Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!!

Thảo luận trong 'Cây Cảnh - Thủy Sinh' bắt đầu bởi brother87, 27/8/13.

ID Topic : 6913888
Ngày đăng:
27/8/13 lúc 19:57
  1. brother87 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    12
    Tình hình là nhà muốn kinh doanh sỉ và lẻ Chanh tươi và cây giống.Nên hôm nay em lập toppic này ra để giới thiệu đến tất cả mọi người...
    Trường (32t) : 0909773702
    159/28a Nguyễn Súy F.Tân Quý-Q.Tân Phú-tp-hcm
    Freeship Ngã tư Bảy Hiền, Đầm sen và vài cửa hàng Converse ở Q1, Q3,Q10...
    Vì muốn là chanh ngon nhất nên em sẽ dồn đến thứ 7 để về hái 1 lần rồi mang lên...

Cam kết:
    Cân đủ không bao giờ cân thiếu...
    Chanh tươi mới hái chưa qua lái nên mọi người đừng so sánh với chanh bi bán ngoài chợ nha.
    Chanh Muối nhà làm (1kg chỉ tính xác thôi + nước # 1,5kg ) : giá call
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!!
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 1
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 2
    - Đầu tiên là chanh tươi nha !!!
    Gồm chanh có hạt và chanh không hạt

Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 3
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 4
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 5
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 6
    -Kế tiếp là chanh giống nha: loại có hạt và loại không hạt ( call trực tiếp để có giá tốt nhất)
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 7
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 8
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 9
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 10
    Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!! - 11

Chanh tươi không chỉ giúp bạn tăng cường Vitamin C và chống nóng trong mùa hè oi bức, chanh tươi còn vô cùng tốt trong việc làm đẹp của các chị em phụ nữ:
    Phục hồi tóc hư tổn
    Dùng ¾ muỗng dầu ô liu hòa với ½ chén mật ong và 3 muỗng chanh tươi. Ủ tóc bằng hỗn hợp trên trong vòng 30 phút rồi gội xả bình thường. Mẹo nhỏ rất hữu hiệu này sẽ mang lại cho bạn mái tóc mượt mà, khỏe mạnh đầy sức sống.
    TRị Gàu:
    Trộn chanh với nửa thìa dầu ô liu. Xoa dung dịch lên da đầu và ủ tóc trong vòng 15 phút trước khi gội đầu. Kiên trì với phương pháp này, bạn sẽ không còn phải bận tâm về gàu nữa.
    Làm da khô trở nên mềm mại:
    Với những người có làn da khô, bạn có thể dùng hỗn hợp chanh, mật ong, dầu ô liu hoặc dầu cải với một lượng đều nhau làm mặt nạ dưỡng da, đắp lên mặt trong khoảng 10 phút sau đó rửa lại mặt bằng nước ấm. Cách này có thể cung cấp những dưỡng chất và độ ẩm cần thiết cho da.
    Tẩy tế bào chết
    Bạn không cần phải đầu tư vào những loại mĩ phẩm quá cao cấp và tốn kém mà chỉ cần vài lát chanh mỏng, nhúng vào với đường và đắp lên mặt trong khoảng 20-30 phút, mỗi tuần làm khoảng hai lần. Bạn đã có thể sở hữu làn da mềm mại và tươi tắn.

Chế sữa dưỡng thể,
    Cách làm rất đơn giản. Bạn trộn hỗn hợp chanh và nước ép cà chua với tỉ lệ bằng nhau. Lấy khăn bông thấm hỗn hợp lên da, để trong khoảng 20 phút sau đó tắm sạch bằng nước ấm. Hỗn hợp này vừa nhẹ nhàng tẩy lớp tế bào chết trên da, vừa cung cấp trực tiếp những vitamin cần thiết cho da, khiến da bạn tươi sáng, rạng rỡ hơn rất nhiều.
    Trị mụn đầu đen và se khít lỗ chân lông
    Dùng nước chanh vắt, thấm bằng bông gòn hoặc tăm bông và chấm lên chỗ bị mụn đầu đen. Bạn cũng có thể trộn nước chanh với mật ong hoặc nước hoa hồng với tỉ lệ bằng nhau và rửa mặt 2 lần một ngày. Nước cốt chanh vừa có thể làm hết mụn vừa se khít lỗ chân lông.Loại bỏ tàn nhang
    Ngoài ra, bạn có thể loại bỏ tàn nhang bằng cách tự chế hỡn hợp gồm một lòng trắng trứng, một thìa nước chanh, một quả hạnh nhân đã giã nhuyễn. Sau đó thoa lên vùng da bị tàn nhang, để trong khoảng 20 phút rồi rửa mặt với nước ấm. Một tuần bạn có thể làm từ hai đến ba lần để có hiệu quả nhanh chóng hơn.Làm đẹp móng
    Nếu móng chân hoặc móng tay bị ố vàng, quá mỏng hoặc mềm, bạn nên ngâm móng tay vào dung dịch nước chanh pha loãng hoặc bôi nước cốt chanh lên móng hai lần một ngày. Móng tay và móng chân của bạn sẽ trở nên hồng hào, bóng và khỏe mạnh.
    Giảm cân
    Mỗi sáng thức dậy, bạn nên tạo thói quen uống một ly nước lọc pha với hai thìa nước chanh trước khi ăn sáng. Nó sẽ giúp bạn cảm thấy vui vẻ, hứng khởi, và hạn chế khả năng hấp thụ chất béo, giải độc cho cơ thể.

2. cuahang0000 Thành Viên Cấp 1

Sao không thấy nói đến giá cả thế bác !!??

3. oneloveforever Thành Viên Cấp 5

Giá nhiêu 1 kg chanh tươi vậy? ko thấy giá đâu mà mấy bạn kia cứ vô giá tốt là sao? Spam kinh?

4. brother87 Thành Viên Bạch Kim

Do đây là trái cây vườn nên theo thời giá bạn ơi !
    Cuối tuần vui vẻ nha

5. brother87 Thành Viên Bạch Kim

Minh dang thu chiet loai cay kieng nho de tren ban lam viec

6. brother87 Thành Viên Bạch Kim

giá này áp dụng trong 1 tuần nha bạn
    từ 0h00 ngày 8/10/2013 đến 23h59 ngày 14/10/2013 :chanh trái có hạt 10k/kg ,chanh trái không hạt 15k/kg và chanh cây chiết :30k/cây

7. Xem thêm bình luận
  8. kingsolomon Thành Viên Cấp 3

Đánh dấu khi nào có dịp gì cần nhiều sẽ ủng hộ anh

9. brother87 Thành Viên Bạch Kim

Thanks

10. brother87 Thành Viên Bạch Kim

cảm ơn nhiều

11. Apple_Stuffs Thành Viên Cấp 4

Bác cho hỏi chanh có hạt hay ko hạt, vs vỏ mỏng ko vậy bác, vs 1 lần mua ít nhất là bao nhiêu.. mh mún mua chanh muối, chanh tươi chứ ko mua chanh giống

12. brother87 Thành Viên Bạch Kim

Mình có cả 2 loại có hạt và ko hạt luôn . Còn về vỏ mỏng hay dày thì bạn dùng thử đi rồi đánh giá dùm minh và từ 1kg trở lên là ok rồi

13. chim re quat Thành Viên Vàng

bữa nào tiện đường quăng qua nhà anh 02 ký chanh tươi nhé! Tks!

14. brother87 Thành Viên Bạch Kim

Do giá luôn thay đổi theo thời vụ bạn ơi !

15. -helios- Thành Viên Cấp 4

chanh ngon cho mọi người dùng tết
    chúc bạn hiền đk

16. loveandwill2010 Thành Viên Cấp 4

chanh ngon và giá tốt quá, hi vọng và chúc anh bán đắt mua may trong năm mới

17. lmcdv Thành Viên Cấp 3

Cây chanh của bạn có thể trồng trong chậu kiểng được không ?

18. brother87 Thành Viên Bạch Kim

trồng được , nhưng chậu phải to , phân bón nhiều

19. tony12 Thành Viên Cấp 3

Sms dùm cái giá của 2 món nha bạn: 0989.1010.21

20. Ohyeah.Fashion Thành Viên Kim Cương

Shop GỐI LÔNG VŨ chúc bạn đắt khách mỗi ngày Chanh Tươi và cây giống cùng với các lại cây trái vườn nhà !!!

Có nhu cầu thì qua ủng hộ shop GỐI LÔNG VŨ với nhé

21. cuahang0000 Thành Viên Cấp 1

Bác cho xin giá chanh trái có hạt và không hạt, cây giống luôn ! Mình đang quan tâm !!

Có thể nhắn tin vào số: 0944 222 068