Tìm kiếm bài viết theo id

chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>>

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi minhtuan18238, 14/10/10.

ID Topic : 2388022
Ngày đăng:
14/10/10 lúc 22:07
  1. crazyangle Thành Viên Cấp 1

Co AI biet o dau ban choa nouvo lx Thai 2 den khong vay ? Chi giup minh voi. Xin loi dang bai bang dien thoai ko bo dau dx.

2. dinhviasia Thành Viên Cấp 4

đắt hàng nhé bác úp phụ bác này
    ---------------------------------------------------------------

chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>> - 1 Nhập khẩu Khoá chống trộm xe máy thông minh. Thiết bị định vị chống trộm xe máy.
    Đảm bảo uy tín chất lượng 100% www.dinhviasia.com
    Hotline : 0123 666 7778

3. mastuura Thành Viên Cấp 5

lên trang phomuaban là nhiều nhất nhưng giá cũng trên mây ,hàng cổ nên giá mắc ,còn ra chợ tân thành thì có mấy sạp bán đồ lạc xoong ngay ngã 3 phạm hữu chí vs phó cơ điều ,giá cả hên xui nhé

Chỉnh sửa cuối: 31/7/15
  4. tanho2009 Thành Viên Cấp 3

bạn muốn mua gì ??
    1 : ra đó tìm đồ mà bị chặn xe thì cứ nói là đặt hàng rồi .
    2 : chợ TT giống như chợ HTT vậy đó , hét gia cao lắm , bạn trả giá cỡ nào cũng dính , nhưng trả đúng giá nha .
    3 : đi né đường Tân Thành ra , chạy quanh quanh vùng ven bên ngoại chợ thôi , chứ chui vào đó làm gì mất công bị chặn đầu xe .
    4 : tìm mua đúng chỗ , 1 món đồ chơi mua 1 chỗ ( bởi vì tùy sạp bán chuyên về đồ đó hay ko thôi )
    5 : khi đi , kiếm cái áo nào cũ cũ dính nhớt , nhìn bẩn bẩn 1 tí , người ta tưởng thợ xe đi mua nên ko hét giá , chứ ăn mặc như dân chơi này nọ vào đó bị chém giá trên trời !!!
    đó là 1 số kinh nghiệm mình đi , Bro nào có kn hơn thì chỉ giáo !!

lckhang and ledunghbland like this.
  5. dinhviasia Thành Viên Cấp 4

upupupupupupupupupupup lên top nào chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>>chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>> - 1

6. ledunghbland Thành Viên Mới

...................................................

Chỉnh sửa cuối: 17/3/16
  7. ledunghbland Thành Viên Mới

.................................................................

Chỉnh sửa cuối: 17/3/16
    tanho2009 thích bài này.
  8. better.chicken Thành Viên Cấp 3

ra đó mua nhức đầu lắm..

9. tanho2009 Thành Viên Cấp 3

nguyễn chí thanh P12 , q5 , bác đi dọc khu đó , muốn decan như thế nào thì sẽ làm như thế đấy !!

10. tanho2009 Thành Viên Cấp 3

bác hơi mờ 1 tý !!! ráp thì kêu ráp tại chỗ ko đi đâu hết !!! mà mua heo LX thì có nhiu đâu thà bỏ ít tiền chạy thẳng vào Hãng , vừa HEo xịn vừa Bố xịn , đi 2 3 năm ko sao !!!

11. tanho2009 Thành Viên Cấp 3

bác mà wen bjk .. bác ra mua nguyên chiếc xe còn có nói gì đến 2 cài đó , mà nên hỏi Trung Thu shop ý !!

12. Kean.2B Thành Viên Cấp 5

Chả thấy tiệm nào uy tín cả..bạn ko rành thì vẩn bị thuốc như thường ,kể cả tiệm nổi tiếng,họ nhìn khách mà bán,zin,loại 1 trộn lẩn.

13. Phạm Hữu Trí Thành Viên Mới

Mình tính mua dan áo airblade zin thái ,nhưng ko biết cho tân thành chỗ nào ban uy tín và giá vừa túi tiền , vì mình sợ mua nhằm dan áo airblade cũ sơn lại vs bị chém lắm ai biết tu van dùm minh

14. tanho2009 Thành Viên Cấp 3

đúng rồi !! nếu nó mà hét giá 1tr >> bác cứ nói '' vậy em vào 3S cho xong nó bao gắn , xong rồi bỏ đi '' , mới đề xe lên là nó giữ lại liền àh !! nó sẽ fix xuống , bác cứ trả giá thoải mái , đc cái nào rẻ nhất thì hốt thôi !!

15. thanhtaily Thành Viên Cấp 2

Mình cần bộ puly tĩnh xe wave rsx at có bác nào biết chổ bán hay đang bán cho mình xin giá hoặc chỗ luôn nha.
    0909916600 Tài
    Chân thành cám ơnchợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>>chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>> - 1chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>> - 2

16. hotmoto Thành Viên Cấp 2

17. Hiệp nguyễn8585 Thành Viên Mới

Pro ra tịm trâm thành đường Dương Tử Giang gần thuận kiều plara mua nhé. Giá cả và đồ ok. Mình hay láy hàng ở đó. Chổ đó bán đúng giá nhé

18. phamquang85 Thành Viên Mới

MV Chúng Ta Không Thuộc Về Nhau vừa mới ra được 2 ngày, Sơn Tùng MTP lại dính vào nghi án đạo beat We don't talk anymore của Charlie Puth & Selena Gomez . Anh đã lập tức lên tiếng về chuyện này , Hãy theo dõi Video xem anh trả lời như thế nào về buổi phỏng vấn nha . Nếu bạn thấy video mình hữu ích thì hãy like share and subscribe kênh youtube này nhé :

19. curen Thành Viên Cấp 2

Tôi Cần mua chaly đèn vuông sang tên ngay
    Ai bán sms tôi gọi lại ngay lh 0908489670chợ TÂN THÀNH - cửa hàng bán phụ tùng uy tính >>>

20. Mapuiui2071983 Thành Viên Cấp 3

Mấy anh chị biết địa chỉ nào tốt có uy tin thì chỉ dùm với, vô tân thành chỗ nào cũng như nhau không biết đau mà lần.Thanks