Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Chuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaị

Thảo luận trong 'Đồng hồ - Phụ Kiện' bắt đầu bởi huyhthl1611, 7/1/14.

ID Topic : 7163783
Ngày đăng:
7/1/14 lúc 17:37
  1. huyhthl1611 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    11
    Các bạn cần thay dây da , thay pin , hay mua dụng cụ sửa chữa đồng hồ , hộp gỗ vui lòng vào link dưới , mình chuyển wa 2 topic dưới đâyDây da đồng hồ , dụng cụ sửa chữa , hộp gỗ đồng hồ các loại :
    Chuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaịChuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaị - 1Chuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaị - 2
    Dây da đồng hồ , dụng cụ sửa chữa , hộp gỗ đồng hồ các loại :
    https://www.5giay.vn/dong-ho-phu-kien-thoi-trang/7668699-day-da-dong-ho-day-da-ca-sau-day-du-dung-cu-sua-chua-dong-ho.html#post1032003322

Đồng hồ replica 1:1 ( đảm bảo 100% máy nhật ) giá cạnh tranh :
    https://www.5giay.vn/dong-ho-phu-kien-thoi-trang/7647065-dong-ho-replica-1-1-cac-loai-gia-canh-tranh.html

2. hongmai94 Thành Viên Cấp 3

mình có cái đồng hồ bằng đá saphire của nữ, ko bik có thay day dc ko (do bị bể đá, nên giờ ko còn đá để thay. Chuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaị hii

3. huyhthl1611 Thành Viên Cấp 3

thay dây da được nha bạn , dây đá thì không có , bạn đem đồng hồ wa cho mình xem rồi tư vấn cho bạn nha , tks bạn Chuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaị - 1

4. anhximuoi87 Thành Viên Cấp 1

Có dây như vậy ko bạn? giá sao?Chuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaị

5. huyhthl1611 Thành Viên Cấp 3

Chuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaị tks bạn nhiều Chuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaị - 1

6. vietluan1989 Thành Viên Cấp 2

Co thay mat đh diesel dz-1405 k bao gia cho e nha.0907308183

7. Xem thêm bình luận
  8. huyhthl1611 Thành Viên Cấp 3

Kính thường 60k , kính sapphie 250k bạn

9. Jomavn Uy Tín Là Vàng

_Dây da khoá hiệu longines , omega size 18,20 giá 350k
    minh khong lay khoa thi gia bao nhieu ban
    Size 18

10. thuonggiasaigon Thành Viên Cấp 5

Bro có dây da bóng màu trắng với thông số thế này không :
    [FONT=돋움] [/FONT][FONT=돋움]Case size : Width 22mm, Height 22mm, Thickness 9mm[/FONT][FONT=돋움][/FONT]

11. huyhthl1611 Thành Viên Cấp 3

Không có rồi bạn

12. stevenlu Thành Viên Cấp 6

Chuyên bán dây da đồng hồ , nhận thay dây , cắt mắt , thay pin đồng hồ các loaịCrocophil - Chuyên các mặt hàng da cá sấu như bóp ví da cá sấu, dây nịt da cá sấu, dây đồng hồ da cá sấu

Dây đồng hồ da cá sấu, 100% da thật.

Hiện tại bên em có tất cả các size cơ bản cho các loại đồng hồ.

Dây Đồng Hồ Da Cá Sấu 14mm 16mm 18mm 20mm 22mm 24mm 26mm

Anh chị em nào không biết đồng hồ mình size gì thì cứ pm trực tiếp hỏi nhé.

MADE IN VIETNAM 100 GENUINE CROCODILE SKIN LEATHER.

13. huyhthl1611 Thành Viên Cấp 3

Up lên cao , ae nào cần sửa đồng hồ mình nhận sửa luôn nha