Tìm kiếm bài viết theo id

Chỉ dùm em :Plug cắm đầu âm thanh

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi TUAN_VU, 21/7/15.

ID Topic : 8130178
Ngày đăng:
21/7/15 lúc 16:34
  1. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    Gởi các mem 5s. Có lỗ cắm như hình:
    Chỉ dùm em :Plug cắm đầu âm thanh

Sau khi tra trên mạng, ra cái đầu cắm vào như sau, nhưng không biết chỗ bán. Nhờ Mem 5s chỉ giúp.
    Cái plug cắm muốn mua là cái giắc đực chỉ dấu mũi tên nhé.
    Nhờ chỉ cụ thể địa chỉ chính xác giúp . Còn nói chung chung như : ra chợ Nhật Tảo mua , ra lạc xoong mua thì "tội nghiệp" cho em lắm nhé.

Chỉ dùm em :Plug cắm đầu âm thanh - 1

2. Bean80 Mỉm Cười Với Mọi Người

Bác chơi hàng độc quá, hóng cao nhân vô giúp bác!Chỉ dùm em :Plug cắm đầu âm thanh

3. thuanapex Thành Viên Cấp 4

Bạn ra đường Huỳnh Thúc Kháng+Tôn Thất Đạm+Pasteur+sau lưng Sunwah tìm thử. mấy chổ này chuyên bán thiết bị âm thanh, mang theo cái hình cho họ xem

4. ohaiya Thành Viên Cấp 5

đầu gì độc ? .

5. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Thứ ấy thường của loa BOSE hay đầu cắm cho sub và đầu DVD của JBL

6. HELLSING1982 Thành Viên Bạch Kim

mấy con tai nghe stax cảu nhật chuyên sài loại này nó thường đi kèm với cái cục head to tướng

7. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Thanks bác đã hướng dẫn.

8. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Vẫn chưa tìm mua được. anh em nào có đồ ve chai có đầu cable này, PM dùm.
    Đầu này tiếng Việt gọi đầu gì em cũng chịu. Ra tiệm hỏi đa phần họ nói không biết. Chỉ dùm em :Plug cắm đầu âm thanh

9. tienthanht919 Thành Viên Bạch Kim

Chỉnh sửa cuối: 22/7/15
  10. BUNG SEAL HỘP Thành Viên Kim Cương

cái này là cáp âm thanh ko phải video nó to gấp 3 lần cái s-video đó bạn hàng này là hàng cao cấp nên kiếm ngoài ko có đâu.Mà chủ top mua cái dây thì làm được gì vì nó thường đi theo tai nghe hoặc kết nối thiết bị thôi.còn muốn chế thì bạn biết kết cấu cảu nó rồi thì tách dây ngay cuống của nó rồi đấu nối ra mà sài chứ cáp này kiếm rất khó và có thì mắc vechai thì lại càng khó

Chỉnh sửa cuối: 22/7/15
  11. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Mình chủ TOPIC đây. Chỉ dùm em :Plug cắm đầu âm thanh . Vote cho bro một phiếu về nói đúng.
    Nó là ngõ ra của cái Pre amply . Mình không muốn can thiệp vào mạch bên board trong để câu dây ra ngoài nên muốn tìm loại plug này. Nếu khó tìm quá, chắc phải can thiệp vào board vậy. Chỉ dùm em :Plug cắm đầu âm thanh - 1 .
    Tuy nhiên cứ đăng để nếu có anh em nào biết thì chỉ dùm... Hy vọng buồn ngủ gặp chiếu manh .
    Dù sao cũng thanks bro vì đã comment.

12. vuongminh05 Thành Viên Kim Cương

Bác lên google, gõ DIN 8 PIN sẽ ra nhiều kết quả ở ebay và amazon, nếu đc thì bác mua hàng trực tiếp trên đó, ko thì bác nhờ dịch vụ mua hàng dùm, hơi tốn thời gian 1 chút nhưng chắc chắn có hàng.

13. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Thanks bro đã gợi ý.