Tìm kiếm bài viết theo id

Chủ topic đưa thông tin sp đấu giá sai lệch

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi wind.time, 23/7/14.

ID Topic : 7444586
Ngày đăng:
23/7/14 lúc 16:42
  1. demon268 Banned

Nc vs mấy người ko có học phải nói như vậy ngta mới hiểu, chứ nói theo kiểu có học ngta k bik je đâu=)) chẳg cần ai bênh vì mục đích là chọc tức cry và nh~ anh hùng bàn phím k bik cmj je mà phán như thánh^-* em đã bảo em ko cần cái nick này mà các anh chị cứ xồn xồn lên để mod block nick em, block em cũg đâu chết, đâu ảnh hưởng je đâu mà làm je hao công tốn sức lên án ng khác dữ vậy các anh chị=))))))lol
    Toàn nh~ ng vô công rỗi nghềChủ topic đưa thông tin sp đấu giá sai lệch)) rảnh thì về phụ ba phụ mẹ kiếm tiền đi đừng có lo chuyện bao đồngChủ topic đưa thông tin sp đấu giá sai lệch - 1)))

2. 7800II Thành Viên Kim Cương

làm ngay và luôn đi smod buon84, để lâu lại sinh chuyện

3. HUNG.@6789 Thành Viên Cấp 5

phu be 1 tay len cao

4. Mr.Beo Thành Viên Cấp 3

sao rồi sao rồi,có gì hot nào, bé chưa bị ra đảo nữa hả, chán ghê ha

5. nguyenphucsmc 1 Đ0`j Phj3^u J3ạt

em đang cố gắng copy hết comment của bị cry vào máy tính.
    cảm ơn topic đã cho em thêm kiến thức ngôn ngữ tiếng việt ( mặc dù vẫn có nhiều từ em đọc không hiểu)
    chúc mod sớm giải quyết êm đẹp.
    anh em nào dịch được mấy từ viết tắt của bị cry pm inbox em cái. em xin cám ơn, có nhiều từ em suy nghĩ hoài không ra.

6. demon268 Banned

Mấy ông nội tiếng anh hay tiếng việt cũng ko phân biệt dc là sao trời=))))))))

7. DepTraiKoDoiThu! Thành Viên Cấp 4

Mod ko close và xử lý, ko phải là không thể band cái nick, mà là để kéo dài thời gian, để người ta nhìn vào mà biết và đánh giá về nhân cách của 1 con người !
    Là một người đã lập gia đình, mang tiếng có chồng rồi, thì phải biết sống làm sao cho đúng với 1 người đàn bà đúng nghĩa ! đã lúc phải trưởng thành hơn chứ ko thể cứ trẻ con như vậy hoài được .

8. demon268 Banned

Lúc cry qua đòi trả đồ, mẹ ck e tưởng e trễ hẹn vs bạn ấy nên la là phải rồi, vì chỉ nghe cry nói e trễ hẹn, vậy có phải bao đồng ko a, mà thực sự e cũg có trễ hẹn đâu=))))) h mẹ cũg hiểu ra rồi, e lớn r tự làm tự chịu trách nhiệm, miễn ai đừng làm phiền tới mẹ e thôi!

9. demon268 Banned

Đánh giá làm je khi con người thật lại trên mạng xã hội ảo, chả phải mạng xã hội là bao nhiêu anh hùng bàn phím đây sao? Trên mạng thì rất hung hăng nhưng ra ngoài thì nhát như thỏ đế=)))
    Em ko biết mọi ng, mọi ng cũng k biết em, e ko tiếc cái nick nhưng em cứ cmt để bảo vệ quan điểm của mình thì có je sai?
    Mod cứ theo việc của Mod làm, ko ưng ý, ko vừa lòng cái je thì cứ việc ban nick. Chả ai trả tiền cho Mod để nhờ Mod xác định nhân cách của 1 con người^-*
    Lòng người khó đoán, nhân cách của 1 con người còn sâu ai. Ai xác định dc 1 cách chính xác nhân cách của người khác thì làm thánh hết r anh ấy ạk^-*

10. boyamatuer Thành Viên Cấp 5

Vụ án cái quần tà lỏn này kéo dài nhỉ.

11. demon268 Banned

Ban đầu e cũng có bực tức và ko cho cry trả đồ, mà về sau e đã nói qua nhà e e trả đồ lại, e trả tiền đồ lẫn tiền ship luôn mà bạn kia cứ nằng nặc MOD CỨ THEO LUẬT MÀ LÀM. Uh thì thôi e cũng để Mod theo luật mà làm. Nick này của bạn e đã bỏ từ lâu rồi nên mọi ng đừng tiếc dùm e cái nick nữa, nếu e tiếc cái nick thì bao nhiêu tiền e cũng trả lại rồi vì em biết tạo dc 1 cái nick là vô cùng khó khăn. Việc này e cũng ko căng thẳng je mấy, vì trong chuyện này em cũng chẳng mất mát je to lớn để đổi dc đầu óc thanh thản^-*

12. mvpthanhan Thành Viên Cấp 4

hòa khí sinh tài-bất hòa mạt vậnChủ topic đưa thông tin sp đấu giá sai lệch

13. TOÀN DCOM3G Thành Viên Cấp 5

chà. vụ án cái quần đùi tới nay vẫn chưa xong à.

14. thangcuti Thành Viên Cấp 3

Mình cũng thấy "bị cry" cứ để mọi việc diễn ra như dự định, đã cho trả đồ, trả lun tiền ship... thì đã thấy có "cầu tâm" nhưng cry kia cứ "bất ý" thì kệ nó. Đôi khi có việc xảy ra, ngồi xuống giải quyết chứ lấy tâm trạng tình cảm "Giận thì làm tới cùng" thì tới năm kia cũng ko xong.

Cả 2 cũng lớn rồi, mua bán đâu chỉ 1 vài cái... cũng có bạn win đồ của mình, chỉ cần gọi đt nói đang kẹt quá, thôi gửi 20k e lên đấu giá lại đc ko? vậy là xong. Có cái quần 30k mà topic dài cả núi

15. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Người không muốn giữ thì ta cũng chẳng níu làm gì, yên nghỉ nhé 1 nick thành viên của 5giay.

Chúc các bạn luôn vui khi tham gia 5giay!