Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi tam-201184, 21/6/10.

ID Topic : 1989784 - Số lần up bằng SMS: 846
Ngày đăng:
21/6/10 lúc 10:42
  1. tam-201184 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    15
    Trước tiên cảm ơn các bạn đã ghé thăm shop của mình. Giới thiệu với các bạn một số món ăn vặt dành cho các anh chị em làm văn phòng nhé.

Hiện tại shop mình có một số sản phẩm như sau :

Chùm ruột chua cay trộn muối ớt
    60K/1hủ (1/2kg)

Có đủ bốn vị chua, cay, mặn, ngọt, ăn một lần là nhớ mãi. Thích hợp làm món tráng miệng, ăn chơi với gia đình, bạn bè.Nhất là thích hợp với các chị làm văn phòng. Món này là do nhà mình làm đấy, nên đảm bảo vệ sinh và rất ngon.

Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê
    Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 1

Hãy gọi Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 20909.690.777 để đặt hàng nhé!!!!!!!!!

Muối ớt chay chỉ với giá 55K/1hủ/0.5kg

Chế biến các món ăn chay, mặn đều ngon. Đặc biệt dùng ăn với trái cây, ăn kèm với các món ăn khác, hoặc dùng làm gia vị chế biến các món ăn Cá kèo nướng muối ớt, gà nướng muối ớt, tôm, mực nướng muối ớt rất ngon .

Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 3

Giới thiệu với các bạn một số món ăn được với muối chay đây :

Tôm nướng muối ớt ---> nhìn thèm quá Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 4
    Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 5
    Cá kèo nướng muối ớt Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 6
    Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 7

Gà nướng muối ớt
    Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 8

Đậu hủ ướp muối xả ớt chiên---> đây là món dùng cho những ai ăn chay

Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 9
    Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 10

Trái cây ăn với muối ớt rất hấp dẫn

Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 11
    Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 12

Hãy gọi Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 130909.690.777 để đặt hàng nhé !!!!!!!!!

Muối tôm loại 1 đây các bạn 400K/kg. (muối loại 1, tiền nào của đấy nha các bạn).

Muối này thì dùng ăn mặn nhé, ăn được với trái cây, hay dùng làm gia vị cũng được. Cực kỳ ngon. Chính gốc tại Tây Ninh đây các bạn.

Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 14

Nếu ai mua trên 300K thì mình sẽ free ship cho các quận 1, 3, Tân Bình.

Nếu mua hàng ban ngày thì đến 16 Đặng Tất, P. Tân Định, Q. 1. (thứ 2 đến thứ 6 từ 8:00AM - 17:00PM)

Nếu mua hàng buổi tối thì đến số 10 Cống Lỡ, phường 15, quận Tân Bình (các bạn đi trường Chinh quẹo vào Phan Huy Ích chừng 500m bên tay phải là đường Cống Lỡ, số 10 là đầu hẻm có gì các bạn alo mình sẽ chạy ra giao). Nhưng trước khi đến các bạn alô cho mình trước xem có ở nhà không nhé.

Hãy gọi Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 150909.690.777 để đặt hàng nhé !!!!!!!!!

Hãy ghé thăm shop muối của chúng tôi.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 16Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 17Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 18

2. HUYNH_LAN Thành Viên Cấp 4

Mai em rảnh thì mang hàng qua cty chị nhé. Thèm quá rồi. Tất cả sp mỗi thứ 1 phần nhé

3. Có ai tốt bụng lấy dùm tui cái thao ko, chảy nước miếng tràn bàn phím rồi

4. tam-201184 Thành Viên Cấp 5

Chị ui, chị có mua muối ớt không chị ?

5. TUTHUOC24H Thành Viên Cấp 4

lên nào ko biết có phải dân tây ninh ko! nhưng bán đồ tây ninh là up

6. HUYNH_LAN Thành Viên Cấp 4

mấy món hồi chiều em đem qua ngon quá, mọi người đớp lia lịa hic hic ... Để chị thu thập ý kiến pakon rồi order em luôn 1 thể.

7. Xem thêm bình luận
  8. HUYNH_LAN Thành Viên Cấp 4

em ơi, mấy con tôm em nướng nhìn ngon quá. Dùng loại muốii nào để ướp vậy?

9. tam-201184 Thành Viên Cấp 5

Hihi, muối ớt chay đó chị. Muối ớt đó mà ướp cái gì cũng ngon cả, không cần nêm thêm gia vị gì cả. Vì trong muối ớt nó có tỏi, làm cho món ăn cũng thơm rùi. Chị thử đi. Cảm ơn chị đã quan tâm.

10. taibom Thành Viên Bạch Kim

mình lấy 1 hũ chùm ruột + 3 bịch bánh mè gừng màu trắng + 200gr muối, ship cho mình 55/83 Thành mỹ F8 Tân Bình nha ^^ 0909240011

11. HUYNH_LAN Thành Viên Cấp 4

ăn hết lọ chùm ruột của em rồi mà vẫn thấy thèm hic hic ...

12. HUYNH_LAN Thành Viên Cấp 4

mấy hôm nay mới nhâm nhi món chùm ruột thui, chưa thử món bánh tráng gừng. Cái này có phải nướng không em?

13. tam-201184 Thành Viên Cấp 5

Chị ui, bánh tráng này chỉ bỏ vô miệng ngoàm ngoàm thui. Rất là ngon. Có gì giới thiệu các chị cty ủng hộ em nhé. Thanks chị.

14. HUYNH_LAN Thành Viên Cấp 4

chiều nay vừa khui 2 xấp bánh tráng gừng, pakon nhào vô ủng hộ nhiệt tình quá, hết sạch lun rùi, hic hic ... Lại thèm ... Đặt thêm nữa đây

15. meo90 -'.'-Độc Cô Cầu Bại -'.'-

em ăn chùm ruột rồi nè....ngon dã man lun ...mua 1 hủ hok đủ ăn đâu mọi người mua 2 hủ trở lên mới đủ

16. HUYNH_LAN Thành Viên Cấp 4

ngay mai đi chơi hok có ở nhà, thứ hai tuần sau hãy giao hàng nha em

17. HUYNH_LAN Thành Viên Cấp 4

pakon trong cty nhờ đặt dùm thêm mấy xấp bánh gừng. Để ít hôm nữa chị tổng hợp lại rồi đặt em luôn nhé

18. HUYNH_LAN Thành Viên Cấp 4

hôm nay bận hoa cả mắt, chưa kịp tổng hợp số lượng bánh gừng để order em, ngày mai sẽ tranh thủ nha!

19. tequila1402 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê Cùng Up Cùng Top Nào ^^Chùm ruột ngào đường, muối ớt, muối tôm... đặc sản Tây Ninh đêeê - 1ặc nhìn mà chảy nước miếng

20. tam-201184 Thành Viên Cấp 5

BTX là đường gì vậy bạn? Ngô Bệ giao với đường Cộng Hòa đó bạn, gần Etown building đó.

21. hyn Thành Viên Bạch Kim

muon mua hu chum ruot ma xa qua, voi lai ko biet duong, so duong truong chinh lam', hum bua di lac dung nua tieng rui....tiec nhy~