Tìm kiếm bài viết theo id

Chó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhập

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi HUYNHHUNG89, 29/3/11.

ID Topic : 3006491
Ngày đăng:
29/3/11 lúc 14:39
  1. djbi_luxury Thành Viên Cấp 2

e can 1 con trang,thang tuoi thi bac chon cho e con nao khoe khoan manh 5thhang tro xuong,dac biet sach se long xu 0906.539.549 cho e gia 21 e qua xem cho lun vi dang di lam o xa thank

2. byebyez Thành Viên Chưa Kích Hoạt

3. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

đã gửi giá cho bạn rồi nhé!

4. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

da gui gia cho ban roi nhe !!!Chó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhậpChó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhập - 1

5. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

đã gửi giá cho bạn

6. Dj_Sonic _Trance4ever_

Bạn gởi cho mình vào Inbox giá từng loại nhá, cảm ơn bạn nhiều, à sẵn tiện nếu đây là chó nhập thì có bảo đảm ko bạn, sợ như tụi Lê hồng phong Chó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhập

7. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

đã gửi giá cho bạn rồi nhé!!

8. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

đã gửi giá cho bạn rồi nhé!!Chó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhậpChó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhập - 1

9. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

đã gửi giá, giải đáp thắc mắc cho bạn rồi đó!!Chó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhập - 1Chó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhập - 2

10. Viettel_telecom Thành Viên Cấp 4

Bạn gửi giá phóc sóc(chó con)vào hộp thư cho mình nha,cho biết luôn xuất xứ ở đâu ?.Bạn có nhập loại Chihuahua lông dài không ? đang tìm một em chó cái .Thanks

11. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

đã gửi giá cho bạn rồi nhé!!

12. Squallthukhoa Thành Viên Kim Cương

H ơi,ông anh k đang kiếm 1 em pom cái khoảng 3 tháng,đã chích 2 mũi bên h có o.Có j h lh ổng thử để giá tốt cho ổng nha,0919403503,thái

13. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

co gi lien he truc tiep minh nhe !!!:41_002::41_002:

14. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

da pm cho ban roi nhe!!!

15. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

da pm gia cho ban roi nhe!!

16. poplin0618 Thành Viên Mới

Cho mình Cái giá cho 1 em cái màu trắng khoảng 2 đến 3 tháng tuổi mỏ ngắn như 2 con màu trắng trên hình là ok thanks
    Ps: add Ym nhug ko onl ^^!

17. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

đã pm giá cho ban rồi nhé

18. anhlazodich Thành Viên Mới

Cho xin gia vao inbox nha pro... Ko bik mây con nay lon lên to ko.. E cân mua 1 be bang long ban tay đê de nuoi hon tai nha hoi nho... Co thi cug cho gia e lun nha thank nhiu

19. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

đã gửi giá cho ban rồi nhe!!!Chó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhậpChó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhập - 1

20. HUYNHHUNG89 Thành Viên Cấp 4

hihi, thanks ban nhieu nhe!!!Chó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhậpChó phóc sóc ( pomeranian) - Chuyên bán và nhập - 1