Tìm kiếm bài viết theo id

chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>>

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi minhtuan18238, 14/10/10.

ID Topic : 2388022
Ngày đăng:
14/10/10 lúc 22:07
  1. rock_forever ÁO THUN GIÁ SỈ

vote bà chánh...chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>>

2. tân thành thật giả khó lường.h0k pít tin ai hết.híc

3. rock_forever ÁO THUN GIÁ SỈ

tin vào bản thân mình là 9 bạn ơi

4. Hunter Thành Viên Cấp 4

Lần đầu ra tân thành (tập 1)
    hôm trước giao thừa 2 ngày có lên đó tìm mua con heo lx (mới bị cắt chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>>) chạy vòng vòng thấy có 1 chỗ chặn đầu xe, hỏi thì giá 400k rẻ hơn các tiệm khác 100, dây 150. Hỏi cho xem đc k nó kêu cất rồi, ok thì lấy. Ngày đó chợ vắng hoe nên ok đại, chờ 5 phút nó nhờ 1 thằng em nó nhìn như cô hồn các đảng chạy ra, đi wave đỏ, tầm cấp 2. Cả 2 anh em nhìn rất giang hồ anh thì đầu trọc, em thì đầu đinh. Chưa gì nó kêu mình đưa tiền đi rồi gắn đi lắp trong khi đó nó đang cầm con heo, vì em cũng hỏi có rap dùm k nó kêu rap ngay gần sạp luôn nên ok. Theo nó vô cái hẻm luồng lách tùm lum + chật hẹp thấy sợ sợ vì mới đi lần đầu nên giả bộ alo rồi kêu phải về gấp. Cái nó đưa con heo cho em, em hỏi là cái dây đâu nó kêu ra tiệm lấy, lúc đó em mà rap thì chắc chắn nó sẽ chở ra lại sạp lấy dây thì xe em k biết sẽ ra sao .....

Lần đầu ra tân thành (tập 2)
    mang về thấy con dầu có vẻ kì, hôm sau đi ráp, lúc gắn dây xong rap heo vào thì thấy k vừa, lắp đc mỗi cọng dây. Thấy ông kế bên cũng đang sửa bảo là cái này là heo mio (WTF) tức tối alo ngay cho sạp (lúc mua xong ông già trong sạp có cho card) nói là heo mua hôm wa gắn k vừa, h chạy lên đổi nha. Nó kêu mùng 10 em way lai h chợ nghỉ hết rồi, mình cũng ok cho wa. Nhưng k tin nên chạy lên xem thử thì thấy k còn sạp nào mở, chỉ còn các cửa hàng trong nhà mở thôi. Bùn bã đi về, dây dầu thì tràn dầu ra bánh ra dĩa lung tung hết, đánh cột đỡ vào cho nó khỏi chảy. K biết mùng 10 lên có đổi lại đc k nữa chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>> - 1

Và đây là kn em rút ra:
    Nên mua hàng ở những cửa hàng nằm trong nhà, lớn. Nên tránh những cái sạp nhỏ nhỏ bên đường, nhất là những sạp có ng` ra chặn đầu xe. Sạp em nói trên là sạp 119B, a e nên tránh.

Chợ đó nhìn cũng bát nháo lắm, lên là k có thiện cảm rồi. Nếu thích rẻ thì mua còn chưa mua lần nào + thích đồ xịn, tốt thì nên tránh xa (kinh nghiệm đút kết từ ý kiến của các ace).

Muỗi cắn em dữ quá em xin hết ạ

5. maithanh7216 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Ra tân thành phải đi xe cùi pắp quần áo tay chân nhớt nhao đồ vô thì mai ra không thì uống thuốc chắt bác muốn mua đồ thì qua TTO đó mắc hơn vài chục mà yên tâm hơn chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>>

6. Hunter Thành Viên Cấp 4

TTO là gì bác >?

7. maithanh7216 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

8. m5snccngta Thành Viên Mới

haha
    cái chỗ chợ búa đó
    Nó chém ít có ác lắm
    Đúng là chỉ giành cho mấy thằng sửa xe mà thui

9. bavenphuong Thành Viên Cấp 6

anh Sinh đối diện tiệm đĩa calem

10. chinh_rider Thành Viên Cấp 6

trước mua cái vỏ 90/90-16
    đem về, ra hãng mua chiếc nuovo rồi gắn lun, tính để bánh gin cất, sau này gắn bánh trước
    kết quả: cái bánh méo xẹo, phải tháo ra, lắp vỏ gin rồi chạy ra đổi lại
    ra đó, chủ sạp hok chịu đổi, nói lung tung tá lả
    cuối cùng, chủ sạp nói hok lại mình
    bắt mình dắt xe vô, ảnh gắn coi có méo hok
    cũng hên là anh thợ gắn vô, nói là tại vỏ méo trước mặt chủ sạp nên mình được đổi cái khác
    bực chỗ, xe mình mới mua từ town ra mà phải tháo bánh 4 lần
    sạp đó là 79 Đỗ Ngọc Thạch

11. lovelykio Thành Viên Cấp 3

chữ ký là đi phượt ở đâu mà đẹp vậy bro

12. djtien Thành Viên Cấp 2

Đọc hết 12 trang, cũng không bác nào khẳng định là tiệm nào OK nhất - không bị chém nhất = botay.com chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>>

Có phải 2 tiệm này bán đồ Uy Tín và ko chặt chém ko vậy các bác:

Sạp bà Chánh : 73H Phạm Hữu Chí P.12 Q5 , DT 0983.333.228
    Sạp Thy Tài : 5E - 6E Phạm Hữu Chí .
    Nhà : 150/4 Phạm Hữu Chí P.15 Q5 , DT : 01666303099

13. tuan11101974 »»UP THUÊ ∞ BID MƯỚN««

chạy ra hỏi đi bạn,mình ra mua đồ hoài thấy có treo lủng lẳng lun đó :nosebleed_002::adore:

14. vietnam88 Thành Viên Cấp 1

co ban cavet ex ko nhi moi nguoi? hi

15. haidaibang667715 Thành Viên Cấp 2

Cho e hỏi chỗ nào chuyên bán tem Yamaha ấy, định mua tem con Ju Gra Limited mà lùng hoài ko có, vô hãng thì mắc quá ạ. Đánh dấu 73H PHC

16. procrocodileshop Thành Viên Cấp 3

heo dầu và thắng đĩa Zin của Future 125 mới thì bao nhiêu vậy? e mới bị luốc hichic

17. Mr.Beo_LHU Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Mua mấy món bình thường thì ra tiệm gần nhà , hay các hãng bán phụ tùng thôi .Còn những món nào độc độc mới ra Tân Thành mà kím chứ cái gì cũng ra Tân Thành thì mua cỡ nào cũng dính chưởng thôi.

18. VINH-NGUYENBIEU Thành Viên Chưa Kích Hoạt

giờ này chưa ngủ hả cu

19. Guan Yu Thành Viên Vàng

Thy Tài vẫn còn sạp hả pác. Mình tưởng ổng trả sạp chỉ còn bán và dọn xe tại nhà vì đi ngang sạp của ổng mấy lần mà thấy đổi tên khác thì phải.

20. duccong07 Thành Viên Cấp 6

Tính mua dàn áo wave alpha màu xanh biển mới,bro nào biết mua tiệm nào ko.Giá cả thế nào