Tìm kiếm bài viết theo id

Cảnh giác- Tiệm A Khánh: 462/11 , 3 Tháng 2, P12, Q10, HCM.

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi NGUYEN-HAO, 1/11/15.

ID Topic : 8241298
Ngày đăng:
1/11/15 lúc 22:39
  1. AlvissG Thành Viên Cấp 1

Ai có ý định làm nồi thì nên suy nghĩ trước nhé, vì ở đây chủ yếu là mua đồ ráp lên chứ thật chất ko như quảng cáo.
    Mình từng là nạn nhân rồi, mình mua full bộ nồi trước, bi nồi, kẹp trượt bi, đem tới cho tiệm này ráp, họ tháo nồi sau đem dán bố. rồi chêm thêm lông đền vào lò xo nồi.
    Ráp xong xuôi tính mình chi phí làm nồi độ, mặc dù chỉ dán bố rồi ráp vào chứ chả canh gì hết, mình bấm bụng trả luôn 830k.
    Nghĩ là xe chạy ngon. nhưng xe chạy phải đem đến canh đến 3 lần mà vẫn không khá hơn, còn gào và lì hơn lúc chưa làm. Mà lạ, khách hàng ko vừa ý đem đến canh lại mà chả mấy có thiện ý muốn canh giúp, thái độ và cách làm việc ko chuyên nghiệp.
    Thôi thì khuyên ae nên snghi trước khi đến đây.
    Mình không hề xuyên tạc... Thân

TUAN_VU thích bài này.
  2. Hadesy Thành Viên Cấp 2

mình chỉ ghé wa đây mua 2 bộ lá nồi Thái Ex 2014 về nhà tự gắn nên tới giờ chưa thấy có gì bất thường (đã chạy ~5000km)

3. thaitan891 Thành Viên Mới

TUAN_VU thích bài này.
  4. wewearit4u Thành Viên Cấp 5

Cac bac co sua Phuoc, Chén ... thì né tiemThành Phát duong Dą Nam duoiChan cau chu Y ra nhé, vô là nó chém từ bac triêu tro lên,mà thaytoàn đồ dõm.Cay ghê vì mình ngu mất 1t7 mà đỗi lâýcây phuôc dõm TQ đem về.Cać bác xem thêm trên otofun đễ biêt́ thêm chiêu trò cũanó.Sorry máy mình lỗi tiếng Viêt nêngõ dấu lung tung.