Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh báo vạn phát

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi longngoclan2009, 16/4/15.

ID Topic : 8012625
Ngày đăng:
16/4/15 lúc 22:33
  1. longngoclan2009 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9
    Mình lấy của nó một cây ip6 . nhân viên nó nói bao test 3 ngày. trã lại tiền. mà cây này lúc bị lúc ko, mình có quay phim lại lúc gọi cho nó có clip bên youtube anh e qua coi. mà con vợ nó với nó tên thông và 2 thằng nhân viên bố láo cãi chày cãi cối phủ nhận trách nhiệm. nói làm sao xác định đc số này của nó, má tiếng của nó số đt của nó mà nó nói vậy, rồi còn nói làm sao xác định được đt này là của nó, bố láo bố toét. bao test mà đem qua lỗi mà nói mình phải chịu lỗ 15%. vừa mua sáng đem về là chiều bị có đem lên và gọi nó rồi, nó kêu qua hôm sau nó giải quyết. và cách giải quyết của nó là lỗ 5% và mua lại của nó 1 cây mới 100% với giá mắc hơn thị trường mà ko bão hành. còn ko mua của nó thì lỗ 15%. Máy touch ID thì đơ đơ, nhận dạng vân tay kém, nghĩ chắc ko sao. cuối cùng dính lỗi màn hình vậy mà nó bao zin..zin lỗ rún. Trong clip mình gọi cho nó bằng máy hư của nó câu cuối cùng còn nge nó nói rất rõ "" MÁ PHÁ VỠ HÌNH LẠI RỒI "" chứng tỏ nó biết máy nó bệnh mà nó vẫn bán ra, nhưng có lỗi thì ko chịu trách nhiệm bố láo. Lỗi màn hình rõ ràng quay lại video chứ nói nói khơi khơi mà nó còn cãi đc.
    687 Đường 3/2 P6 Q10 TPHCM . Số đt nó : 0938.357.357 lừa đảo . Nhân viên nó :0968.811.855 lừa đảo cực kì bố láo .
    Nick nó rất nhiều bên 5s là Sumika và Alibaba lừa đảo .
    Link mua hàng : https://www.5giay.vn/iphone/8003095...imei-hang-my-co-hinh-chup.html#post1043498162 .
    https://youtu.be/tkHKZ7NEoCUCảnh báo vạn phátCảnh báo vạn phát - 1Cảnh báo vạn phát - 2

Chỉnh sửa cuối: 21/4/15
  2. ShopSmartPhone Thành Viên Cấp 4

có cửa hàng thì dễ,bạn vào nói 1 câu "muốn làm ăn tiếp thì bên đó giải quyết cho bên này,còn ko thì bên này GIẢI QUYẾT BÊN ĐÓ luôn",bỏ 1tr ra mời vài người bạn đi ăn lấy lại vài chục triệu bên đó cũng ko buồn đâu bạn

3. canvn87 Thành Viên Cấp 3

Giang hồ đẫm máu thiệt, chủ cửa hàng bây to đó mà bán uy tín = cái Ip6, chết mẹ cho rồi:tire:

4. luavedau Thành Viên Cấp 5

Bác cứ qua quậy tưng bừng lên đi ! kéo thêm anh em đông đông tí , góp vui cung dc Cảnh báo vạn phát

5. longngoclan2009 Thành Viên Mới

full HD mà. lúc xem nhớ chọn HD 1080 hoặc 720 đâu có che đâu

6. dotienbinh Thành Viên Cấp 2

Ip mà mua ở 3/2 or Hùng Vương là chỉ có vứt đi, toàn hàng tào lao, lên cho anh em cảnh giác

7. anyquestion Thành Viên Bạch Kim

nếu đúng máy mới chưa act thì có thể gởi qua us bảo hành mà chủ thớt....

8. lucbinhdinh Thành Viên Cấp 1

Thks bác chia sẽ lưu ý lại tên này mới được. Đang tính sắm con 6 Cảnh báo vạn phát

9. chelsea93 Sale Iphone & Design Web

Bổ sung link topic trên 5giay cho mod xử lý đi bạn .

10. longngoclan2009 Thành Viên Mới

đã bổ sung link cho mob . Tks

11. ikencoca Thành Viên Cấp 2

mất dạy quá vậy chia buồn với bác nếu được cứ làm ra ngô ra khoai với nó. úp lên cho ae cũng biết chúa ghét mấy loại đó

12. longngoclan2009 Thành Viên Mới

dm nó cãi chày cài cối, mình ko muốn nhây, chứ điên lên chơi nó luôn rồi

13. PHAT.KIX Thành Viên Cấp 5

14. longngoclan2009 Thành Viên Mới

Đúng đó. Tôi có biết facebook vk ck nó, từng đứa nhân viên của nó. Mua đt song còn lên lựa mua quần áo. Mua 1 chai nước hoa. Mà vk ck nó còn đối xữ với tôi như vậy. Đm nó ăn chay làm con c gì ko biết. Nuốt của tôi ??? trôi đâu. Tôi đưa lên đây để ae 5s ko dính phải chuyện như tôi. Tôi mà đưa lên facebook mặt mủi nó để đâu cho hết. Tôi ko có đánh chó đến chết.

15. White_Black Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

- Phải Topic này không chủ thớt :

16. PHAT.KIX Thành Viên Cấp 5

Mình cũng ko biết sao, nhưng nếu thật như vậy thì mình ủng hộ bạn share qua FB luôn. Chứ để 1 con sâu làm sầu nồi canh là ko dc. Với lại ông này còn làm ảnh hưởng đến danh tiếng người Phật tử nữa.
    P/s mong mod pm bác ấy vô đối chấp

17. longngoclan2009 Thành Viên Mới

chính xác là nó

18. longngoclan2009 Thành Viên Mới

bạn có biết khi tôi thấy facebook của nó đi chùa, làm từ thiện này nọ, tôi bật cười bạn à. nhếch mém nghĩ đời có nhiều loại người lắm.

19. longngoclan2009 Thành Viên Mới

đúng là con máy này, và chiều hôm đó là chủ topic close topic luôn.

20. PHAT.KIX Thành Viên Cấp 5

\
    Vụ việc ra sao rồi Bác ?