Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh giác thằng nì nè anh chị em- đăng bán Ipod Iphone

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi tutelary, 28/6/13.

ID Topic : 6782348
Ngày đăng:
28/6/13 lúc 19:06
  1. tutelary Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    Link nó đây
    http://www.5giay.vn/ve-chai-dien-tu/6644810-thanh-ly-tum-lum-day.html

Địa chỉ 34 Trần phú - Vũng Tàu
    SDT: 01289797283

Tình hình là tối wa mình hỏi mua cái ipod và Iphone của hắn. Sáng nay hắn chủ động gọi đt cho mình, kêu mình tới lấy, nghe giọng nói thấy rất đàng hoàng và còn nói chi tiết máy ra sao nữa, nên mình cũng an tâm. Mình nói vậy giữ máy cho mình tới chìu, mình sẽ tranh thủ đi xuống VT lấy. Vậy là vào tròng, hắn kêu mình cọc làm tin (mẹ, kêu ngta cọc làm tin mà nó thì dek có gì cọc làm tin, lúc đó cũng ngu,tin ng`, dễ dzụ) thế là mình nói mình mua thẻ cào đt rùi nhắn số seri cho nó, nó đòi mệnh giá cao hơn ... tự nhiên lúc này thấy có "mùi" sao đó, chỉ là cọc làm tin thui mà sao lại đòi mệnh giá cao hơn, lúc đó mình cũng nói là chỉ là cọc tin thôi mà, có mất thì mình cũng bị tổn thất nhìu hơn.. chắc tại đang bệnh hay sao đầu óc mụ mị, ko thấy là mình đang bị lừa. Rồi mình lên đường đi xe xuống đó. Vừa mệt, vừa mất nhìu thời gian, nhịn đói từ sáng tới giờ. Tới nơi, ko dám kêu nó ra bến xe sợ nó làm biếng (mẹ, mình nghĩ tới đó lun rùi). Mình đi xe ôm tới tận địa chỉ 34 Trần Phú. Rồi bit kết cục tiếp theo rồi, gọi đt liên tục nó không thèm trả lời. Lúc này bit mình ngu rùi. Mình mới lấy số khác gọi thì nó bắt máy, mình mới nói là mình tới nơi rồi, lấy 2 cái máy, nó ừ ừ rùi cúp ... (lúc này ngu tập 2, lúc đó ko chửi cho nó 1 trận cho rùi) rùi xong đợi và gọi đt liên tục 1 tiếng đồng hồ, cả 2 số nó ko thèm bắt. lúc sau thì nó chủ động khóa máy. Mịa nó, đúng nóng máu. Thế là hết cách, mình đành gọi điện kêu xe đi về trong bực tức. Tốn hết 1 ngày, thời gian, công sức, tiền bạc. Đi ko cũng tốn hết 250k cúng cô hồn, chẳng đâu ra đâu. Thằng L này nó nhận đc card đt rồi ko mún giao dịch cứ nói mình 1 tiếng cho mình đỡ mất công đi, đang bịnh trong ng` còn gặp nó nữa. Cũng cái tội dễ tin ng` wa'.. Dek bit nó ăn tiền dzị nó nuốt có trôi hok. Sống sao cho còn có đức để lại cho sau này chứ.. Haizz làm hết tin tưởng nổi ba cái dzụ giao dịch xa. Thêm 1 bài học xương máu. Anh chị em cảnh giác đừng giao dịch tiền bạc gì với nó nhé, rồi lại ăn quả cay như mình

2. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Đã pm chủ topic bán hàng!

3. vuginuapa1 Thành Viên Bạch Kim

bác cũng siêng thât dó, chạy xuông VT mơi ghê

4. zayken Thành Viên Cấp 4

Bạn ở Hồ Chí Minh? Nếu ở SG mà chạy xuống VT lấy máy mình cũng phục bạn thiệt, còn đặt cọc trước nữa.

5. Chiến Thần Thành Viên Cấp 3

ko 1 hình ảnh hay thông tin mà bạn cũng dám xả thân, lần này tiêu rồi...thành viên cấp 1

6. Hùng Kute Thành Viên Cấp 3

Mình từ Biên Hoà ship hàng lên HCM hoài nè! Nhiều khi nghĩ lại cũng còn thấy ngu. Bán máy ship lên chẳng đc đồng tiền xăng nào lại còn bị nó ép giá. Mấy đứa này mua thì lười đi, còn mình ship lên lại ép giá, thật là chán Cảnh giác thằng nì nè anh chị em- đăng bán Ipod Iphone

7. tutelary Thành Viên Cấp 4

haizz tại đang khoái con ipod =.= ham hố đó mà, nói chung cũng cái tội ham hố nên mới dzị, mình mà thích thì dù đi xa cỡ nào cũng quất ... bởi dzị mới bị cái tội ngu bị nó lừa, đúng nản

8. Mss_AoDai Thành Viên Vàng

chia buồn với bạn, trước kia vì bị khách đuổi mà phải ép mình từ HCM đi xe đò về khánh hòa, cũng chỉ vì chén cơm mà phải vất vả, cuối cùng gặp thằng lừa đảo, nó cho mình đợi ở BX quảng trường tỉnh từ 3h sáng tới 7h, thật sự trên đường về phần vì buồn, phần vì khách rượt rồi công việc nhà lu xu bu, lúc đó muốn khóc mà ko khóc đc Cảnh giác thằng nì nè anh chị em- đăng bán Ipod Iphone

9. vanduong Thành Viên Cấp 3

tôi cũng cảnh giác thằng này nên không để bị lừa như bác, alo nó mấy lần là hiểu hàng rồi.

10. TOÀN 3G Thành Viên Cấp 4

11. vuginuapa1 Thành Viên Bạch Kim

12. tutelary Thành Viên Cấp 4

Địa chỉ ảo thôi anh ơi, nhìn là biết rồi. Cái địa chỉ dưới VT cũng là cái địa chỉ đầu con hẻm, cũng có biết nhà nào đâu. Nick đó cũng bị ban rồi, chắc lừa ai nữa rồi, thằng dog này, ban nick là nó lại lập nick khác. Sao mod không xác nhận cái địa chỉ IP của nó rùi lock lun cái IP nó cho rùi,để vào làm sâu bọ trong đây

13. tutelary Thành Viên Cấp 4

Vụ việc khi nào được giải quyết cụ thể vậy Mod, vì tình hình mình thấy là nó đang tiếp tục lừa nhiều người đó

14. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Bị cry không vô đối chất thì việc bị xử lý là tất nhiên rồi, tuy nhiên để thêm dẫn chứng thì cry vui lòng up hình những thẻ cào đã bị lừa lên dùm buon84 nha!

15. tutelary Thành Viên Cấp 4

cũng may chưa quăng đi, để mình up hình lên cho mod Cảnh giác thằng nì nè anh chị em- đăng bán Ipod Iphone

16. tuananhbd Thành Viên Cấp 4

ở sài gòn thiếu cha gì mà bác phải mò xuống vũng tàu @@ mới ngĩ tới đường đi mua thôi đã hãi rồi

17. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Lừa đảo, bị cry không vô đối chất => Ban forever + BL.