Tìm kiếm bài viết theo id

Cho hỏi mua xe Honda Dylan có tốt không?

Thảo luận trong 'Chuyện trò Xe máy' bắt đầu bởi tiasang03, 28/8/10.

ID Topic : 2223083
  1. tiasang03 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    6
    Minh dinh mua xe Dylan 150, cho hoi nen mua doi xe san xuat nam nao la tot va uu khuyet diem cua Dylan la gi, mong cac ban 5 giay da di qua dylan 150 gop y kien dum. Cam on rat nhieu....:doubt:

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 2223083 gửi 8198 UP 2223083 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 100179604 gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. hayashikendo

Bất Khả Xâm Phạm

Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    5
    mua cũ lại nếu ko rành máy móc thì phải có thợ theo coi ko thì ăn đạn chắc vì dylan giờ nhiều con tàn lắm rồi nhất là mấy xe ngoài cửa hàng toàn xe tân trang thuốc gà ko,còn nếu mua đúng dylan còn ngon thì chất lượng miễn bàn rồi chạy hơi bị đã đời nào cũng như nhau àh bác quan trọng là máy móc thôi mua xe cứ nhìn đời xe là chết chắc có nhiều xe đời cưới 2005 mà chủ xe ko biết giữ thì cũng banh chành àh,còn muốn biết thêm thì hỏi bác google:beauty:

4. redblackmax Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    thoy, ráng chút tiền mua sh đời đầu hay mua PS luôn cho rồi. mua dylan ko rành là bị chúng nó thuốc, nhẹ nhẹ thì @ lên, nặng nặng thì nguyên bé trunghoa :) ưu điểm là xe nào cũng phải đổ xăng chạy, ko thể đổ nước. khuyết điểm là đi đêm nhiều ngày cũng có bữa gặp ma :(

5. tiasang03 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    6
    Cam on cac ban, nho cho them y kien/

6. Water_Miếng Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    5
    nhà e đang tính bán con dy để lên 2k9 nak pac? xe số đầu 72( cuối đồi rùi nha) máy móc zin, màu đỏ nói chung xe còn good.Chạy cực dot. Thix thì call số dưới sig cho e.Xe của nhà, k phải cò lái gì đâu pác đừng lo:)

7. tiasang03 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    6
    tinh trang xe ra sao vay ban, pm cho minh.

8. tiasang03 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    6
    ace cho them y kien nhe.

9. Sir.Karamello Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    45
    Dylan bản thân nó đi 10 năm chưa xi nhê gì với đk chỉ đổ xăng, thay nhớt. Nhiều người mua về độ máy, bi nồi bla bla bla nên mới tã nhanh.

10. Jin_com Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    5
    Dylan đời cuối cùng 2005 hy vọng còn zin, nhưng thú thật lựa được em dylen 05 còn zin nhưng về chạy chuẩn bị tiền làm máy lại là vừa ----> mất zin.

11. bi_ti1991 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    2
    các bạn nói đúng mình đang chạy đây bán thì tiếc ko đúng giá tr5ị, để đi ngon hơn,mua của người quen thì ok nhé bạn,ngoài cửa hang toàn đuọc dàn lông lung linh chạy vài tháng thì .... nên kiếm xe zin la ngon nhat chúc bạn có được xe

12. volcano01 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    Nhà cũng có 1 con mua 2003 đi 1 năm thì trùm mền 4 năm vì đi học xa
    Giờ chạy vẫn rất đã,nhiều bạn cứ nói SH hay PS đẹp nhưng mình lại thích cái dáng Dylan
    Oánh giá về chất lượng xe thì mua 10 năm rồi chỉ thay đúng cặp lốp,thay nhớt,bố thắng sau,bình acquy còn lại chưa phải sửa gì nhiều.

13. Jin_com Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    5
    quá tay vừa vừa thôi bác,IC và xạc thọ 10 năm à:59:, tiếp là cái quạt, tới BXC, và nồi, 10 năm bền ghê thế, đừng có nói xe ko chạy toàn chùm mềm là chết nữa nhé, xe tay ga chùm mềm là tuổi thọ càng giảm nhé, đặc biệc Bình ắc quy và cục xạc.

14. vodinhluan Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    3
    Mấy Anh nói đều có cái đúng riêng, Như em đang chạy con Dylan150 đời 2004, nói that là không có chổ nào chê nữa, Xe em mua lại của Chú Công An Quận 10, xe đến nay đã 9 năm nhưng máy móc còn Zin, chưa đụng chạm 1 con ốc máy và đầu, chạy rất êm, Nói that chứ nhằm chiếc chạy cực ngon, không nên quan tâm tới đời xe làm gì, quan trọng là máy móc và chat lượng chiếc xe còn bao nhiêu % để mua hợp lý thôi, Theo mình ủng hộ bạn mua Dylan.