Tìm kiếm bài viết theo id

Chiều thê thiếp, Messi không mời Pique dự đám cưới

Thảo luận trong 'CLB Thể thao' bắt đầu bởi nkh106, 20/3/17.

ID Topic : 8783196
Ngày đăng:
20/3/17 lúc 17:28
  1. nkh106 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    7
    Theo choi xoc dia, Leo Messi sẽ không mời Pique và Shakira dự đám cưới của mình với cô bạn gái lâu năm Antonella Roccuzzo.
    Leo Messi đang ráo riết chuẩn bị những khâu chung cục cho lễ cưới tâng bừng của mình với Antonella Roccuzzo sau khi mùa giải này chấm dứt, bất chấp kết quả của Barca mùa này thế nào.
    Chiều thê thiếp, Messi không mời Pique dự đám cưới
    đến thời khắc hiện tại danh sách khách mời về căn bản đã được chốt, nhưng theo El Pais, bạn bè ở Barca và là bạn thân của Messi, Pique cùng bạn gái của trung vệ TBN, Shakira sẽ không được đến uống rượu mừng ngôi sao Argentina.
    Theo El Pais, Leo Messi không mời Pique và bồ của cầu thủ này dự đám cưới vì hiền thê sắp cưới của ngôi sao Argentina, Antonella Roccuzzo không đồng ý.
    cụ thể, Antonella Roccuzzo là bạn rất thân của Nuria Tomas, bạn gái cũ của Pique, trước khi trung vệ Tây Ban Nha cặp kè với Shakira.
    Kể từ khi Pique phũ phàng bỏ Nuria Tomas, chạy theo Shakira, mối quan hệ giữa trung vệ TBN và Antonella Roccuzzo cũng vỡ theo và ngày càng găng tay. Đây là lý bởi Antonella Roccuzzo không muốn mời Pique và Shakira đến dự đám cưới của mình để tránh gặp với Nuria Tomas, cô bạn thân của Antonella Roccuzzo, người vững chắc có mặt trong ngày vui sắp tới.
    Chẳng biết từ lúc này tới khi đám cưới diễn ra, Messi có thuyết phục được thê thiếp sắp cưới đổi ý, mời Pique và Shakira hay không?

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 8783196 gửi 8098 UP 8783196 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 100407224 gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...