Tìm kiếm bài viết theo id

Cho em hỏi về nơi học nhảy hiện đại nào gần Tân Bình

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi co_nhoc89, 11/4/12.

ID Topic : 4849221
Ngày đăng:
11/4/12 lúc 14:48
  1. co_nhoc89 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    13
    Chào các bạn thân yêu,
    hiện cái nick kia của em mới bị ban buồn quá nên muốn kiếm chỗ nào học nhảy hiện đại
    em học VB2 tối 357, buổi sáng thì đi làm nữa nên còn tối 246 đang rảnh, lên 5s nhớ lại cái nick thân yêu buồn thêm, mà đi bơi thì có 1 mình nên cũng chán rùi nên dành cho CN , nên muốn kiếm chỗ nào học nhảy cho vui, rèn luyện sức khoẻ và giết thời gian nữa,

Tiêu chí
    - Gần gần Tân Bình, Phú Nhuận
    - Giá cả ok 1 xíu vì em vừa làm vừa học kg dư dả j đâu ạ
    - Học ngoài sân hay chỗ đông người j cũng đc miễn giáo viên nhiệt tình là ok, em kg biết ngượng vì người ta nhìn mình chăm chăm như người ở đâu mới trớt xuống đâu ( quen bị vậy rùi nên kg có cảm giác j hết )

2. seachsim Thành Viên Cấp 5

rồi chừng nào đc unban, ay là 4ever luôn Cho em hỏi về nơi học nhảy hiện đại nào gần Tân Bình

3. co_nhoc89 Thành Viên Cấp 6

em xài nick này luôn á .... tiền unban bằng tiền đóng tiền nhà em 1 tháng áCho em hỏi về nơi học nhảy hiện đại nào gần Tân Bình - 1udency:

4. NghiaPham.Foto Thành Viên Cấp 4

Trung Tâm Thể dục Thể thao Tân Bình ngay Triển Lãm Tân Bình đó b ^^

5. Mr Cốp Đỉnh cao Ngành Thời Trang

Có chỗ nào dạy múa Ba Lê hok :nosebleed_002:

6. vohuyan Thành Viên Cấp 5

qua đây dạy miễn phí,học xong cho đi diễn kiếm thêm tiền đóng tiền nhà luôn nè e,

7. co_nhoc89 Thành Viên Cấp 6

thanks bạn, tối tới hỏi thử, nếu có thì bơi suất chiều xong bay qua học múa lun... em hay rãnh rỗi sinh nông nỗi lắm :smile:
    anh học hả.... khi nào học nhớ kiu em tới quay clip nha :smile:
    mình nấm lùn rùi , kg đáp ứng đc chìu cao của bạn đâu, thanks bạn:smile:

8. djkhung Thành Viên Cấp 4

sao v e ? học võ đi ... đứa nào ban đấm phát chết lun =))

9. liphuynh Thành Viên Cấp 4

chị mún hco5 theo lun hay chỉ học cho bít , nếu mún theo lun thì qua vũ đoàn học ok hơn còn nếu học để bít thì học ở nvh thanh niên là ok rồi e cũng từ trong đó ra ^^ nếu chị mún học theo nghề nhảy lun thì có gì pm e mình đi học chung . E cũng có chút căng bản cũng từng tham gia vũ đoàn ^^

10. dongminh206 Thành Viên Cấp 2

em cũng mún học nhãy hiện đại mà không biết học ở đâu nửa em cũng ở tân bình, chị có đi cho em đăng ký đi ké với, p/s: e là nam @@

11. co_nhoc89 Thành Viên Cấp 6

qua đây em đấm koi anh có chít hok đã ... nếu kg chít thì e đi học :smile:
    mình học cho bít thui bạn ah... thanks bạn ^^
    ok bạn... mình vs con bạn mình nữa... học chung cho zui... mình tay chân vụng về lắm hok biết học đc hok ^^

12. liphuynh Thành Viên Cấp 4

học cho bít thì ra nvh thanh niên đó chị ngoài đó thì có a shin , a hảo thì nhãy style nữ tính tý xíu còn mún học style giống tae yang thì học a Nguyễn ^^

13. co_nhoc89 Thành Viên Cấp 6

để mai đi làm ghé hỏi thử ^^

14. tienthanht919 Thành Viên Bạch Kim

em qua nhà anh dạy cho nè nhà anh có tần trệch rộng lắm lại còn có một tấm kính lớn cộng với dàng loa khủng nữa tha hồ mà nhãy luôn

15. DARREN SHAN Thành Viên Bạch Kim

Ở quận đoàn tân bình trên lấu ak bạ,đối diện nguyễn kim ak,a bê đê dạy.....đủ hết có sexy dance nữa

16. hunteen Chuyên Gia Hàng Hiệu

có chỗ nào dạy múa lửa ko ta :">

17. co_nhoc89 Thành Viên Cấp 6

qua em dạy cho nà Cho em hỏi về nơi học nhảy hiện đại nào gần Tân Bình

18. Rita3394 Thành Viên Cấp 3

TT thể thao văn hóa tân bình hoặc phú nhuận đó bro

19. lekichi2107 Thành Viên Cấp 2

học nvhtn thì xa hơn chỗ xì nô ở rồi, nhưnq mà mún nhảy đẹp thì phải chịu khó, hoặc qua cunq vhlđ hỏi thử coi

20. dongminh206 Thành Viên Cấp 2

y!m e: big.bang9339@yahoo.com.vn