Tìm kiếm bài viết theo id

Video Chừng nào dân VN trở thành dân Dubai hả anh em ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HiepSiSiTinh, 19/11/18.

ID Topic : 9264047
Ngày đăng:
19/11/18 lúc 21:44
  1. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    14
    Không còn gì hơn anh em.

2. dangquocha Thành Viên Cấp 1

Sắp rồi !!! Cái gì chứ thành dân " Đu Bay " đối với chúng ta là quá dễ hehehe

3. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Clip chỉ có tính chất quảng cáo thôi, qua Dubai rồi mới biết, đường xá thì cũng bình thường, nhà cửa thì xấu, không có màu sắc gì cả, đi ngoài đường toàn 1 màu vàng nhạt, xe thì cũng đầy xe đời cũ, thỉnh thoảng thấy 1 vài chiếc xe sang,mình đi 7 ngày trời mà chả thấy con thú cưng cọp beo nào ngoài đường cả, trong clip là chỉ có chổ sang trọng dành cho các đại gia vui chơi thôi.

4. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Có gái Việt ko a dzai??

5. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Gái thì không biết có chổ nào không , chứ chán lắm , chổ vui chơi bình dân thì không có, chắc chỉ có chổ cho tụi nhà giàu chơi thôi, tối thì hầu hết là nghỉ sớm, còn có khu nào sôi động không thì không biết.

6. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Mấy con bạn bảo qua đó làm gá.i tiền nhiều!!Mà có đứa qua 1 tháng kiếm được 1 tỷ!!Vãi thiệt

7. loc9000 Thành Viên Cấp 6

tụi nó nói đúng đó, chắc 1 tháng kiếm được 1 tỷ zimbabwe. ra bãi biển có tòa tháp cao nổi tiếng mà có thấy con nhỏ nào mặc đồ tắm đâu, qua đó mà kiếm được chổ massage thì chắc làm vua đất nước đó luôn á. nhắc ông @HiepSiSiTinh đừng qua đó vì không có món sở thích của ông đâu nhá.

8. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Tụi nó bảo làm trong bar club như lão nói ấy!Có ma cô dắt mối luôn!Nếu đi thì thằng khách phải rủ về nhà ko được đi ks để lỡ bị bắt thì nói thích nhau dắt nhau về nhà chịch!Bên đó mà bị bắt mại dâm là ăn roi rồi đuổi về có khi đi tù!

9. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Bar thì mình không thấy nên không biết, nhưng nghĩ tới cảnh mà thằng nào cũng ăn mặc thùng thình đứng nhún nhảy, còn trên sàn thì DJ mặc áo trùm kín mặt lắc lư theo nhạc thì chắc là độc lạ lắm nhỉ.

10. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

Theo mình biết thì chỉ cần dân vn qua đó, nhập tịch hoặc cưới chồng cưới vợ bên đó là thành dân dubai nhé :v hiện tại thì chúng ta cũng đang du rồi, nhưng là douma Chừng nào dân VN trở thành dân Dubai hả anh em ?

7800II, nhansamqua and HiepSiSiTinh like this.
  11. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, tui "thắc mắc biết hỏi ai". Bọn đàn ông nó trùm cái áo đó rùi bên trong...thả rông hay sao zậyChừng nào dân VN trở thành dân Dubai hả anh em ?

12. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Vậy để dẫn mấy em nó qua đó làm ăn . Dạo này mấy anh phường rảnh rỗi đi kiếm chiện hoài.

13. loc9000 Thành Viên Cấp 6

gái mình qua đó chắc đắt hàng, vì gái tụi nó ngoài đôi mắt và mũi đẹp thôi, còn lại tướng tá thô lắm, nhất là nhìn đôi bàn chân của tụi nó thì thôi rồi.

14. 7800II Thành Viên Kim Cương

thế thì cũng giống VN thổi bác nhể, ở VN cũng có những nơi sang chảnh dành cho giới đại gia, có điều vào đó cấm quay phim chụp hình thì sao mà có clip đc .
    hôm em đi vào bến du thuyền của NOVA thấy toàn mấy em tây xinh như hoa hậu vào đó với mấy anh việt của mình, do đó chưa chắc thằng nào chịu chơi hơn thằng nào

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  15. Hoangan031084 Thành Viên Cấp 2

Trên tivi phim ảnh thì lung linh thế thôi bác ơi

16. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Nghe đâu lông gái bển rậm như râu quai nón của mấy ảnh nên mấy ảnh gớm lắm,cứ tưởng tượng úp mặt vô 1 cái tổ quạ rậm rạp hôi hám là nổi da gà

17. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, thấy mới tin Chừng nào dân VN trở thành dân Dubai hả anh em ?

18. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Chừng nào dân VN trở thành dân Dubai hả anh em ?
    úp vô xong thì nó bị như vậy hả bác.

19. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Lông lá chứ có phải nhọ nồi đâu mà đen vậy cha?Tui nói là lông lá chứ ko phải ko tắm ko kì cọ nên cái dung dịch nó ra màu này nhé!!Cứ vậy!!!Hí hí

20. loc9000 Thành Viên Cấp 6

vậy mà cứ tưởng bác nói mấy em ấy ở dơ nên bị như vậy há há há