Tìm kiếm bài viết theo id

Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi ha2nt-cs, 21/6/09.

ID Topic : 1004027 - Số lần up bằng SMS: 6
Ngày đăng:
21/6/09 lúc 16:41
  1. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Dùng cho mặt cũng được em ơi, có gì em cứ alo cho chị để biết thêm chi tiết hoặc em đến trực tiếp gặp chị nha Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên Cám ơn em đã ủng hộ.

2. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn htduy đã quan tâm.
    Chúc các bạn 1 ngày tốt lành

3. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn tuyenkhanh đã quan tâm. Chúc tất cả các bạn một ngày mới tốt lành.

4. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Chào ngày mới với các sản phẩm làm đẹp từ thiên nhiên: Cao bí đao, Cao Sâm, Bột Hoa Đào, Cám Gạo,....

5. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Chào ngày mới với các sản phẩm làm đẹp từ thiên nhiên: Cao bí đao, cao sâm, hoa đào, cám gạo,...

6. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn zphannguyenz.

TẾT đến rồi, làm ĐẸP thôi.
    Các sản phẩm làm đẹp từ thiên nhiên: CAO BÍ ĐAO, CAO SÂM, HOA ĐÀO, CÁM GẠO đây Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

7. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn tuyenkhanh đã ủng hộ. Chúc em ngày càng thêm đẹp.

8. JoannySam Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Em đắp mặt nạ cao sâm ngày 2 lần thì có hại gì không dzạ chị

9. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Nếu JoannySam mới dùng thì không nên hoặc có thể kết hợp cao sâm với cao bí đao. Nếu dùng lâu ròi thì dùng 2 lần 1 ngày cũng được JoannySam ạ. Chúc JoannySam nhiều sức khoẻ & đẹp rạng ngời Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

10. AngelTokyo Thành Viên Cấp 2

Úi chị đổi địa chỉ rồi ^^~. Up hộ chị. Dạo này lười đắp kinh

11. chubachut Thành Viên Cấp 1

Sis ơi, nếu da mặt em hơi nhờn với có 1 ít thâm do mụn thì đắp cao loại nào phù hợp ạ?? Em đang muốn mua dùng để "tu sửa" dung nhan ăn Tết ^^

12. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Bạn có thể kết hợp dùng cả hai loại cao sâm và cao bí đao. Nếu có thể bạn tranh thủ ghé sang chỗ mình mình sẽ xem da và tư vấn trực tiếp cho Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên còn nếu không ghé được thì alo cho mình để mình tư vấn cụ thể hơn nhé.

13. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Mình chuyển sang chỗ mới để phục vụ chị em được tốt hơn ấy mà Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên.
    Khi nào tiện AngelTokyo sang chỗ mới của mình ủng hộ nha. Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên - 1

14. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn Phuong_lovely Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

15. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn em

16. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn aholonguyen.

17. Snoopi.Ken Thành Viên Chưa Kích Hoạt

sáng mới ghé chị lấy 1 hũ Cao sâm với 1 hũ bí đao, chưa dùng nên chưa biết hiệu quả, cơ mà thấy chị Hà còn đáng yêu hơn cả cao sâm và ngọt ngào hơn cao bí đao , hí hí :X

18. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn Snoopi.Ken Cao bí đao – cao sâm và các sản phẩm dưỡng da từ thiên nhiên

19. Phuong_lovely Thành Viên Mới

Chị hà ơi , chị có ship đc xuống tân kì tân quí ko chị ?, em ntin mà ko thấy chị hồi âm

20. ha2nt-cs Thành Viên Bạch Kim

Có chứ Phuong_lovely, mình bán khắp nơi kể cả ra nước ngoài mà. Nhưng nếu ở xa thì mình gởi dịch vụ phát chuyển tận nhà cho bạn. Bạn a lô cho mình điạ chỉ nhà cụ thể và số lượng mua mình sẽ gởi ngay cho bạn.
    Thân ái