Tìm kiếm bài viết theo id

Chuyên áo sơ mi nam - Hàng tiệm may - Vải đẹp thoáng mát!!

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi XuanPhuc_94, 20/8/12.

ID Topic : 5575800 - Số lần up bằng SMS: 7
Ngày đăng:
20/8/12 lúc 18:29
  1. xilu Thành Viên Cấp 1

may mới theo số đo thì giá bao nhiu hả bạn Chuyên áo sơ mi nam - Hàng tiệm may - Vải đẹp thoáng mát!!

2. Just-Cavalli Thành Viên Cấp 2

Luật 5s căng quá, lỡ up 21/20 bài 1 ngày mà bị banned mất rồi. Chuyên áo sơ mi nam - Hàng tiệm may - Vải đẹp thoáng mát!!(((((((

3. rino_dang Thành Viên Cấp 3

Đường may đẹp, giá thành quá tốt. Sẽ ghé shop trong thời gian sớm . up thường xuyên nào.

4. devil_dark1 Thành Viên Bạch Kim

Tôi tin rằng bạn tìm đến trang web này với nhu cầu muốn sở hữu những chiếc áo thỏa mãn tiêu chí thời trang, không những đẹp, tốt mà còn phải rẻ nữa. Bạn biết rằng một cái áo mẫu mã đẹp thôi chưa đủ, bạn quan tâm cả về chất vải và form áo nữa cơ. Đó mới là giá trị sản phẩm mà bạn cần tìm. Bạn cảm thấy tiếc tiền mỗi khi mua những sản phẩm kém chất lượng, mặc 2 lần rồi quăng... Với niềm đam mê thời trang sơ mi của tôi và kinh nghiệm may mặc lâu năm của gia đình. Tôi tin thương hiệu Thảo Fashion từng bước đáp ứng tất cả nhu cầu của bạn. Cụ thể khi chọn Thảo Fashion bạn mang về được giá trị gì? Xem nhé:

5. dalatlove Thành Viên Cấp 1

Cam kết up top mỗi ngày. up phụ mình phát nhé. tìm sim theo yêu cầu lh 0904 339639 gặp Diện

6. Passion Shop Thành Viên Cấp 5

[h=2]Chuyên áo sơ mi nam - Hàng tiệm may - Vải đẹp thoáng mát!! Sơ mi - Đẹp Bền lại còn Rẻ ! Bạn tin không?[/h]

7. be 5 Thành Viên Cấp 6

Đánh dấu. Vài bữa nữa ghé làm vài bộ mặc tết. hehehe

8. kimnhibang Thành Viên Cấp 6

áo đẹp, có đi ngang qua ghé tìm mấy lần mà ko thấy shop đâu :embarrassed:

9. Mr.Smart ¶v¶r.Çlajrvøÿan†

đánh dấu mốt qua bên sis đặt may áo nào. hihu

10. nmquang Thành Viên Cấp 3

Oánh dấu, mai mốt ghé đặt tiệm mấy cái