Tìm kiếm bài viết theo id

Chỉ mình cách chuyển gói cước Vina ko giới hạn thời gian nghe gọi

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bsbjindo, 29/8/10.

ID Topic : 2224568
Ngày đăng:
29/8/10 lúc 17:12
  1. bsbjindo Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    16
    Ai rành Vina cho mình hỏi,số làPapa mình xài vina,tiền thì còn nhiều mà thời gian sử dụng ngắn quá,ko biết có cách nào chuyển sang gói cước nào mà ko bị giới hạn thời gian gọi giống Mobi Q ko bà con,tại mình xài Mobi nên ko rành thằng Vina lắm.
    Tài khoản chính Papa mình còn khá nhiều,có cách nào chuyển gói cước mà ko bị mất hết tiền trong tài khoản ko?Thanks nhiều

2. rongthienglua Thành Viên Vàng

đối với mạng vina, bạn lấy đt, soạn sms như sau :
    VINA365
    rồi gửi đến số 900
    Tổng đài sẽ gửi 1 tin nhắn phản hồi, bạn làm theo hướng dẫn của tin nhắn đó
    Khi chuyển qua gói cước này, tài khoản của bạn sẽ được giữ nguyên, ko bị mất phí nào hết. Mình vừa chuyển gói cước vào đầu tháng này

3. bsbjindo Thành Viên Kim Cương

vậy xài cái Vina365 với cái VinaXtra cái nào lợi hơn bro?Tại có gọi hỏi tổng đài ra dc 2 cái này thời gian xài lâu,lỡ cái 365 hết hạn th2i sao nhỉ?

4. gion_heo Thành Viên Kim Cương

pro nào có nhận xét hay nhất thì e cũng sẽ làm theo, vì cũng đang định chuyển cho papa luôn nà, già rùi nên ko gọi cho ai nhiều, mà thời gian nghe gọi còn ít so với số tiền trong tk wa', hix

5. huyair Thành Viên Cấp 6

vina thì ko sợ hsd rồi,viettel thì tomato,ngán mobi thôi
    bro chuyển qua vina365,khi nào xác nhận dc rồi thì chuyển vinaxtra,được thì chuyển qua chuyển lại,nghịch 1 hồi lên dc hsd tới 2015 luôn đó,mới thử với sim rác vina của em

6. kiu_kate Thành Viên Cấp 3

soa mình làm không được, chuyển xong sang Vina365 được tăng thêm 1 năm, khi nhắn tin chuyển lại VianXtra nó thông báo máy bạn đã chuyển dich vụ trong vòng 24 h, rồi thôi không được chuyển qua vinXtra, ngày hôm sau thì chuyển qua được nhưng không tăng thời hạn mà còn bị lùi lại không biết sao nữa, mong bạn hướng dẫn cụ thể, thanks