99 Thành Viên Kim Cương

phụ....
    mình cũng bị mấy lần rồi.... Ôm cục tức..... rồi ngậm ngùi vác ra Thuận Kiều bán cho rãnh nợ.....