Tìm kiếm bài viết theo id

Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bebeiuiu, 20/4/12.

ID Topic : 4902488
Ngày đăng:
20/4/12 lúc 19:14
  1. suzuki2011 Thành Viên Kim Cương

Túm lại, nên ... cưới về ... để học hỏi các bác ạ, kệ đi, ai nói gì cũng đừng quan tâm!

2. anonymous.vn Thành Viên Cấp 6

Nói chung là công việc rất phức tạp, tôi không giỏi nghiệp vụ lắm, nhưng tôi được cái là được lòng mọi người và biết sử dụng nhân viên... Thế thôi. Tôi vẫn làm lãnh đạo dù tôi không giỏi hơn người khác.

3. Nkevin87 Thành Viên Kim Cương

Cô Hương là con gái Trưởng ban Tổ chức Trung ương Đảng CSVN, ủy viên Bộ Chính trị Tô Huy Rứa.
    Như vậy thì làm chù tịch HDQT có gì lạ nào Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVCChủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC - 1

4. phoenixjutom2 Thành Viên Cấp 3

Anh em săn lùng trang Facebook của cô nàng đi nào Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC

5. liptonchanh Thành Viên Cấp 3

đôi bên cùng có lợi ý mà. cả công ty và em CT HĐQT này

P/S: có tấm nào shot cận mặt ko nhỉ

6. caothang2004 Thành Viên Vàng

E thì chỉ đợi có cái clip e này như H.T.L dạo nào , lúc ấy thì mới đáng nói hehe , mà trong mấy thằng CS thì CS Kim Ủn Ỉn là e thích nhất , e thấy nó giống thằng Mabư mập hồi đó xem trong Songoku hehe

7. loc9000 Thành Viên Cấp 6

ông già mình cũng làm lớn lắm mà mình không được gì vậy ta, chức tổ trưởng tổ dân phố lận màcó nhỏ đâu.

8. fashionLive Thành Viên Cấp 4

có cty mời dô còn ko được chứ ở đó chê, chức CTHĐQT chỉ có tiếng, mà lại được xếp trong BTC đỡ đầu thì ko ăn nên làm ra mới lạ

9. Nguyenhieu.nghia Thành Viên Cấp 2

tốt nghiệp báo chí, sinh năm 88 , tức là đi làm đc 2 năm ==> miệng còn hôi sữa => làm chủ chủ tịch tập đoàn nhà nước có vốn > 1000 tỷ ==> nếu thua lỗ chất vấn trước quốc hội => lúc đó ông Dũng ko biết trả lời thế nào ??
    Không còn ji bình luận hết Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC)

10. loc9000 Thành Viên Cấp 6

mình nghỉ là cô ta chỉ là cái monitor thôi, còn điều hành & ý tưởng KD thì là do người gõ bàn phím điều khiển cả.

11. thanhlich089 Thành Viên Cấp 5

Anh em 5s nào tự tin có nhan sắt và tài cua gái thì thử em nó đi ^^! bik đâu thành công rồi sau này ko còn phải hồi hộp vì sợ up quá liều trên 5s nữa =))

12. maigiap Thành Viên Cấp 3

sn 88 tuổi con rồng rất hợp tuổi với mình tuổi con chuột hehe...

xinh quá lại là cocc nữa chứ.

13. astral19 Thành Viên Mới

phải có tài năng thì mới làm được cho vinaconex tồn tại và ko thất thoát chứ Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC) mình nghĩ có ấy có phần khả năng

14. davuong Thành Viên Cấp 6

mà SN 88 thì sao lại thi ĐH năm 2005??? học sớm 1 năm à... mình 89 thi ĐH năm 2007 nè...

15. knowdienow Thành Viên Cấp 4

móa, trên đây có mấy bác stereotype quá. Thoi gian học ở trường abcxyz, e cũng co quen dc vài chú gia đình, họ hàng công hiến cho CM, từ đó e cung dần thay đổi quan điểm va cách nhìn về mấy COCC (hùi đó cũng cực ghét, dị ứng với tụi này). Có 1 sự thật rằng, ngày nay mấy chú COCC đỡ hơn xưa rất nhìu. Bất đầu có suy nghĩ va hỉu biết hơn, vì ong ba già thì cũng làm mưa làm gió 1 thời thui, oy cũng về hưu, ngoài ra con bị phe phái đấu đá tranh quyền. Con cháu tai tiếng 1 chút là bi anh huong uy tín liền, rất dễ rớt nha các bác. Nên tụi no giờ cũng tranh thủ học hành lắm. E có quen 1 thằng (đầu 9x)(dữ nhất trong vài đưa em quen), ong già nó co thể nói là vua 1 tỉnh, còn nó là thiếu gia 1 cõi, về tỉnh đó, nói thằng ABC, con ong XYZ là ai cung biết. Cũng khá thân voi thằng này, cung hay rủ nó này nọ lọ chai, đi cũng dc 1,2 lần, sau cũng ko di nữa. Sau nhậu hỏi thẳng nó thì no nói là: nó cũng thích mấy vụ này, nhưng sợ co chuyện gì ảnh huong tới ong già nó, co chuyện gì la ong già súc nó ra duong luon =)). Nghe nó tâm sự, minh mới hiu cái thế giói cua nó. Ko sung suong gi lam đâu nếu ở VN, phải nằm im thở khẽ lắm (con muốn quậy thì ra nuoc ngoài thoải mái hon chút, vì cũng it ai để ý, quan tâm). Thậm chí ai hỏi ong già nó thì ong già no cung nói cho nó len SG học thui, ko nói ten truong gi hết. Thằng này học thì ôi thôi vl oy, GPA 3/4. Chuân bị ra nuoc ngoài hoc tip thac sỹ 1 truong danh tiếng

Tóm lại, COCC no ko quậy phá như xua nưa dau. Tất nhiên giờ vẫn con lac đác mấy chú quậy. Nhưng đa số gio tụi nó cũng khôn hơn hui xưa oy, biết giữ lắm,mây chú học cung ghê lém, nhửng chú COCC mà e quen thì thanh thật mà nói rất chịu học và suy nghĩ, quan điểm rất tiến bộ. Móa, mấy chu COCC đã ko hoc thi thoi, ma da chiu học thi vl lám vì có điêu kiện mà. Mấy chú này mà lên thay, thì VN cũng đỡ lắm ah. Mà e thấy đa số, tụi nó theo con đường business hết. Ko mặn mà gi lắm với con đường chính trị quan lộ. Cũng hơi tiếc

Còn về em Tô này, đúng ra phải ra nuoc ngoài học, du gi truog nước ngoài, nó cũng ít nể va sợ hơn nên điểm số sẽ khá đúng với thực lực. (đa số COCC thứ dữ đều ra nuoc ngoài học hay quậy hết=))). Học ở VN ko bị nghi ngờ mới lạ. 2 đứa cùng giỏi như nhau, thi tất nhiên fai chọn nguoi có gốc hơn là chọn nguoi con dân ngu khu đen =)) =))

16. A9_NTD Thành Viên Cấp 2

Người đẹp thì không bao giờ làm chuyện có lỗi :beauty:

17. kim cong queo Thành Viên Cấp 2

làm tìn gút nữa ...chiều chồng nữa là ok

18. suzuki2011 Thành Viên Kim Cương

Lên cho anh em mơ mộng thơ lẩn thẩn chiều mưa tiếp!
    Mình chỉ có thể khẳng định bé nầy ... chưa mở máy!!! hheee.........( mìmh chưa thui )...

19. hoan001 Thành Viên Cấp 2

• Cha truyền con nối