Tìm kiếm bài viết theo id

[Chém gió] Nếu có 100 tỷ đồng thì bạn sẽ kinh doanh gì ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Ruồi, 23/7/15.

ID Topic : 8131753
Ngày đăng:
23/7/15 lúc 09:14
  1. XuanPhuc_94 Ông Trùm Sơ mi Nam

Ai kiếm được 100 tỷ ắt họ tự biết đầu tư tiếp vào cái gì. Bỏ ngân hàng ăn lời hàng tháng là chuyện không bao giờ có.
    Còn như mình là mình xây nguyên cái biệt thự cho mèo ở [Chém gió] Nếu có 100 tỷ đồng thì bạn sẽ kinh doanh gì ?

Chỉnh sửa cuối: 24/7/15
  2. béo phệ Thành Viên Cấp 5

Mình sẽ mua TinhTe :v

3. tienthanht919 Thành Viên Bạch Kim

về miền quê kiếm cở trăm bé còn trinh đem về nuôi kaka

4. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

vote ra đảo làm gương [Chém gió] Nếu có 100 tỷ đồng thì bạn sẽ kinh doanh gì ?

5. hoadao Thành Viên Cấp 2

các pác thật là biến thái nhưng tui thích cách này đó,rất hợp ý em.

datawind thích bài này.
  6. datawind Cuộc đời như cơn gió

Bác cũng có kém vụ biến thái đâu =))))))
    Đòi cho mod + admin ra đảo mà =))))))

7. hoadao Thành Viên Cấp 2

hihihii.Đó là ước mơ lớn nhất trong cuộc đời của mình đó.khakhakha.

datawind thích bài này.
  8. anhhung211085 Thành Viên Cấp 4

có 100 tỷ,tui sẽ mua....... ĐM thức dậy chưa,cái L gì mà giờ này còn nằm ngủ,ko lo chịu đi làm........

9. alexhong Thành Viên Cấp 4

Mở Một Toà Soạn Báo ... PLAYGIRL...cạnh tranh trực tiếp với PLAYBOY nhưng hơn về mức độ TÀN KHỐC [Chém gió] Nếu có 100 tỷ đồng thì bạn sẽ kinh doanh gì ?

10. hoadao Thành Viên Cấp 2

chắc mấy hôm nay thím ngồi suy nghĩ mới nghĩ ra ý tưởng này nên gần 1 giờ sáng mới post phải ko.

Không ngờ anh em 5giay có nhiều thím ở phòng kế bên tui ghê.Anh em về hồi nào thế.Sao ko gọi điện thoại tui lên rước vậy.Nhớ uống thuốc thường xuyên nha anh em.

TeoMax and datawind like this.
  11. conan261190 Thành Viên Cấp 3

có 100 tỷ xài tới đời cháu còn k hết,làm cái j nữa bác

12. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

tạp chí này có rồi nhé bạn

13. tucammoi Thành Viên Kim Cương

mở nhà máy trồng rau chỉ toàn là robot làm việc ko cho con người tiếp xúc sản phẩm có như vậy mới ko bị ngộ độc rau vì 99% thực phẩm bẩn là do con người cố tình làm.

14. Con_Gà_Mập Thành Viên Cấp 4

Em thì bỏ ngân hàng lấy tiền 5-7 tỉ 1 năm mở quỹ khuyến học cho dân vùng sâu vùng xa, ước mơ chả bik bao h thực hiện đc@@

15. huy4784 Thành Viên Cấp 6

Bác XP nói đúng. đã kiếm được 100 tỷ thì chắc chắn họ biết sẽ làm gì để nó thành 1000 tỷ

16. tienthanht919 Thành Viên Bạch Kim

chơi chứng khoãng chắng kakakaka

17. vipvip ĐẤU GIÁ DẠO

Qua Mỹ ngay và luôn :boss:

18. HoangVu3928 Thành Viên Cấp 4

100 tỷ gửi ngân hàng ăn cho phẻ [Chém gió] Nếu có 100 tỷ đồng thì bạn sẽ kinh doanh gì ?
    Chỉ cần 10 tỷ thôi em cũng gửi Ngân Hàng, giờ tính toán chi cho mệt óc, đủ ăn đủ xài là được [Chém gió] Nếu có 100 tỷ đồng thì bạn sẽ kinh doanh gì ? - 1
    1 tỷ gửi ngân hàng ít gì cũng 5tr/tháng. 10 tỷ gửi lấy 50tr/tháng quá êm ( thích du lịch đâu cũng đc, thích ngủ tới giờ nào cũng đc. ) [Chém gió] Nếu có 100 tỷ đồng thì bạn sẽ kinh doanh gì ? - 2