Tìm kiếm bài viết theo id

Chủ topic có dấu hiệu chiếm đoạt tiền!

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi thangds, 10/12/13.

ID Topic : 7116246
Ngày đăng:
10/12/13 lúc 17:18
  1. hero1407 Thành Viên Cấp 4

thằng này đấu toàn máy bệnh, 10 con thì đến 8 con mất nắp che USB, hầu như con nào cũng bụi trong ống ngắm. Hôm trước đâú con 500D thì có dấu hiệu nâng giá thấy rõ, mà cái thằng nâng giá nó bid khơi khơi 6500 đếch có đơn vị cũng công bố là winner và giao máy mới hài

2. Moonwalk_7232 Thành Viên Vàng

Hình như đã quá 48h theo như thời hạn MOD đưa ra.. cũng chưa thấy có ai ý kiến gì.. trong khi vẫn đang lùm xùm bên top đấu giá máy 5D...! Khó nghĩ quá.

3. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Không trả tiền theo cam kết => Ban forever + BL.

4. dangnguyen Thành Viên Cấp 4

Oh vậy là có bác cũng bị tương tự mình...

5. shivakl3 Thành Viên Cấp 2

hôm nay là 7 ngày rồi chứ 48h gì nữa mod ới

6. dongnaimuaban. Thanh Niên Bán Dạo

Tînh hînh sao rûi ?

7. dcom4mang Thành Viên Vàng

phải chờ cho người ta lấy lại tiền cái đã. mấy bác cứ đòi bem rồi lấy ai trả tiền.

8. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

buon84 đã khôi phục lại comment quyết định xử lý của buon84 tại ngày 14-12-2013, nếu có yêu cầu nào cần BQT hỗ trợ bạn vui lòng cập nhật nha!

9. *LT* UY TÍN TẠO NÊN THƯƠNG HIỆU

Ủa mình thấy nick bị cry chưa bị ban nữa mod?

10. thangds Thành Viên Cấp 3

Thank Mod buon84, mình hiện cũng đã hết kiên nhẫn với him, giờ mình đợi đến đầu tuần sau xem him xử lý thế nào, mình sẽ cập nhật liên tục.

11. dhm Thành Viên Cấp 5

pó tay với loại người làm ăn kiểu như vậy.
    Mong cho bạn nhận lại đc tiền

12. anhsangsoi Thành Viên Cấp 6

pó tay thiệt.... ko ngờ trên đời này còn thể loại con người này...... Cry biết chỗ làm, nhà ở..thì qua tận nơi luôn đi... đọc tn của bạn hết 5p mà mình thấy thằng đó còn hơn cù nhây nữa....
    p/s to Cry: nhớ là khi đi qua..dẫn theo 3,4 a e nha...và nhớ cầm hàng theo..đảm bảo 30s sau nhận lại ko thiếu 1 xu

13. Làm Lại Từ Đầu Thành Viên Cấp 3

14. hero1407 Thành Viên Cấp 4

có thấy nick kia bị ban gì đâu, mà cần gì phải chờ đợi những loại như thằng này nhỉ? Nói chuyện là muốn đấm vào mặt rồi

15. thangds Thành Viên Cấp 3

Nói thật mình cũng đã rất kiềm chế bức xúc khi nói chuyện với cậu này, nhưng dù sao cũng đang nắm đằng lưỡi nên phải tiếp chuyện thôi.
    Chỗ làm thì mình biết là làm trong viện y học cổ truyền Phú Nhuận thôi, ko biết cụ thể ở bộ phận nào (nghi là thực tập sinh lắm), với cả công việc bận rộn, 2tr7 ko đáng để tìm đến nơi rồi đôi co, cũng chả đẹp mặt gì ai.
    P/s: mình tạm thời xin unban cho y để y thực hiện lời hứa hoàn tiền lại, sau đó thì tùy vào quyết định của BQT, mình cũng sẽ có phán quyết của mình sau khi nhận lại tiền.

16. smile.shop Thành Viên Cấp 4

Đọc cuộc nói chuyện của thớt hết 5p. Công nhận thằng này nó cù nhẫy vãi ra. Xui cho thớt. trúng thằng cù nhầy

17. trung5800 Thành Viên Cấp 3

tình hình sẽ kéo dài tới tết dương lịch là chắc luôn thớt ơi, qua nhà gặp mặt đi thớt

18. dongnaimuaban. Thanh Niên Bán Dạo

A thớt ráng chụp tấm hình nó lên đây đi . Anh em có thể giúp bạn 1 phần nào đó .

19. thangds Thành Viên Cấp 3

Đã cập nhật hình cho anh em dễ hình dung

20. wildwing Thành Viên Cấp 5

sao nick thằng đó vẫn chưa bị ban mà còn sống khỏe thế ?