Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Chai sịt kéo dài thời gian QH(Thái Lan) Có giao hàng tận nơi

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi mutk1234, 3/12/11.

ID Topic : 4244729 - Số lần up bằng SMS: 250
Ngày đăng:
3/12/11 lúc 17:55
  1. danghoangvy Thành Viên Chưa Kích Hoạt

doc moi thay la gom giec ai ma dung may cai nay thi wa la dang chet...tu nhien cu de tu nhien...can than mang hoa vao than va coi chung....sai cai nay chi co MANG LAY TOI LOI

2. noelvuive Thành Viên Cấp 5

[h=2]Chai sịt kéo dài thời gian QH(Thái Lan) Có giao hàng tận nơi Chai Sịt kéo dài thời gian QH(Thái Lan) Có Giao Hàng Tận nơi ^_^[/h]

3. naruto20 Thành Viên Cấp 1

hic, sản phẩm này chắc sẽ có tác dụng phụ ... thuốc mà, tự lực cánh sinh luôn tốt hơn.

4. Tuyết Như 2012 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cái này với emla 5% cái nào tốt ta?ai có sử dụng cho ý kiến với

5. mutk1234 Thành Viên Cấp 5

cái này bạn chỉ cần xịt 1 cái, là hơn 15ph ko ra rồi đó

6. mutk1234 Thành Viên Cấp 5

bạn yên tâm nha, rẻ là do dụng lượng nó ít , chỉ có 5ml cho 1 chai thôi, chứ bạn mua mấy loại như của mỹ toàn 30-100mil, , nên giá nó khác ,bạn cứ thử nhân lên xem, 5ml= 90k, 50ml= 900k đó,

7. cau7ut77 Thành Viên Cấp 1

có dùng thử của a sao e thấy nó vẫn bình thường vậy

8. mutk1234 Thành Viên Cấp 5

thì bạn ra đó mua đi, mình lấy lại của ngta rồi đi giao tận nơi nên giá vậy thôi,

9. baleno Thành Viên Cấp 2

chaj..định mua mà ko bit tác dụng ra sao..ae nào xài thử rồi cho xin ý kiến..tks

10. mutk1234 Thành Viên Cấp 5

hàng đảm bảo nha, bạn xài ko dc cứ gọi mình trả tiền lại cho bạn nha, tks nhieu

11. banlinhdanong Thành Viên Cấp 1

thấy toàn đại ca không. Nhưng thôi thuận mua vừa bán còn người quyết định vẫn là người tiêu dùng. kakakka

12. mutk1234 Thành Viên Cấp 5

tks moi ng nhieu.................. hàng bao xài nha

13. deyes15 Thành Viên Cấp 1

kinh nghiệm là nên xài chai 300k, kéo dài đc 20-30p, còn chai màu xanh 90k của Thái thì làm hoài ko ra, ko có cảm giác gì hết, mệt lắm.. Chai sịt kéo dài thời gian QH(Thái Lan) Có giao hàng tận nơi

14. mutk1234 Thành Viên Cấp 5

hehe, tại lúc đầu nên biết xài đó, lúc đầu mình cũng vậy, từ từ riết quen, xài có khi 20p chưa ra

15. HuỳnhAnhSport Thành Viên Kim Cương

Hiện tại cửa hàng đang bán tất cả các dụng cụ thể dục thể thao. Giá vài mặt hàng tham khảo.Hiện tại cửa hàng đang bán tất cả các dụng cụ thể dục thể thao. Giá vài mặt hàng tham khảo.

16. noel2411 Thành Viên Kim Cương

Chú ý Hàng giả :cận thận với các loại hàng giả rẻ tiền,mua về xịt vô sẽ như nước , ko có tác dụng j cả.

17. mutk1234 Thành Viên Cấp 5

Mình bán trở lại nha mấy bác.....