Tìm kiếm bài viết theo id

Chở người chết đi Bv (không quen biết), giờ có cần kiêng cữ gì ko các bác?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi chimoitabuon, 8/8/16.

ID Topic : 8541452
Ngày đăng:
8/8/16 lúc 09:39
  1. dokhai Thành Viên Cấp 4

Nếu có rắc rối xảy ra thì sớm muộn cũng sẽ đúng người đúng việc, việc làm tốt đừng có lo lắng quá. Nếu ngta chết ai nghi ngờ bạn thì cũng biết bạn không có động cơ làm việc xấu, và hơn nữa người làm chứng là thằng nhỏ con bà

2. joh.le Thành Viên Cấp 5

Vậy thì đại ka đừng có để em qua nhà đại ka nhe. Em mà gặp vợ anh là em méc ngay tắp lự, lúc đó số phận anh ra sao thì anh tự hiểu, hahaha...

duchoavn thích bài này.
  3. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Khuyên bác hảy mua vé số thường xuyên nhé!
    Mình kể cho bạn câu chuyện này, bạn tin hay k thì tuỳ, nhưng mình muốn nói cái gì liên quan đến người chết mà bạn giúp đc họ đều là hên hết chứ k có xui gì cả nhé!
    Câu chuyện như thế này: câu chuyện có thật 100% nhé!
    Có 1 anh kia a k biết bơi, bữa đó a lội qua cái rạch (giống cái mương nước mà to hơn) nước có đến ngang bụng à, nhưng trước khi đó là có người múc đất ở dưới cái mương đó nên nó thành 1 cái hố sâu tầm 2m, nước nó tràn vào đó nên nhìn ko nghỉ là nó lại có cái hố đó.
    Hôm đó a ta lội qua con mương chẳng may lọt xuống cái hố đó và chết đuối, chết đứng luôn, ai đến mò cũng ko đc, cuối cùng họ kiu cái ông kia (tên là Phương) cũng khá già rồi, ông xuống ông cầm theo cái lưới với mấy người nữa ông tính kéo như kéo cá, nhưng ông để ý trên bò thì thấy dấu chân lội xuống (k biết do trời xui đất kiến gì á) ông xuống đó ông mò, i như rằng a ta chết đuối ở dưới đó.
    Vớt xác lên bờ, khi đó ông kiu ai cũng k chịu chở xác a ta về nhà hết, taxi cũng vậy, xe ôm, xe gì cũng zậy... Cái ông đến ông nhờ cái a xe lôi (như chiếc xe 3 bánh hay nhận chở hàng á) nhà a này ngèo lắm, lúc đầu a này từ chối ghê lắm, ko chịu chở, cái cô vợ trong nhà tự nhiên phi ra bắt a ta phải chở, cuối cùng a ta cũng chở, vừa đi vừa rung, 2 người ngồi 2 bên cạnh a ta mà vẫn rung, chở xong về rồi chôn cất đâu vào đấy. Khoảng 3-4 tháng sau vk ck anh xe lôi ấy trúng 4 tờ vé số giải đặc biệt, thế là a ta bỏ tiền ra xây cái mộ cho a chết đuối đó hoành tráng luôn.

HiepSiSiTinh and duchoavn like this.
  4. loc9000 Thành Viên Cấp 6

AE có đi đâu đó thì đừng rủ Joi đi nhá, không thì phe ta giết phe mình đó.

duchoavn thích bài này.