Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh báo thành viên Min's Dragon 0907052873 - 18 Tam Châu

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi sweetkiller, 29/4/13.

ID Topic : 6627357
Ngày đăng:
29/4/13 lúc 14:26
  1. Mrseven007 Thành Viên Cấp 2

mịa, càng ngày càng nhiều tụi làm ăn như Shit. nay vừa chạy từ thủ đức lên tận Quang Trung coi cái 4s. Topic nó ghi máy còn BH tới tháng 8, bao zin. MỊa nó, mò lên hỏi vặn mấy câu kêu máy này em đã mở ra thay pin + không bảo test. mịa. tào lao thật. đành đi về coi như một vòng hóng mát.

2. Mr.Forest Thành Viên Cấp 1

Up! Khổng Tử có nói: "Nhân chi sơ, tính bổn thiện", bọn nó dạy ta : "Giang hồ hiểm ác, súc sinh lộng hành "

3. Ga_pro Thành Viên Hạng Nặng (R)

Chọc tức em kìa,thì cuối cùng nói 1 câu: ngu ráng chịu chứ gì @@

4. trùm xin đểu Thành Viên Mới

thằng bị cry có dấu hiệu tâm thần, thấy ồ ồ ze ze là hiểu rồi

5. HuyHoàngMobile Thành Viên Cấp 5

làm ic + blutut -> sóng search thì 80-90% là main bị cong do va đập
    trc' cũng dính 1 con,thợ còn chưa dám mua xài nói gì khách _ _"

6. HuyHoàngMobile Thành Viên Cấp 5

xác định là mất tiền,ôm cục tức -> cứ làm bất cứ gì để hết tức ^^,đâu còn gì để mất

7. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Bạn có 48 để cảm thấy ok kể từ comment này của buon84 nha!

8. Thien_dia_nhan203 Thành Viên Kim Cương

chủ topic tự bung main là thua trằng rồi, bị cry giờ nó cứ dựa vào đó mà nói là coi như xong
    @Bị cry : sống bất lương sẽ có quả báo thui, ăn người ta 6 triệu thì mình sẽ phải trả gắp 100 lần, cứ cười đi đến khi về già ốm đau bệnh tật, con cái hư hỏng là do đời cha ăn mặn mà ra...có nhiều người về già sống lay lắt, ăn xin, bán vé số chính là vì hồi trẻ lừa đảo , ăn cướp mà ra, của thiên trả địa thôi, ko ai giàu có nhờ ăn cướp lừa đảo đâu, bể khổ vô biên, quay đầu là bờ...

9. arigato_113 Thành Viên Cấp 3

Bán thuốc rồi chối hả cha nội????

10. baoduong79 Thành Viên Cấp 3

buôn bán lừa đảo kiểu này(con sâu làm rầu nồi canh thôi)chán thật

11. kumjn2011 Thành Viên Cấp 1

sao ko kiếm ông nội kia vậy bác.cũng thủ đức mà.

12. aragon207 Thành Viên Cấp 5

tv kim cuong rồi mà còn bung ra khi ko có ông kia... giá trị nhỏ là anh thua . hên giá trị lớn. mod pm mà ko vào thì chắc bỏ nick ..

13. sweetkiller Thành Viên Kim Cương

Không phải mình tự ý bung, rõ ràng la bác ấy chơi minh, bác ấy kêu quen ai đó ở cửa hàng chỗ mà mình mang đến nhờ kiểm tra máy, bác ấy kêu nếu có vấn đề gì main thì gọi bác ấy đến để xác nhận, kiểm tra xong thi phát hiện tinh trạng như vậy, gọi bác ấy , bác ấy ko chịu ra, ăn nói ngang kinh khủng.

14. béo phệ Thành Viên Cấp 5

kinh nghiệm >6 triệu đắt quá bạn. theo tới cùng chứ.
    cái gì cũng có cái giá của nó.

15. thuykhuyen Thành Viên Bạch Kim

thấy ông mindragon đang đăng bán 1 cây iphone bên box iphone, sao ko vào đây đối chất, sự việc chưa rõ trắng đen, o thì bác ấy lại đang thuốc gà khác

16. Kyogre Thành Viên Cấp 5

48H để nghĩ ra một kịch bản cho 6tr đồng! Ây da... lâu quá!

17. shcodon Thành Viên Kim Cương

với cái máy iphone 4 32Gb quốc tế trắng mà chỉ có giá 6t8 vào thời điểm lúc này thì những ai hiểu biết thì đều cảm thấy cái giá không bình thường chút nào. ( mọi người đều có thể tham khảo giá ở các cửa hàng lớn bán hàng cũ là sẽ biết ) trong khi giá thị trường lúc này nếu máy đó đẹp và đầy đủ phụ kiện màu trắng phải tầm 7t4 trở lên

- Mình không biết đúng sai ra sao vì chưa có kết quả đưa ra từ 2 phía rõ ràng, cũng không phán xét ai.
    - Nhưng có lời khuyên cho tất cả mọi người khi mua điện thoại là NẾU sự thật là máy như vậy thì người tiêu dùng không chịu mua đúng giá mà vẫn thích giao dịch với giá rẻ thì vẫn tạo cơ hội cho những kẻ lừa đảo có đất sống. Hãy mua sản phẩm với giá trị ĐÚNG của nó đừng vì giá rẻ mà mang phiền phức

18. sweetkiller Thành Viên Kim Cương

Bác ấy giám vào đây đối chất mới lạ, mình tạo topic này để cảnh báo mấy bác khi mua hàng của bác này, chứ tiền thì không lấy lại được rồi, cái chữ bao test moneyback của bác ấy chỉ là lời nói suông thôi. Pó tay toàn tập.

19. Ha_Styles Thành Viên Cấp 5

hình như quá 48h rồi hay sao đấy nhỉ, trước nay chưa bao giờ dám mua ip ở VN là vậy , toàn nhờ anh xách về xài, xài chán rồi bán lại cũng khỏi phải mất uy tín

20. that_kiem Thành Viên Cấp 3

rõ ràng chũ topic bị sập bẫy khi bung máy rồi, nói gì cũng chịu thôi,
    nó bít bác sập bẫy nên cứ ye ye ó o gì đó,
    thôi chia bùn cùng bác,
    nếu bít nó ở đâu nhớ rủ e theo cùng, bảo đảm e đề pa và hậu cho