Tìm kiếm bài viết theo id

Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bebeiuiu, 20/4/12.

ID Topic : 4902488
Ngày đăng:
20/4/12 lúc 19:14
  1. phoenixjutom2 Thành Viên Cấp 3

Ôi cái hình này thật là chuẩn quá chuẩn, em like tấm này wá ah Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC - 1

2. huk Thành Viên Cấp 3

mấy bác thấy đ cao cũng đừng nghĩ là giỏi , gốc gác nó lớn thì mấy thầy trong trường dám cho điểm thấp k ?

3. massage2 Thành Viên Cấp 3

Thôi.. nói tóm lại... Cô ta đẹp.... có Tiền.... Có Quyền =]] Ok hê hê hê...

4. leehong0908 Thành Viên Mới

Chú Ủn này thì thoy bó tay rồi, đứng đầu 1 tập đoàn chip hôi nguy hiểm Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC - 1

5. Ganso Dục Tốc Bất Đạt

hì :beauty:

6. NghiaPham.Foto Thành Viên Cấp 4

Điểm số ko nói lên năng lực, chưa kể sao = mấy bạn đi du học, anh mình cũng tóp lớp ở Khoa học Tự nhiên nè, điểm TB sêm em nay, nhưng dễ gì điều khiển nổi cả 1 cty ... SN 88 thì kinh nghiệm còn chưa đủ vững, chưa kể tính quyết đoán chưa cao.

7. Unafraid Thành Viên Cấp 6

2 vế chả ăn nhập gì với nhau, 2 cái dòng xanh đỏ đá nhau chan chát

8. ko gian_ko giau Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhà có đk thôi! nói chung hơn mình rất nhiều

9. kinggb103 Trùm Bán Hàng Chất

đẹp thật & giỏi...^^

10. banmaixanh54321 Thành Viên Cấp 5

ông ba đt cho ông hiệu trưởng gửi gắm thì thầy nào chống? Mấy bác đi học nhiều khi cũng thấy đó, 1 đề tài nghiên cứu thằng làm thấy mẹ, thằng chả làm gì rồi cũng điền tên vô cho có tụ. Nên cô ấy nghiên cứu này nọ thì là cô ấy có tài ư? Nên nhớ, chả cần tiền nhiều, chả cần đẹp, chả cần quen biết rộng, chỉ cần có quyền thì mấy cái đó đều tự về! Ông cha ta nói đó : đánh mặt phải nể mũi, đánh chó phải ngó mặt chủ...

11. pitterbean Thành Viên Vàng

thôi thì cũng chúc mừng cho em nó , sắp thành hot girl trên mạng rồi . Điểm số thì quyết định cái éo gì nhỉ ? Thằng bạn mình học bên ĐH TĐT nợ nần chồng chất điểm TB < 6. nếu mà học tiếp chưa biết hết 8 năm có đc ra trường ko nữa , ông già nó chi bộn tiền thế là điểm từ a->z đc clear lại hết , xét cấp bằng TN luôn , vãi không ? .
    Cỡ con nhỏ này con của 1 lão uy quyền thế kia thì kiểu gì mà chẳng điểm cao , chức lão ấy cao vậy ko lẽ để đứa con điểm số thấp lè tè , còn đâu mặt mũi ??? Còn chuyện cái chức chủ tịch thì bt thôi , con ổng ổng ko truyền cho chẳng lẽ lại cho ngoại đạo làm ?
    Mà nhìn tướng em này chắc ban ngày lên ngồi ghế chủ tịch chat chit lướt web cho vui , chiều đi thị sát công trình đú đỡn mặc váy lòe loẹt cho bọn nhà báo chụp hình lăng xê . Tối thì đi bar lắc lắc lắc xong kéo nhau vào ks hự hự hự . Hết bài .

12. Hoài Hương Thành Viên Cấp 3

Tô Định đó, hay Tô Rùa?

13. ChanXongHup Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bằng tuổi mình mà mình thỳ đang còn ăn bám

14. big_finger Thành Viên Cấp 5

GATO quá đi! Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVCChủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC - 1Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC - 2

15. minhchung36 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bác đừng có suy bụng ra bụng người như thế... không fải người trẻ thành đạt nào cũng vậy đâu nhé.. bác nói thế là biết bác thế nào rồi..

đồng ý với bác.. có thể là em nó có bằng COCC cỡ bự,, nhưng nếu em nó k có tài thì sớm muộn cũng bị đá ra thôi.. cứ để xem em nó thế nào..

còn chuyện em nó ăn mặc như thế mình cũng k thấy gì là fản cảm cả.. rất lịch sự và đẹp đấy chứ.. ^^

:smile::smile:

16. tumbeo Thành Viên Cấp 2

Nhìn cũng săn chắc, cũng gọi là mình dây eo đứng đây.

17. hanguyen Thành Viên Kim Cương

Con của Tô Huy Rứa ko lên mới là lạ,cha truyện con nối,lãnh đạo ĐCS VN là rứa

18. cdmaimai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cha truyền con nối cũng phổ biến thôi, bên NH em, mẹ là chủ tịch hội đồng quản trị, con gái (8x) làm tổng giám đốc, con trai (cũng 8x nốt) làm phó tổng, Ngân hàng em vốn điều lệ trên 5000 tỷ đồng nhé, cty này mới có vài trăm tỷ thì cũng chưa gọi là là lớn

19. Dj_Sonic _Trance4ever_

Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC

vấn đề khác ko quan tâm, mình chỉ thấy em nó rất dễ thương Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC - 1

20. suzuki2011 Thành Viên Kim Cương

Em nó giỏi thật, còn nhỏ vậy mà đã cất nhắc cho ông bố mình lên được 1 vị trí cao thế!!!!

Nhưng nói chung, đồng quan điểm
    :vấn đề khác ko quan tâm, mình chỉ thấy em nó rất dễ thương Chủ tịch HĐQT xinh đẹp sinh năm 1988 của Vinaconex PVC