Tìm kiếm bài viết theo id

Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi kiyoshy, 10/7/16.

ID Topic : 8506064
Ngày đăng:
10/7/16 lúc 11:06
  1. kiyoshy Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    11
    Hôm nay trời Tây Nguyên mưa qua. củng đang rãnh rỗi nên lên đây viết vài dòng tâm sự với Anh Em hihi
    Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi
    Đúng là nghề chọn người các bác ạ,
    Em năm nay 25t Cuộc đời em đã làm rất nhiều nghề, từ bán quần áo, bán iphone, bán đủ thứ, tất cả đều không có đam mê và từ bỏ
    Cuối cùng em củng tìm ra được con đường cho riêng mình, đi làm Cà thấy phê các bác ạ
    Đúng là Cà phê, càng làm càng thấy phê hehe
    Còn các bác thì sao đã tìm ra đường con đường cho mình chưa

Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi - 1
    Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi - 2 Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi - 3 Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi - 4 Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi - 5

Chỉnh sửa cuối: 10/7/16
  2. luongtrongnghia2508 Thành Viên Bạch Kim

Pm zalo 0909666413 (k gọi vì sim này ko phải của mình). Mình mới mở quán bên chung cư hà đô, cần sự giúp đỡ của bạn về cafe sạch

3. lamcuong12 Banned

Quán nào thế . Mình cũng hay uong o milano hoặc napoli ở chung cư Hà đô

luongtrongnghia2508 thích bài này.
  4. luongtrongnghia2508 Thành Viên Bạch Kim

Quán đang xây đối diện tiẹc cưới, sát bên cửa hàng minishop, phí trước trường đại học và sân cỏ, quán 3 mặt tiền 400m2. Đang xây tuần sau khai trương, quán dành cho anh em biker. Bạn qua ủng hộ mình nhen

5. anonymous1431 Thành Viên Cấp 6

cuộc đời mình à
    12t đi bán dâm tới giờChia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơiChia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi - 1Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi - 2

6. béo phệ Thành Viên Cấp 5

chúc bro thành công
    tìm đc đam mê cũng khó lắm

7. kiyoshy Thành Viên Kim Cương

Bác cứ đùa, 12t bác làm được j hehe

8. kiyoshy Thành Viên Kim Cương

Đúng là khó thật bác ạ, nhưng có duyên sẽ tìm thấy thôi,

9. Còn mình thì làm nghề ma cô chăn dắt gái ở bên xe Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi

10. Bánh Bao Cải Uy tín là trên hết

Cách đây 04 tháng từ bỏ công việc Quản lý với mức lương > 6tr/1 tháng. Công việc nhẹ nhàng nhưng chán.
    Hiện tại vẫn chưa ra trường được vì vẫn còn nợ bằng Toeic + đang thất nghiệp Chia sẻ câu chuyện cuộc đời các bác ơi. Mai em đi phỏng vấn vài công ty, không biết khả quan hơn không.

Em năm nay 23t.

Vẫn đang cố gắng quyết tâm....

11. YANYAN LÃO NGOAN ĐỒNG

Năm 7t mình bắt đầu lao động buôn bán để vừa nuôi thân và ăn học...từ việc bán chuối, bán hoa, bắt cua, bắt cá, lđpt cho đến bán bước bọt mình cũng kinh qua, cả đến việc bán thân mình cũng chẳng từ. Bây giờ thất nghiệp ở không mỗi tháng NN cấp cho 8 triệu 47 ngàn sống tạm. Hehe

12. Repsol4665 Thành Viên Mới

Làm nghề lương thiện là giúp ích cho xã hội rồi b ơi