Tìm kiếm bài viết theo id

Chim - Chào mào ,than ,mi mái .

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi chimcanhlike, 10/5/14.

ID Topic : 7344295
Ngày đăng:
10/5/14 lúc 18:39
  1. chimcanhlike Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    10
    HI ANH EM !VÌ BẬN QUÁ NÊN ANH EM ĐẾN NHÀ XEM O ĐƯỢC NÊN HÔM NAY MÌNH XIN MOD CHO EM ĐĂNG LẠI VÀI NGÀY .VÀ AE UP PHỤ DÙM CHO MAU BAY NHE ...THANKS MỌI NGƯỜI.

CHIM CHÀO MÀO TO CON DÀI ĐÒN NHƯ EM THAN MÁI ,CHIM GÂN 3 MÙA ,GỐC NHA TRANG ,HỌNG BÒ MỒNG LÂN ,SIÊNG HÓT .KHỌNG TẬT LỖI ,NHÌN BÊN NGOÀI ĐẸP HƠN TRONG HÌNH VA GIÁ 2T(CHỈ CÓ CHIM )
    )
    Chào mào ,than ,mi mái .Chào mào ,than ,mi mái . - 1 Chào mào ,than ,mi mái . - 2Chào mào ,than ,mi mái . - 3

NGUYÊN BỘ CHÀO MÀO TRUNG CHIM DÀI ĐÒN ,GỐC BÌNH ĐỊNH 3 MÙA ,CHIM DẠN ,HOT SUỐT VÀ NHIỀU GIỌNG ,CHIM THUỘC NHÉ VÀ GIÁ NGUYÊN BỘ LÀ 2.2T .CHIM O NGOAI NHÌN ĐẸP VÀ LĂNG XĂNG ,,,Chào mào ,than ,mi mái . - 4Chào mào ,than ,mi mái . - 5

THAN RỪNG 3 MÙA ,O TẬT LỖI ,VỪA XONG LÔNG ,MÙA TRƯỚC LÀ CHƠI HOÓT XÒE NAY GÍA 1T
    NHÌN BÊN NGOÀI OK HƠN NHÉ VÌ MÁY ANH CÙI BẮP KEKE
    Chào mào ,than ,mi mái . - 6

Chào mào ,than ,mi mái . - 7

MI MÁI NGUYÊN BỘ LỒNG THỔ CHẠM RỒNG ,CHIM HƠN 2 MÙA ,DẠN CHIM ,SIÊNG XÚY ,EM NÀY LÀ LUC TRƯỚC GIÚP MẤY E MI NHÀ MINH CHƠI HAY NAY O CHOI CHIA LAI CHO AE ,EM NÀY ĐẸP GIÔNG NHƯ HÌNH,LÚC TRƯỚC MUA 1.4T NAY CHIA LẠI AE GIÁ 1.7T NGUYÊN BỘ .O BÁN LẺ VÌ HẾT CHƠI,TẬT LỖI THÌ O HỀ.
    Chào mào ,than ,mi mái . - 8Chào mào ,than ,mi mái . - 9

TIẾC CHI MỘT CUỘC ĐIỆN THOẠI VÌ BẬN LẮM SẼ O TRẢ LỜI TIN NHẮN ĐƯỢC ,AE THÔNG CẢM

0938.870.812

MÌNH Ở PHÚ NHUẬN

THANKS AE UP PHỤ MÌNH NHÉ VÀ XIN MOB CHO E KÉ VÀI NGÀY .THANKS CHÚC ANH EM CUỐI TUẦN VUI VẺ

2. hungnq1985 Thành Viên Cấp 2

Anh nay buon ban lua dao lam anh em can than nha

3. luatkhoa1980 Thành Viên Cấp 4

Ko biet co lua dao ko.chu thay may con nay dang 2 nam chua ban duoc.up cho mau bay