Tìm kiếm bài viết theo id

chán nản với winer ,nhờ mod xử lý dùm

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi 1155, 16/1/17.

ID Topic : 8728770
Ngày đăng:
16/1/17 lúc 17:37
  1. saukem Thành Viên Cấp 6

cái vụ tặng thùng bia có thiệt kg thớt ,để mình tính

ti1188, 7800II and duchoavn like this.
  2. 7800II Thành Viên Kim Cương

tại vì 30 tết các mod còn đi mua sắm chứ, với lại đêm 30 tết là em tập trung coi táo quân rồi

saukem and duchoavn like this.
  3. 1155 Thành Viên Cấp 3

dien đàn ko lẽ mod nào cũng bận hết sao ??? vấn đề ko giải quyết dc thì close lai ,toàn mấy thành phân tào lao ji đâu vào cm linh tinh ko liên quan mà cũng chả thấy nói năng ji .topic bên ngoai mod djkool thi moi close xong mà ko lẽ ko thấy topic này để giải quyết sao . https://www.5giay.vn/threads/nho-mod-lien-he-voi-winner.8727338/
    bấm báo cáo vi pham thi ko thay giai quyếyt lun .
    ko lẽ 5s dao này xuống cấp giữ vậy sao ????

4. Mr.Tèoo Thành Viên Bạch Kim

haha , xin lỗi bạn sợ gì mà cứ yêu cầu Mod close Topic vậy ??? Topic đây mình đang là bị cáo mà , có phải bạn đâu mà bạn nhiệt tình yêu cầu khóa topic luận tội mình quá vậy ^_^ hay là hôm qua thấy mình to cao đẹp trai rồi " trót yêu" mình rồi chán nản với winer ,nhờ mod xử lý dùm vậy cho mình xin lỗi bạn nha , mình thẳng oh' , hổng phải cong cong như bạn đâu , híhí chán nản với winer ,nhờ mod xử lý dùm - 1
    p/s : góp vui với ae dd , có gì vui là chính nha ae , mãi yêu :*

7800II and duchoavn like this.
  5. 1155 Thành Viên Cấp 3

So bi thím 2 a-thích thi de hét 2017 lun cung du ma thim .cm tao lao ko liên quan xong gây Flame nay kia bann nick

6. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Sr dạo này gần tết nên mình khá bận. Nguyên tắc topic Mod nào phụ trách thì các Mod khác không xử lý, chỉ góp ý.

- Cũng chính vì comment trên nên mình mới để topic kéo dài để thoả đúng mong muốn "cảnh báo" của bạn, nhờ vậy các bạn chỉ topic mới có thể nhớ nguyên tắc bài bid đúng luật.

- Khi nào là thời điểm thích hợp mình sẽ close topic.

- Bên cạnh đó, mình cũng nhắc nhở bạn khi đã tham gia diễn đàn nào thì phải "Nhập gia tuỳ tục", đừng mở lời là xuống cấp này, xuống cấp nọ. Nếu bạn cảm thấy như vậy, thế tại sao bạn vẫn xuất hiện dù gặp không ít trở ngại?

7. Ren Yên Banned

đừng để qua tết smod ơi,ông bà ta có nói 30...chưa gọi là tết.

8. FPT_info Black Cat

Cho địa chỉ đi bạn mai mình qua xin thùng bia ! Việt Nam hứa là xin :v

QuiHoang, 7800II and duchoavn like this.
  9. 1155 Thành Viên Cấp 3

moi cho. 2 ban tren 5s roi do ,con 3 thung ai nhanh chân toi thi lay .tang free cho mod bean80 2 thùng uong cho zui ngay tet ( dù het bid cung san sang mua lun ,nhung dung mod bean80 qua lay nha ) ,sẳn qua nhà xem nhà cửa tui có bi doi rã hong nhu mod nghĩ ko nha .

p/s : ai nhanh chan thi con 3 thung tang cho ae lun .Việt Nam! noi la lam nha

10. 1155 Thành Viên Cấp 3

nếu vậy thì mod xem cac cm ko liên quan topic vẫn y như zậy mặc dù đã bấm bao cao vi pham . topic lập ra về winer thì chả thấy ai nói mà còn đi noi nguoc lại mình làm như mình là nguoi có tội vậy ...haiz thiệt

11. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Việt Nam nói là làm ngoại trừ mấy lời thề thốt của thím bống.....a e k ghét j thím,a e chỉ hy vọng thím thực hiện đúng mấy lời thề thốt mỗi lần thím bị band nich,dù chỉ 1 lần thôi là a e vui rồi
    Xấu hổ cho câu "Việt nam nói là làm" từ miệng thím thốt ra,xin phép nhếch mép cười nửa miệng vào cái bản chất của thím

7800II and duchoavn like this.
  12. Exciter 186.68 Thành Viên Cấp 2

Thì giờ hầu như sàn toàn là lừa gạt ae ko mà bác chán nản với winer ,nhờ mod xử lý dùm
    Ae 5s mở họng ra là nói nhân nói nghĩa, đạo lý đầy mình, ùa nhau chửi thằng GK mà nhìn lại mình thì chẳng khác gì nó. Đời thật éo biết đừn lào mà "nần"

13. ndbinh Thành Viên Bạch Kim

Việt Nam! nói là làm vậy b đã góp 200k vô box từ thiện 5s vụ đấu giá đt lumia520 bị lỗi chưa vậy nhỉ?

QuiHoang and duchoavn like this.
  14. LanLong Thành Viên Cấp 4

Thương thay cho câu nói: Việt Nam nói là làm
    Anh là người dạy dỗ em cách làm người mấy năm về trước,mãi đến bây giờ em củng chẳng khá hơn tẹo nào
    Bán xà bông mà đem beer tặng anh em chắc trời sắp sập
    Có tí tiền mà còn cố gắng lường gạt người khác cơ mà
    Hy vọng rằng em sống tốt hơn 1 tí,có lương tâm hơn 1 tí

7800II, QuiHoang and duchoavn like this.
  15. 7800II Thành Viên Kim Cương

đề nghị 2 bác nào đã qua nhận 2 thùng bia trình diện để anh em xem mặt nào

duchoavn thích bài này.
  16. hovanthu Banned

em có người cô kinh doanh giặt ủi,hàng năm các mối lái bán xà bông vẫn tặng vài thùng bia cho gia đình cô em đó.
    Nghề bán xà bông rồi cuối năm tặng thùng bia cho khách hàng có chi lạ.E sợ tặng sữa chua rồi xịt tùm lum dơ nhà dơ cửa mắc công lau dọn cuối năm thôi

phieuducongtu4 thích bài này.
  17. kuteboy220 Thành Viên Cấp 2

thât ko mod để em qua, cho em xin địa chỉ mai em ghé nhận nha hehe

18. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Để bạn @1155 cảnh báo vậy đủ rồi. Topic close nhé.