Tìm kiếm bài viết theo id

Chả cá nha trang nhà làm

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi trần vĩnh đắc, 12/12/16.

ID Topic : 8692800
  1. trần vĩnh đắc Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    CHẢ CÁ NHA TRANG, THƠM NGON VÀ ĐẶC BIỆT ĐẬM ĐÀ VỊ CÁ.
    Chả cá nha trang nhà làmChả cá nha trang nhà làm - 1Chả cá nha trang nhà làm - 2Chả cá nha trang nhà làm - 3Chả cá nha trang nhà làm - 4Chả cá nha trang nhà làm - 5Chả cá nha trang nhà làm - 6Chả cá nha trang nhà làm - 7Chả cá nha trang nhà làm - 8Chả cá nha trang nhà làm - 9Chả cá nha trang nhà làm - 10Chả cá nha trang nhà làm - 11Chả cá nha trang nhà làm - 12Chả cá nha trang nhà làm - 13Chả cá nha trang nhà làm - 14Chả cá nha trang nhà làm - 15

Nhiều lần đem chả cá vào sài gòn tặng bạn bè, đồng nghiệp mình thấy mọi người rất thích và hay nhờ mình mua giúp đem vào cho họ lần sau. Nên mình mở pages bán Chả cá nha trang nhà làm - 16 chả cá cho mọi người tại SG.

Chả cá do chị mình làm ở quê, sạch, hợp vệ sinh và rất ngon.
    Chả cá nha trang nhà làm - 17 Thành phần chỉ có:
    Chả cá nha trang nhà làm - 18Chả cá nha trang nhà làm - 19 Gia vị đơn giản: muối, tiêu, đường, bột ngọt.
    Chả cá nha trang nhà làm - 20Chả cá nha trang nhà làm - 21 Cá biển tươi, gồm những loại cá chuyên làm chả (vì không phải cá nào cũng có thể làm chả được và phải ngon): bên mình có 2 loại.
    Chả cá nha trang nhà làm - 22Chả cá nha trang nhà làm - 23 Loại 120k/1kg: làm từ CÁ ĐỎ CỦ, CÁ RỰA, CÁ NHỒNG, loại này mọi người hay ăn nhất, các bạn đừng nghĩ loại này ít tiền so với loại còn lại thì sẽ không ngon, vì thật ra với 3 loại cá đó thì chả đả rất ngon rồi.
    Chả cá nha trang nhà làm - 24Chả cá nha trang nhà làm - 25 Loại 160k/1kg: làm từ CÁ THU, CÁ ỔI, loại này chỉ cần nghe tên thành phần cá là các bạn biết nó ngon cỡ nào rồi, loại này phải nói rất rất ngon, ăn rất đã và rất dai.
    Chả cá nha trang nhà làm - 26Chả cá nha trang nhà làm - 27Chả cá nha trang nhà làm - 28 TUYỆT ĐỐI:
    Chả cá nha trang nhà làm - 29 KHÔNG pha thêm bột: chả mà có bột thường bị bủn, ăn bùi bùi không ngon vì do trộn bột nên cá không kết lại được.
    Chả cá nha trang nhà làm - 30 KHÔNG có hàn the: người ta bỏ hàn the vào để tăng độ dai và làm trắng miếng chả cho bắt mắt, còn chả của mình vẫn dai ngon tự nhiên (chắc chắn là ko dai bằng khi có hàn the) vì được đánh và trộn bằng máy. Và miếng chả của mình màu sắc hơi sậm (giống như màu khi các bạn mua cá về lột da và nạo thịt cá ra).
    Chả cá nha trang nhà làm - 31 KHÔNG có chất bảo quản: các bạn muốn bảo quản lâu chỉ cần để vào ngăn đông tủ lạnh (tốt nhất là không nên để lâu sẽ làm mất đi vị đậm đà). Bên mình bán và giao chả sau 2-3 ngày sau khi các bạn đặt mua, có thể sẽ không nhanh chóng nhưng đảm bảo tốt vì mình làm tới đâu giao tới đó chứ không làm để trước rồi mới bán. Như vậy chả vẫn còn ngon, đậm đà và an toàn.Chả cá nha trang nhà làm - 32Chả cá nha trang nhà làm - 33Chả cá nha trang nhà làm - 34

Giá cả: mình đã nói ở trên có 2 loại
    Hình thức và số lượng: thường 1 kg sẽ được đánh thành 2 miếng chả tròn, 0,5kg/miếng, mỗi miếng cắt ra thành miếng nhỏ nếu ăn bún chả cá thì ăn được 5-6 người thoải mái.

Chả cá nha trang nhà làm - 35Chả cá nha trang nhà làm - 36Chả cá nha trang nhà làm - 37 Các bạn inbox hoặc gọi: 01689972202 để đặt mua hay cần hỏi gì nha.

Nhân dịp khai trương mình giảm giá
    $ 10k/kg (mua từ 1-5kg)
    $$ 20k/kg (mua từ 6-10kg)
    $$$ nếu mua trên 10kg inbox để mình báo giá nhé.
    link facebook: https://www.facebook.com/vinhdac.tran
    Chả cá nha trang nhà làm - 38Chả cá nha trang nhà làm - 39Chả cá nha trang nhà làm - 40Chả cá nha trang nhà làm - 41Chả cá nha trang nhà làm - 42