Tìm kiếm bài viết theo id

Chống trộm xe máy chất lượng kém, công ty Tây Bắc Á làm ăn lừa đảo khách hàng

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi Shop.Laser, 7/4/14.

ID Topic : 7295982
Ngày đăng:
7/4/14 lúc 11:18
  1. kpop.vpop Thành Viên Cấp 4

Thêu ai SEO từ khóa công ty lừa đảo là được

2. boardgameshop01 Thành Viên Cấp 4

Chúc các bạn luôn vui vẻ và may mắn nhé

3. Shop.Laser Thành Viên Bạch Kim

Xe mình chạy mỗi ngày 20-40km bạn, ko có ngày nào ko đi cả. Dòng tiêu hao mình dùng ampe kiềm đo dc là 120mA/h khi ở chế độ chờ, với cái dòng tiêu hao này thì tới bình ôto cũng chả chịu dc bao lâu chứ nói gì bình xe máy.

4. .Liberty. Thư Ký

Hôm qua tới giờ có ai liên lạc với bạn để giải quyết ko

5. Shop.Laser Thành Viên Bạch Kim

Hôm qua sáng có người gọi lúc mình đang đi ngoài đường, hẹn chiều gọi lại thì ko thấy gọi.

Sáng nay gọi lại, sau khi mình nói chuyện mình yêu cầu bồi thường lại cho mình giá trị của bộ chống trộm và những cái bình bị hư do bộ chống trộm gây ra, nhưng bên công ty ko đồng ý giải quyết bạn.

6. .Liberty. Thư Ký

Mình cũng đã nói cty đó tạo nick 5giay để vào giải quyết. Nhưng họ nói không có thời gian và kêu giải quyết bằng cách gặp nhau. Bạn có thể thu xếp thời gian để gặp bên cty đó ko ? Nếu cty trên có gọi thì bạn đưa hướng giải quyết luôn nhé.

7. Shop.Laser Thành Viên Bạch Kim

Bên cty kêu mình ra cafe để anh kỹ thuật lắp chống trộm ... nhận mặt coi có đúng là lắp cho mình ko, bộ chống trộm mình lắp từ 14-08-2013, tới bây giờ mà anh kỹ thuật còn nhớ mặt mình mới sợ.

Mình đề xuất giải quyết là bồi thường cho mình giá trị bộ sản phẩm và bình hỏng như họ không đồng ý, và nói sẽ tự giải quyết theo cách của mình.

Mình bị bao nhiêu lần dắt bộ vì xe chết máy giữa đường, có lần còn phải dắt từ trung tâm Q1 về nhà ở Bình Thạnh, đó là chưa kể sau mấy lần gắn tháo hệ thống dây điện xe mình nó tèm lem, mình phải tốn 300k ra Honda để họ làm lại dây.

Mình thấy đề xuất của mình đã là tình cảm lắm rồi, nhưng họ 1 mực không đồng ý.

Tạo nick chỉ mất 5 phút, mà họ nói ko có thời gian cho thấy bản thân cty không có thiện chí giải quyết.

Với lại bài cry của mình đăng trên 5giay, đúng lý là chỉ giải quyết trên 5giay.

8. congthanh9369 Thành Viên Cấp 2

Làm ăn kiểu đó chắc dẹp tiệm sớm là vừa

9. nhanyeudoi Thành Viên Mới

Thôi rồi vừa gắn 1 bộ xong ở Head Honda trên đường CMT8. Lên google tìm xem có bảng hướng dẫn PDF không thì lại thấy trang này! Buồn ghê luôn!

10. 2028 Thành Viên Cấp 4

Kể ra bị cry cũng bền gan vững chí,kiên quyết giữ vững khí tiết...ko thèm vô đối chất hoặc có hướng giải quyết,khâm phục!Khâm phụcChống trộm xe máy chất lượng kém, công ty Tây Bắc Á làm ăn lừa đảo khách hàng,vote thưởng cho bác ấy 1 vé....ban nikChống trộm xe máy chất lượng kém, công ty Tây Bắc Á làm ăn lừa đảo khách hàng - 1

11. phongred Thành Viên Cấp 4

bác gắn cái contact dưới yên xe cho iên tâm k sợ chạm chập, chắc bác chủ bị dắt bộ miết nên cáu nè hehhee, thông cảm với bác

12. huyenanh1912 Thành Viên Vàng

Cám ơn bạn đã chia sẻ để anh em biết mà cảnh giác.

13. hungbeo Thành Viên Cấp 2

Ủng hộ ban nick tụi làm ăn cù nhây, lừa đảo

14. Winwinshop Thành Viên Cấp 4

ủng hộ luôn, cho mấy tiệm này dẹp luôn là vừa

15. KENSHOP89 Thành Viên Cấp 4

Cạch mặt luôn , tính mua cho xe mình mà... thôi chắc kiếm hãng khác @"@

16. SuaDauTthuCamera Thành Viên Kim Cương

Nội cái module GSM khi nó chạy thôi là hết ~200mA. Chạy kiểu gì mà 24mA cho được? Nếu mất sóng nó dò sóng lại còn hao hơn nữa. Chưa tính các mạch phụ, sensor, và con ăn điện hơi to là con GPS.

Xe máy mà gắn mấy cái này thì phải chạy thường xuyên. Không chạy 3 ngày là có nguy cơ dắt bộ. Xe oto thì bình accquy nó to nên không lo....

17. kitkat_82 Thành Viên Mới

hên quá xém chút là dính 1 bộ bên tây bắc á này rồi
    Thanks allllllllllllll

18. Icy Heart Thành Viên Cấp 4

NGÀY MỚI ĐẮT KHÁCH NHÉ BẠN!
    Chống trộm xe máy chất lượng kém, công ty Tây Bắc Á làm ăn lừa đảo khách hàngChống trộm xe máy chất lượng kém, công ty Tây Bắc Á làm ăn lừa đảo khách hàng - 1Chống trộm xe máy chất lượng kém, công ty Tây Bắc Á làm ăn lừa đảo khách hàng - 2

VUI LÒNG KHÁCH ĐẾN - VỪA LÒNG KHÁCH ĐI

Please like us on Facebook at
    www.facebook.com/beatsprovider

19. mp11 Thành Viên Cấp 1

Ngu thì chết công ty Tây Bắc Á trước giờ làm ăn lôm côm mất dạy mà cứ đâm đầu vô làm cmj không biết
    mua
    gắn khoá chống trộm xe máy KTM100 đi bác hàng ổn vô cùng:sweet_kiss:

20. dluy_llong Thành Viên Cấp 3

bạn cộng tác viên gì đó vào làm 1 post rồi im lặng luôn nhỉ?