chỗ học Làm tóc cô dâu, makeup, vẽ móng, thiết kế tóc...Bro nao biết!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Hai Nhái, 17/3/08.

ID Topic : 142540
  1. Hai Nhái Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    45
    chuyện là nhỏ bạn mình học ở 20A Nguyễn Thị Minh Khai Q1 truờng Sáng Tạo (chuyên dạy Làm tóc cô dâu, makeup, vẽ móng, thiết kế tóc) nhưng vì xảy ra chút chuyện ở đó nên nghỉ. Bây giờ mình đang muốn tìm 1 chỗ khác tương đương(cùng giá tiền hoc phí, hơn chút cũng ko sao ) anh em 5s nào biết chỉ giúp mình với :( chỗ nào uy tín, dạy tốt, cao cấp cũng ok luôn. Miễn ra có tay nghề cứng la dc rùi :)

p/s : đừng chỉ mình vô mấy cái trung tâm dạy nghề nhen :p. Cám ơn mấy Bro nhiều lắm

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 142540 gửi 8198 UP 142540 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. phuc88 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    8
    Ra Khôi Ngay trên đường Lê Thị Riêng hỏi thử coi bạn,chỗ đó có nhận học viên đó bạn mình thấy cũng đc lắm .

4. Hai Nhái Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    45
    trường tên là Khôi Ngay hả bạn ?

5. hieulee Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    45
    qua trường nghề nhân đạo ở CMT8 đó bạn,chỗ công viên lê thị riêng ngó qua đối diện có cái hẻm vào đó dạy đủ nghề có 3 hay 4 cơ sở lận ,mà cơ sở 3 là dạy tóc nữ ,trang điểm v...v....nói chung là đủ thứ về nghề của phụ nữ đó,bạn thử lên đó hỏi xem sao vì mình ko có nhớ địa chỉ

6. Hai Nhái Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    45
    thanks các bro nhiều !! Nhưng cho minh hỏi là mấy chỗ đó cao cấp ko? vì mình đang cần 1 chỗ cao cấp ,giá tiền càng cao càng tốt( sorry nhé, vì có chuyện cần nên mới tìm 1 chỗ như vậy).. hic ..bro nào biết thì chỉ mình với nhé, đang cần gấp lắm. biết ơn nhiều lắm

7. phuc88 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    8
    Đó là tiệm Khôi luôn, nhưng cha Khôi có nhậnn đào tạo thợ mà, đào tạo xong ở lại chỗ ổng hay đi ra mỡ tiệm riêng cũng đc, tui nghĩ tiệm này phù hôp với tiêu chí cao cấp của bro đó !

8. jenny86 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    Trên đừong Sư Vạn Hạnh có 1 chổ. Karaoke Lam Trường đi thẳng xúông chút, nó nằm ở phía đối diện.

9. angelia Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    Muốn học chỗ cao cấp thì thiếu gì: BB Thanh Vân, BB Thiên Nga....Bạn mua mấy tờ báo thời trang, mỹ phẩm thì quảng cáo đầy trong đó.

10. hieulee Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    45
    Nhiều khi ko phải chỗ cao cấp là bạn mau giỏi đc đâu ,cái gì cũng phải từ từ và cộng với sự quyết tâm của bạn nữa mới đc ,chứ bạn học ở những chỗ cao cấp thì mình thấy chỉ toàn là đứng nhìn ko àh chứ nó ko cho bạn ra làm nhiều đâu vì khách VIP của nó mà,nói tóm lại nếu bạn đã chọn nghề này thì bạn phải có quyết tâm thì sẽ thành công .

11. miumiu Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    8
    bạn này nói đúng nè, vào học ở 2 chỗ này tha hồ tiêu tiền mua mỹ phẩm lun.

12. tran_haonam Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    6
    Bạn qua calispa.vn số 20 nguyễn AN Ninh nha hehe