Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh báo khi mua hàng của Applesang

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi pktelecom4, 13/8/15.

ID Topic : 8153768
Ngày đăng:
13/8/15 lúc 22:20
  1. andy.bui165 Thành Viên Cấp 5

Ko biêt co phải bác Sang này la có vk và 2 đua nhoc ko, vì thấy địa chỉ quen qua, 2 vk ck ơ miền tây , nếu đưng thi truoc đây mình có mua 1 cái ipad mini , mua hồi nam ngoái, xài đên giờ, máy tôt và ko hề có vấn đe gi, luc sau nay tính mua cái ipad mini 2 có alo lại ma bác ko có hàng.
    Ko biết đúng người ko, hi hi, nếu nhầm thi bỏ qua.

2. conyeu Thành Viên Kim Cương

Mình thì đã từng alo bác Sang bên BC đó, nhưng chưa giao dịch lần nào. Vì hỏi ipad air, thấy để mới 99%, từ bình thạnh chạy 45' qua tới, đem ra cái ipad4,,,, rồi lấy 2 cái ipad air ra. Đừng nói vọc vạch, thấy ko phải hình chụp và ko như mô tả 99% là mình chạy mất dép rồi. Máy vừa cấn góc vừa xước dăm đôi ba chổ mà để chung chung 99%.
    Hơn nữa cái nào cũng lấy mấy tấm hình đó đăng lên mà ko chịu chụp hình thật từng cái...Đi xa mà qua thấy vậy thất vọng vô cùng.

*LT* thích bài này.
  3. thjensu_007 Thành Viên Cấp 5

Cai xai cua chu topic la mua hang ko test tai cho, bi hu ma khong mang qua lai. Minh mua hang bao gio cung chup hinh hay luu cai topic lai de con doi chung or kien tung neu co van de. Con bac Sang thi minh cug co mua 1 cai ipad mini 1. xai toi gio van thay on.

4. Cuibap.Chemgio Thành Viên Cấp 3

Hôm rồi cũng mém mua của ông Sang này cái ipad, thấy đăng ipad wifi thấy giá cũng ok, khi đến thì đưa 1 cái máy 3G, lý do máy dính icloud cắt 3G cho nên thành wifi. Ông này rao cũng tào lao lắm, anh em mua hàng nên dẫn người có hiểu biết không thì mất công chạy qua BC mua hơi xa đấy.