Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh báo JAPANSTORE-Bán đồ điện tử gia dụng nội địa NHẬT 100v mới 100%

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi babydax, 17/9/15.

ID Topic : 8190867
Ngày đăng:
17/9/15 lúc 17:35
  1. 0911077222 Thành Viên Cấp 2

em thấy đồ nhật ở vn nhiều cái nó rẻ hơn cả ở bên nhật, vậy mà các tiệm vẫn kêu là mới tinh Cảnh báo JAPANSTORE-Bán đồ điện tử gia dụng nội địa NHẬT 100v mới 100%).

2. bbhpa9 Thành Viên Bạch Kim

Vậy chắc mấy tiệm bán 2nd rồi quảng cáo hay sao đó chứ sao hàng mới 100% ở Nhật về VN sao rẻ hơn Nhật được, tùy cái mà chênh lệch nhiều hay ít.

3. 0911077222 Thành Viên Cấp 2

chỉ công nhận đúng nồi cơm ih nội địa nhật nấu cơm ngon thì thôi luôn

4. rongngheo Thành Viên Cấp 6

Nói cho xuôi câu văn thì "tình và lý" mới đúng chứ bác, trường hợp này là vấn đề hậu mãi , thử hỏi nếu bên bán có phản hổi rõ ràng "hết linh kiện,hoặc ko có linh kiện,hoặc có nhưng chi phí cao...." với người mua 1 tiếng , thì sẻ chẳng có Topic này đâu. ở đây xét về cách cư xử, cụ thể là hậu mãi . Cho nhân viên xuống kiểm tra, thì mới biết rõ hư Main, rồi im luôn,hỗ trợ hay ko ko thèm nói, rõ ràng là vậy !

babydax thích bài này.
  5. wed9815 Thành Viên Mới

Tks bac.Nhưng với nghề của mình thì phải theo lý trước rồi xét tình sau nên mới nói như thế.

6. wed9815 Thành Viên Mới

Mod với admin pm bị cry đi chứ e pm k thấy hơi hám j.Vụ này chắc dễ xử mà vì chứng cứ cụ thể

7. tungapple Thành Viên Mới

Nhà em ra Nguyễn Kim vác con mới Sanyo 8kg có hơn 7tr xài 6 năm rồi trả bị gì. Nếu không rành đồ cũ thì thời buổi này quất mới cho lành.

8. banhangso2 Thành Viên Kim Cương

Khó quá ai ơi, bik sao để quên 1 ng. Tẩy chay nói là dc sao ak

9. Tori0977 Thành Viên Vàng

Mình thì hay ra dienmayxanh mua hàng đổi trả giảm 50% nhưng xài cưc tốt...!!!Chứ có tiền thì ai chẳng ham đồ mới 100%

10. vungpt Thành Viên Cấp 3

nồi cơm ih là nồi cơm gì vậy bác

11. Sg_fantasy Thành Viên Cấp 1

Tóm lại thế lày !
    Tình hình người VN gian manh, xảo trá

12. ilovekem24 Thành Viên Cấp 4

lênnnnnnnnnnnnnnnn

13. Nguyenphuoclinh Thành Viên Mới

đã bán roi nhé mod

Chỉnh sửa cuối: 24/8/17
  14. Nguyenphuoclinh Thành Viên Mới

đã bán roi nhé mod

Chỉnh sửa cuối: 24/8/17
  15. phuonglan1802 Thành Viên Cấp 2

lần sau mua bán cẩn thận hơn nhé

16. nguyenxx Thành Viên Cấp 5

Thay vì lên án, tẩy chay kẻ lừa đảo từ khi nào người bị hại lại bị chử ngu vậy! Kểu tư duy thiển cận này nghỉ khỏe đi!

17. mr.god Thành Viên Cấp 3

Sính ngoại quá hà. Riêng đồ điện tử thì nên dùng hàng phổ biến và nhà cung cấp uy tín. Ko nên dùng hàng quá độc. Nếu là đồ ko thiết yếu thì nên dùng độc xíu.

Chỉnh sửa cuối: 31/8/17
  18. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Chủ thớt đem ra ngoài nhờ ngta kiểm tra đi, có khi mấy chỗ bán hàng second hand lại có linh kiện thay với giá rẻ.

19. anhdh Thành Viên Kim Cương

Bác thật có điều kiện, mua lần 100 triệu. Hàng Nhật tốt thật nhưng hàng bãi (nội địa) người ta dùng lâu rồi thì cũng rã bác mua chi để giờ thêm cục tức, 100 triệu bác mua hàng ở VN bảo hành tận răng còn dư tiền mua được chiếc xe máy nữa.