Tìm kiếm bài viết theo id

cắt du ca. tư vấn mấy bác

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cuongngoc, 25/10/16.

ID Topic : 8634078
Ngày đăng:
25/10/16 lúc 01:10
  1. cuongngoc Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    11
    tình hình là e định cắt da quy đầu các bác cho e hỏi . là minh vô bệnh viện bình dân cắt hay cắt ở đâu e ở quận 8 ạ .

2. 7800II Thành Viên Kim Cương

em nghe đồn cứ vào BV Bình Dân là ok nhất, em cũng bị dài, nhưng em ko cắt vì vợ em nó sợ vào đó lỡ mấy cô y tá cắt xén gì đó làm hư hàng của nó, với lại nếu vẫn vệ sinh bình thường thì chả cần cắt, dạo gần đây bên WTT mấy mẹ bàn nhau chỉ nong ra cho mấy bé chứ ko chịu cắt, nghe bảo cắt đi làm giảm cảm giác

3. conan261190 Thành Viên Cấp 3

uk,hẹp là nong,1 thủ thuật nhỏ k cần can thiệp dao kéo,trừ trường hợp khó thôi,à mà người lớn cũng nong ah,hinh như nong chỉ cho con nít thôi,già rồi thì đi cắt bao quy đầu làm j ))) ,có nhiu xài nhiu đi pa

4. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Mình bị cắt cho nên đi ra, không dám có ý kiến cắt du ca. tư vấn mấy bác

5. choixongjong Thành Viên Vàng

Có zợ cắt kiểu khác, Chưa zợ cắt kiểu khác cắt du ca. tư vấn mấy bác
    post hình cho anh em xem rùi tư zấn cắt du ca. tư vấn mấy bác - 1

6. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

cắt thì vài bữa nó thâm đen lại...còn nong ra thì vẫn hồng hào...quan trọng là vệ sinh sạch sẽ...còn bác cứ quyết cắt cắt cắt thì gọi 08 1081 đặt số bình dân bên khu chất lượng cao cho an toàn cắt du ca. tư vấn mấy bác

7. cuongngoc Thành Viên Cấp 3

cắt đi mới lâu dc ko cắt là chưa tới chợ đả hết tiền đó . mà nghe nói bsy bên bdana láo cá cũng nản chắc ko cắt

8. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Bv nào cũng cắt đc mà,mà tới bd thì ổn hơn

9. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Coi trong youtube, cầm cái đầu kéo ra đưa trên thớt, chặc cái bụp xong. Hay lấy cây nứa kẹp vào kéo cái rẹc xong, làm vậy đầu nó tưa tưa khỏi cần cẩn bi chi. Vào da liễu cho nhanh, nói họ làm thẩm mỹ và cắt tua luôn

cuongngoc, nhansamqua and 7800II like this.
  10. loc9000 Thành Viên Cấp 6

thớt đừng sợ, cắt nhanh lắm, chỉ là tiểu phẩu thôi, nhưng cắt xong thì xin nghỉ ốm 1 tuần, chịu khó đi lại 2 hàng nhé cắt du ca. tư vấn mấy báccắt du ca. tư vấn mấy bác - 1cắt du ca. tư vấn mấy bác - 2

11. doicodonkhicoem Thành Viên Vàng

Đừng bao giờ vô bệnh viện của bọn trung quốc nhé , bọn nó đóng đô bên đường Thành Thái tên là Elyzabeth đó, vô đó nó chém hơn 20 chai đó .

cuongngoc thích bài này.
  12. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Mua cây dao chặt thịt , thớt, cái kẹp và bông băng, thuốc sát trùng về mà tự xử luôn. kekek nói vậy chứ thớt vào bv Bình Dân nhờ bs nữ xử cho êm ái.

13. 7800II Thành Viên Kim Cương

em cũng nhớ coi rồi, giờ tìm lại gửi các bác, làm thế cho khỏi tốn kém

QuiHoang and cuongngoc like this.
  14. cuongngoc Thành Viên Cấp 3

e da bo ý định cắt khi nghe bác bình loạn tại cv e tự đi làm mà làm ban đêm mới đau

15. cuongngoc Thành Viên Cấp 3

e thì hay mắc cở nhưng bac sy nử làm thì em chịu

16. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi.....toàn là thánh ! Nếu có vợ hay người yêu thì làm vài vé là máu me te le ok ok ngay đó mà..

17. olingo1 Thành Viên Mới

cắt du ca. tư vấn mấy bácTheo em thì cứ theo kiểu châu phi kìa e có nhanh tay chụp lại bài kiểu để bác đỡ thốn
    Có thằng còn nhây Đập 2 phát mới đứt cắt du ca. tư vấn mấy bác - 1@@cắt du ca. tư vấn mấy bác - 2cắt du ca. tư vấn mấy bác - 3