Tìm kiếm bài viết theo id

Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi mr.style1993, 18/8/14.

ID Topic : 7478106
Ngày đăng:
18/8/14 lúc 02:27
  1. mr.style1993 Thành Viên Bạch Kim

Nhờ MOD vào xử lí công bằng...yêu cầu bị Cry cho cái hẹn nhất định cùng nhau lên PS Hùng Vương để test hàng nếu như bị Cry vẫn khăng khăng nói hàng của bị Cry là hàng thật (phải đem đúng đôi giày đấu giá lên Test).

Còn bị Cry k còn gì để nói nữa thì nhờ MOD tiễn vong cái thể loại này ra khỏi sàn 5s.

Tks MOD

2. mr.style1993 Thành Viên Bạch Kim

Tl hộ bạn...thể loại dơ dáy tổng hợp Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner

3. Justinmilo Banned

mới mò qua fây búc của em ý .. trông cũng xinh xắn dễ thương ngon lành cành đào mà .. đến h vẫn chưa nghĩ là những gì cry nhận dc là từ mồm em ý Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner

4. mr.style1993 Thành Viên Bạch Kim

Họa hổ họa bì nan họa cốt, tri nhân tri diện bất tri tâm Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner - 1

5. nhaikho_92 Thành Viên Cấp 3

hài vãi Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner)) con này nó thần kinh r, dây vào làm gì Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner - 1)

6. pepa192 Thành Viên Cấp 4

Đọc đến lúc e nó đi với 5 6 bạn gì qua nữa, tự nhiên tay "chym" mình dựng hết cả lên , chưa test thử cảm giác LES như nào, bác chủ thớt tới lun đi bác r làm cái review cho ae xem như nào.Như bác còn nc đoàng hoàng, chứ như e là e "xxx" cả đám rồi , 94 mà , chả ngại gì cả !

7. dkpro92 Thành Viên Cấp 3

Bác bình tĩnh bác ơi, kiềm chế lại đi Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner

8. hanalucky Thành Viên Cấp 3

bố láo gặp tui tui wa liền....cho nó 1 trận coi dám hù ahh...tui trước h chưa hù nhưng thằng nào to tiếng là tui chơi...đàng hao2ng thì tui đàng hoàng lém lun...đàn ông với nhau nói chuyện tôn trọng nhau xíu...tui vô viện thì nó cũng vô chung với tui

9. Hello World Thành Viên Cấp 2

Nó gài cho đứa dưới 16 tuổi bóc lịch mõi tay :look_down:

10. bbhpa9 Thành Viên Bạch Kim

Cuồng d....sinh hoang tưởng hả bác??? Sợ tới lúc gặp, mấy em nó quần bác tả tơi thôi....Hihihihi

11. bachbon Thành Viên Cấp 1

đã gian thương lại còn trẻ trâu, không thể chơi được với lũ vô học rồi bác ah Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner)

12. mr.style1993 Thành Viên Bạch Kim

MOD ơi MOD vô kết thúc mọi chuyện đi MOD :baffle:

13. Nick Carter Thành Viên Bạch Kim

bác cứ từ từ, mod còn phải gia hạn để 2 bên thỏa thuận nữa, topic em tạo cách đây 3 ngày cũng chưa giải quyết xong nè, rảnh ghé topic em chơi Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner

14. anhduc009 Thành Viên Cấp 5

Cái nick này lúc trước cũng ra đảo vào bờ rồi thì phải.
    Mà là của thằng ku nào ấy, cũng bán ba cái hàng vớ vẫn và cũng có đặc điểm là rất già mồm.

15. devilboy2015 Thành Viên Cấp 5

:sad: nói thật, bác nào không biết check hàng thì coi chừng vụ đưa 2 đôi ra cho xem thật giả nha...
    Em cũng từng bị lừa vụ giày, qua bao check... sau này có hàng thật thiệt thì mới biết bị lừa, là hồi check nó đem 1 cái là super fake và 1 cái là là hàng fake loại cùi... em thấy super fake ngon hơn hàng kia thấy rõ... nên tưởng đồ thật... sau này gặp 1 đôi hàng thật thì mới biết mình bị dính super fake.

16. annhien2012 Thành Viên Cấp 1

Đọc cách hành xử của con gian thương này buồn cười vãi đái, nó còn chửi bắc kì nữa, thôi thì cứ share cái facebook và status của mày để mấy anh em bắc kì tới nhà mày dạy lại thái độ và chỉnh miệng mày lại, gian thương còn già mồm...

17. arc2011 Thành Viên Bạch Kim

thánh devil đã khai thông kinh mạch Chủ Top Bid Có Dấu Hiệu Lừa Đảo, Không Giao Hàng, Hù Dọa Winner

18. mr.style1993 Thành Viên Bạch Kim

Cái này thì e đã nghĩ đến ngay khi nó bảo e qua nhà r bác à : ))))))))))))))

Thế nên e mới dứt khoát là lên PS để TEST giày mà...

19. 7800II Thành Viên Kim Cương

mod mà giải quyết nó là nó kéo cả đám qua hấp diêm mod luôn nên mod đang huy động lực lượng chống đỡ

20. Johnny Depp Enthusiastic Support

Với 2 vi phạm trên, John quyết định tổng xử lý nick bulls là BAN FOREVER + UPDATE BLACK LIST !

Close topic nha !

complex848 thích bài này.