Tìm kiếm bài viết theo id

cảnh giác với le phung computer 285 vo van tan

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi dunghang511, 30/9/16.

ID Topic : 8605730
Ngày đăng:
30/9/16 lúc 18:26
  1. dunghang511 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    14
    TÔI MỚI MUA Ở LÊ PHỤNG COMPUTER 285 VỎ VĂN TẦN 3 MÀN HÌNH VỀ MỞ LÊN CÓ 1 MÀN HÌNH BỊ BỂ,LIỀN ĐEM ĐẾN LÊ PHỤNG ĐỔI THÌ BỊ TỪ CHỐI.LÝ DO LÀ TÔI KHÔNG KIỂM TRA TRƯỚC KHI RỜI CHỬ HÀNG.ANH EM CÓ MUA LK BÊN CTY LE PHUNG NHỚ TEST TRƯỚC KHI RA KHỎI CỦA HÀNG NHA.

2. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Cần gì lê phụng, đi đâu cũng vậy à, đưa ra khỏi cửa hàng chỉ quay lại khi BH trong điều kiện còn bị bể là tự ăn cho hết luôn

Sam_Sam thích bài này.
  3. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Không nói ngừoi ta được đâu bạn.Ở đâu cũng qui định bạn phải kiểm tra bên ngoài thiết bị trước khi ra khỏi cửa hàng.

4. choixongjong Thành Viên Vàng

Mấy thứ này không chỉ test bên ngoài còn phải kêu nó chạy thử coi có lên hình, có bị bầm dập không

Sam_Sam thích bài này.
  5. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

Biết đâu trong lúc khách hàng vận chuyển về nhà bị ngã xe-> bể. Lúc khui thùng bị rớt-> bể. khui xong để đồ lên-> bể.....
    Đó chính là lý do tại sao phải kiểm tra hàng kỹ trước khi rời cửa hàng

6. tiên sinh Đèn Pin Siêu Sáng

mình không tin lắm ! nếu đúng như vậy lỗi hoàn toàn là ở bạn ! làm gì có vụ người ta giao hàng bể màn hình cho mình nếu mình test tai chổ

7. BDKS Thành Viên Cấp 4

Cái này lỗi do mình bro ơi. Phải kiểm trước khi ra khỏi cửa hàng. Còn không kiểm thì họ không chịu trách nhiệm là đúng rồi.

Sam_Sam thích bài này.
  8. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

mua gì cũng nên test kỹ , kẻo bị phốt
    chia sẻ của 1 ông già bị dính phốt hoài cảnh giác với le phung computer 285 vo van tan

9. pspgamer113 Thành Viên Cấp 6

bể là lỗi khâu vận chuyển , lúc mua phải mở ra coi bác bất cẩn thì là lổi của bác chứ trách ai , dù sao cũng chia buồn với bác

10. cuongpk Thành Viên Vàng

bạn là người bán thì bạn có chịu đổi ko ?

11. Nick Carter Thành Viên Bạch Kim

Lỗi hoàn toàn thuộc về bạn, nên dung co trách cửa hàng