Tìm kiếm bài viết theo id

Chỉ dùm mình đường đi Vũng Tàu nha anh em.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hunghanh, 23/1/09.

ID Topic : 700551
Ngày đăng:
23/1/09 lúc 20:48
  1. hunghanh Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    Tết này mình đi Vũng Tàu bằng xe máy.
    Anh em nào biết đường chỉ dùm mình nha.
    Mình ở Gò Vấp.
    Chỉ đường đi và đường về luôn nhé.
    Chi tiết một chút nha.
    Thanks anh em nhiều.Chỉ dùm mình đường đi Vũng Tàu nha anh em.Chỉ dùm mình đường đi Vũng Tàu nha anh em. - 1Chỉ dùm mình đường đi Vũng Tàu nha anh em. - 2

2. daiviet Thành Viên Cấp 2

chay ra cau sai gon ! chay thang huong bien hoa ( quoc lo 1 ) qua cau dong nai thay sieu thi re trai quoc lo 51 chay thang la toi

3. Shaman3000 Thành Viên Cấp 2

ra Cần Giờ đi đò qua

4. Shaman3000 Thành Viên Cấp 2

qua phà cát lái chạy thẳng quẹo phải

5. laetitia Thành Viên Cấp 1

mua cái bản đồ đi bạn, rồi thix đi đường nào thì cứ đi

6. oraclemt54 Thành Viên Cấp 1

Bạn lên vietbando.net xem cho dễ hình dung, khỏi mua bản đồ. Có 2 đường tiện nhất: đi bằng đường Phà Cát Lái và đi quốc lộ 51 (hay 50 gì quên mất rồi T_T). Chỉ lưu ý là năm nay các anh ý tích cực bắn tốc độ dữ lắm à. Bắn 40km/h mới khổ. Dân gốc Đồng Nai cũng bị ăn đạn te tua Chỉ dùm mình đường đi Vũng Tàu nha anh em.. Với lại ra ngoài đó đừng nghe lời mấy ông xe ôm chỉ đi quán này quán nọ nhe. Vũng Tàu giang hồ đầy rẫy.

7. abcnhaok Thành Viên Vàng

chưa bít đường đi mà dám ra dịp tết hjx coi chừng cắt cổ ^^

8. NG_NHI Trùm ổ cứng 5s

đi tàu cánh ngầm cho lành!!
    đi xe máy mà bị giam xe là khổ cái thân áh!
    lời khuyên chân thành.

9. jerrypham Thành Viên Vàng

điện biên phủ thẳng ra suối tiên thẳng ra ngã 3 vũng tàu, wẹo hướng vũng tàu đâm thẳng wài tới ^^ (em biết thế thui, sai đừng chửi)

10. lybinh Thành Viên Cấp 5

đi đường này xa hơn đường qua phà cát lái 20km

11. captdiary Thành Viên Bạch Kim

Ko biết đường thì đi đường cầu Sài Gòn cho dễ đi. Cứ qua cầu chạy thẳng hoài tới BigC Đồng Nai thì quẹo phải, chạy thẳng hoài là tới. Vừa đi8 vừa nhìn bảng chỉ dẫn, lạc đường thì hỏi người ta Chỉ dùm mình đường đi Vũng Tàu nha anh em.

12. kubanh <strong><font color="#0000FF">►► True Blue ◄◄</font></strong>

hình như đi đường Cát Lái thì đâu có wa Bò Sữa fải ko các bác

13. lybinh Thành Viên Cấp 5

nếu rẻ đường đi qua khu công nghiệp thi không qua bò sữa

14. nicholas_1083 Thành Viên Kim Cương

đi đường phà cát lái thì gần hơn 20km.bro đi ngày mấy.mình đi mùng 3 nà được thì đi chung đường cho vui nà Chỉ dùm mình đường đi Vũng Tàu nha anh em.

15. zuzu Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhưng với người hem bít đường thì nó đi dễ hơn nhìu , mí lị đường vắng + rộng ... phóng bạt mạng >_<

16. kubanh <strong><font color="#0000FF">►► True Blue ◄◄</font></strong>

tết nhất thì cứ từ từ mà đi bác ơi, xảy ra chuyện j ko hay lắm đâu Chỉ dùm mình đường đi Vũng Tàu nha anh em.:sure: mùng 8 cũng đi với mấy đứa bạn, mà chắc đi Mai Linh chứ chiếc Dream cùi mới bị hở 3 càng + tuột súp bắp

17. samsungjapan Kinh Doanh Điện Thoại

Nghe nói đi về chiều hoặc ban đêm đường Cát Lái vùng cao su tối om, đi ngang qua đễ bị cướp lắm pko các bác

18. HaMaBeoU Thành Viên Cấp 4

Đường phà Cát Lái gần hơn 18km à, nhưng đi đường này thì rắc rối hơn chút.

19. davidd BẮC CÁI

xuống cầu saigon vẹo vào cát lái > đi thẳng > qua phà > đi thẳng > qua 1 cầu nhỏ > đi thẳng > đến ngã 3 vẹo phải ( đối diện là trại quân đội - đừng đi thẳng nữa ) > sau khi vẹo phải > đi thẳng > đi hết đường > vẹo trái > đi thẳng > gặp rừng cao su > đi thẳng hướng về khu công nghiệp nhơn trạch ( không biết thì hỏi trước khi vẹo nha ) > cứ đi thẳng > sẽ ra quốc lộ 51 > vẹo phải > đi thẳng thẳng thẳng > vũng tàu

hoặc đi từ cầu thủ thiêm > qua cầu rồi > vẹo trái > đi thẳng > gặp nguyễn thị định > vẹo phải > đi thẳng đến phà cát lái > qua phà ....

20. hizaguruma2003 Thành Viên Vàng

ẹc ẹc , cầu sài gòn thẳng tới ngã 3 vũng tàu phải thẳng tới bò sữa tấp vào , xong thẳng chạy tới khi nào xe chạy xuống biển là biết tới vũng tàu