Tìm kiếm bài viết theo id

Chân gà rút xương túi 1kg ép túi chân không giá 175k

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi vaidamraquan, 18/8/18.

ID Topic : 9202905
  1. vaidamraquan Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    5
    Chân gà rút xương không còn quá mới lạ với những người sành đồ ăn vặt. Chân gà rút xương được dùng làm nguyên liệu trong rất nhiều món ngon như chân gà xả ớt rút xương, nộm chân gà, chân gà nướng, chân gà nhúng lẩu... Nghĩ thôi mà đã thèm rồi đúng ko nào các chế!
    Chân gà nhà em có ông anh làm tại tập đoàn CP nhập về cho, mẹ em thì làm lọc chân gà mấy năm nay rồi. Tiện nhà có sẵn sản phẩm sạch, tự làm ra nên muốn giới thiệu tới mọi người sản phẩm của nhà em rất mong được mọi người ủng hộ.Chân gà rút xương túi 1kg ép túi chân không giá 175k
    Trên thị trường hiện nay chủ yêu là chân gà công nghiệp nhập từ Trung Quốc không rõ hạn sử dụng và thành phần không biết là có chứa chất bảo quản, chất tẩy trắng hay không nên mọi người cần cảnh giác khi lựa chọn chân gà tươi sống cũng như hàng chế biến sẵn.Chân gà rút xương túi 1kg ép túi chân không giá 175k - 1
    Chân gà nhà em mọi người có thế yên tâm về nguồn gốc cũng như quy trình lọc chân gà. Một ngày nhà em chỉ lọc tầm 20-25 ký chân gà và các đồ dụng dụng cụ đêu vệ sinh sạch sẽ hàng ngày, nước thì dùng nước sạch, làm xong xát muối rửa qua đóng túi ép chân không cho vào tủ đá bảo quản. khi dùng chỉ cần ngâm vào nước cho tan đá rồi rửa qua nước thêm 1 lần nếu thấy cần thiết nhưng thực ra ko cần rửa vì nhà em trước khi đóng túi đã xát muối và rửa với nước sạch hết cả rồi mọi người mua về chỉ việc chế biến thôi ạ!Chân gà rút xương túi 1kg ép túi chân không giá 175k - 2

Mọi người mua hàng vui lòng gọi trực tiếp với em qua số☎ 090.177.3062
    Chân gà rút xương túi 1kg ép túi chân không giá 175k - 3 Địa Chỉ :Tân Hội - Đan Phượng – Hà Nội
    Ship mọi tỉnh thành, mua lẻ từ 2 gói trở lên, khách mua sỉ trên 10 kg shop free ship nội thành Hà Nội. Khách tỉnh mua hàng vui lòng chuyển khoản thanh toán trước cho em để chuyển nhà xe nhận hàng trong ngày.