Tìm kiếm bài viết theo id

Chồng lưu nhiều clip quay lén nhạy cảm

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Mr.Karamello, 4/3/20.

ID Topic : 9457935
Ngày đăng:
4/3/20 lúc 14:50
  1. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Kg phải do cha mẹ nhốt là nó bị như vậy đâu,,đó là mấy con làm biếng làm tình( nhưng mấy con này nó đc cái rên như trâu rống nó nằm 1 chổ é é)

2. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Ko bao giờ nó xem nhé lão,những người phụ nữ khác ngòi nc về phòng the là nó đánh giá liền,loại đấy thường là mấy con ngoài đấy,cái gia phong,giao dục của bọn đấy nó nhồi sọ con người ghê gớm cực kì.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  3. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Quen mấy con đấy chi cho khổ vậy, trừ khi nó đẹp xuất sắc mới đáng ta bỏ công. Gái bản chất vốn ngu nên dễ tẩy não hơn mấy thằng đực.

Last edited by a moderator: 8/3/20
    QuiHoang thích bài này.
  4. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Nhu cầu nữ cao hơn nam nhiều, tuổi trẻ hừng hực gấp từ 6 đến 10 lần nên ko có con nào làm biếng làm tình, trừ khi tới ngày, tới tuổi mãn kinh. 1 con phò 1 ngày nó đ ịt với cả chục thằng còn được.

QuiHoang and thinhhocmon like this.
  5. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi....nhiều phụ nữ lấu chồng sinh con rồi nó lo cho con...nó làm biếng làm tình lắm( vợ em mấy năm trước nó cũng thuộc dạng này,em nói nếu vậy thì anh sẽ trả em về nơi sản xuất nhé từ đó nó siêng năng hơn tí....mới 1 phát 8/3 xong hihi...)

6. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Do ảnh hưởng phong kiến nên đặc trưng phụ nữ VN là ngoại tình tư tưởng chứ ko phải làm biếng làm tình. Mấy ông đực ngày 1,2 nháy là cao chứ sức gái nó tiếp 10 thằng còn được.

7. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Rất đẹp v đầy nét dâm đãng mà lại vậy?Haizzz,ko biết sao tảy não nó đây

8. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Có viết cách mà kiểu vi phạm nên lão cá xóa hết rồi. Gái nói gà là gà cơ mà mình léo thích, nói gà là vịt được không ? Đúng sai hậu xét nhưng trước mắt nghe anh nói gà là vịt cái đã, giờ nó khác xưa nhiều rồi. Tuyên truyền mãi 1 điều ko có thật thì nó thành có thật hê hê. Phát triển khả năng nói trắng thành đen, sai thành đúng, gà là vịt không những trị được gái mà trị được cả thiên hạ.

9. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Mình đã xóa 1 số câu nhạy cảm trong cmt #24 của bạn.
    Nội quy của 5s quy định các thành viên tuyệt đối ko cmt những chủ đề liên quan đến CT,tôn giáo..,vì vậy bạn nên hiểu & thông cảm.

7800II thích bài này.
  10. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Bác chấp pháp nghiêm chỉnh. Thật đáng khen. Vote cho bác 1 phiếu.

11. poorguy1985 Thành Viên Cấp 2

xàm, con này chắc khùng, chuyện bt cũng đưa lên báo, gặp tao tao ụ cho nát bét con beng,

12. HieuJavascript Thành Viên Cấp 2

nhục quá nha nha nha !!!!
    em mà là bác em vô nha xong nói với vợ : em , anh đã bem nhỏ người yêu cũ rồi , đây là clip
    thế gian hồ nó mới nể bác nha nha nah

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.
  13. choixongjong Thành Viên Vàng

Chồng lưu nhiều clip quay lén nhạy cảm

14. 7800II Thành Viên Kim Cương

dạ, em ko có lá gan to như của bác

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  15. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Gan mà to là nguy hiểm đó bác.
    Xơ gan cổ trướng đó.

16. 8xconnect Thành Viên Bạch Kim

Chị nhà ko làm thì bác làm , xào nấu đi hết bài húp hết nước rồi mới quất !
    Tập cho mê rồi có hôm đột nhiên bác ngưng xào , nhảy vào đang khô queo quất luôn .
    Khi thì xào cho đã đời nước nôi lênh láng nhưng éo quất . Bắt xào lại bác mới quất .

Chúc bác huấn luyện dc chị nhà

TUAN_VU thích bài này.