Tìm kiếm bài viết theo id

Chuyên bán IPHONE 6+/ 6 / 5S / 5 / 4S / 4 - Nhận Đổi Máy BẢO HÀNH Apple Remove iCloud

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi shopthanhphuong, 21/3/12.

ID Topic : 4740574 - Số lần up bằng SMS: 18608
Ngày đăng:
21/3/12 lúc 19:42
  1. bodo123 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

4s world trắng 32gb còn không giá bao nhiêu chị ?! hàng chính hãng phải ko ? có gì em tới lấy

2. pr3ttyb0y Thành Viên Cấp 1

Thật sự xem giá thấy rất HOT ! Và dự định thứ 2 này qua mua 1 em IP 4 World 32GB về xài !

Nhưng thắc mắc 1 chỗ hàng của chị là hàng gì ? Mà sao em thấy giá nó quá rẻ hơn so với các cửa hàng khác. Và lại còn rẻ hơn những khách hàng lẻ đã xài rồi bán lại nữa !

Em nghe nói về mấy vụ Active vĩnh viễn gì đó ko rành lắm, chị tư vấn giúp giùm em phần này. Rồi khi em qua mua chị có thể check số IMEI gì đó trên web của Apple cho em xem thời gian bảo hành trên Apple đc ko chị ?

Em không rành về IP, nên muốn hỏi cho chắc ăn. Có gì sai sót mong chị thông cảm !

3. huynh_dat Thành Viên Cấp 2

giá ko hề rẻ hơn người khác đâu bạn. Cơ bản vì đó là giá hàng 2nd (xài rồi) nên có giá vậy thôi. Cũng đang tính qua múc 1 em ip4 LL về.

//Chị ơi bên chị có các phần mềm itunes, itools... để check máy ko? Em ngại đem lap theo quá vì nhà xa Chuyên bán IPHONE 6+/ 6 / 5S / 5 / 4S / 4 - Nhận Đổi Máy BẢO HÀNH Apple Remove iCloud
    Có gì chị edit cái thời gian test với bảo hành lên trang đầu luôn đi chị sao em ko thấy nhắc tới vụ đó

4. shopthanhphuong Thành Viên Cấp 6

iphone 4s word trang hien tai tam het hang roi ban, minh con 4s 32g moi 100 % hang LL thui ah, thu 6 nay minh ve hang roi ghe shop xem hang nhe 200 bui thi xuan, f3, quan tan binh ! cam on cac ban da quan tam.

5. shopthanhphuong Thành Viên Cấp 6

cam on ban da quan tam den san pham cua shop : hien tai shop ban hang 2hand va hang moi 100% nha ban, ben minh ho tro cai dat phan mem va ung dung free 100%, nen ban ko can phai mang lap qua de check thong tin dau, shop co day du de cho ban test roi. khi nao co nhu cau ghe shop 200 bui thi xuan, f3, quan tan binh xem may nhe ! cam on ban.

6. shopthanhphuong Thành Viên Cấp 6

cam on ban! shop se tra loi nhung thac mac cua ban nhu sau : shop chuyen ban hang nhap tu my ve ( Hang LL) khi ban mua hang moi 100% thi shop se active truoc mat ban de ban xem may va kiem tra luon, neu ban ko ranh shop se tu van cho ban. co thac mac gi co the call cho ms. Phuong 0904.39.86.42 hoac den dia chi 200 bui thi xuan, f3, quan tan binh xem hang nhe ! cam on ban.

7. pr3ttyb0y Thành Viên Cấp 1

Dạ! Thanks chị nhiều lắm! Vậy chị cho em hỏi giá IP4 World 16GB / 32GB (Màu đen, Hàng mới 100%) là bao nhiêu vậy chị ? Với lại máy này Active xài vĩnh viễn hay sao vậy chị ? Và khi em mua máy như vậy là em phải cắt sim để xài phải ko chị ? Vì em nghe nói IP 4 bản World xài là phải cắt sim ra để gắn vào máy!

8. shopthanhphuong Thành Viên Cấp 6

Hien tai hang moi da ngung san xuat roi nha ban, nen iphone 4 chi con hang moi 95% den 98% thoi, doi voi dong iphone 4, 4s deu phai cat sim de su dung het do ban. ben shop se ho tro ban tat ca nhung phan do ban chi viec su dung thoi nhe ! thansk ban.

9. bodo123 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hàng LL là hàng gì chị ?
    Vậy chừng nào IP 4s trắng world 32gb mới về và giá như thế nào ? hàng mới 100% á ?

10. bodo123 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hàng LL là hàng gì chị ?
    Vậy chừng nào IP 4s trắng world 32gb mới về và giá như thế nào ? hàng mới 100% á ?
    :-?

11. thaibinh2002vn Thành Viên Cấp 3

hang LL la hanh My nha ban, iphone 4 trang 32g world chac khoan tuan sau la co nha ban ! thanks ban. shop moi ve hang ghe shop xem hang nhe !

12. colac719 Thành Viên Mới

lam phien a bao gia' 4s word 16g cho e vao so dt:0976 719 719...dc e se qua lay lien...

13. bodo123 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hic em hỏi cái giá 4s 32gb trắng world mấy lần r mà k chịu trả lời == !

14. shopthanhphuong Thành Viên Cấp 6

sorry ban nhe ! iphone 4s 32g hang lock minh con ban ah, con hang world minh het roi ! cam on ban da qua tam den shop nhe ! ghe cua hang 200 bui thi xuan, f3, quan tan binh xem hanh nhe !

15. shopthanhphuong Thành Viên Cấp 6

Giam gia cuc shock cho loai 3gs 32g nhanh tay nhe ! cac ban. lh ms. Phuong 0904.39.86.42 Thansk.

16. shopthanhphuong Thành Viên Cấp 6

thanks ban nhe ! cac ban nao ghe tham shop tien tay up giup minh cai nha !

17. shopthanhphuong Thành Viên Cấp 6

em oi hang lock bay gio unlock len world duoc roi mua world chi cho dat tien ha em, lien he so phone chi nhe !

18. nguyentanluong Thành Viên Mới

cho em hỏi ip4s lock 32GB màu trắng còn hàng ko.mà hàng mỹ nguyên seal luôn phải ko chị, nếu đúng chiều em qua làm 1 cái

19. Tam Pham Thành Viên Chưa Kích Hoạt

muốn mua 1 may 4s16gb trắng ATT mới chua active,nguyen seal giá cả và Bao hanh sao vay chi?

20. shopthanhphuong Thành Viên Cấp 6

tra loi ban hang co san nhe ban gia 12tr nhu tren ban gia ban nhe ! lh so phone 0904.39.86.42 de biet them chi tiet.