Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Chuyên cài phần mềm,Games bản quyền,phim HD cho Iphone, Ipad, Ipod,.. giá cực tốt

Thảo luận trong 'Phụ kiện điện thoại' bắt đầu bởi zoomhitech1308, 2/10/10.

ID Topic : 2344681 - Số lần up bằng SMS: 1647
Ngày đăng:
2/10/10 lúc 10:30
  1. long_busy Thành Viên Cấp 2

Bạn có chắc là không JB máy mà cài được không? Mình hỏi hơi khó chịu tí vì đã ăn quả lừa to bự của 2 chỗ trên 5s rồi. Quảng cáo hùng hồn, này nọ kia, mình đã cẩn thận hỏi đi hỏi lại, họ trả lời là cam đoan không JB bla blo (như kiểu không biết JB là gì ấy). Quyết định lội hơn 120km lên đến nơi, cầm máy ra thì được phán xanh rờn "không JB làm sao mà cài được anh, giờ làm gì có chỗ nào cài mà không JB" và được tiếp thị luôn về sự vô đối của cydia store....

2. tung_pe0 Thành Viên Cấp 4

cái này cài app bản quyền là trả tiền từng game hay là 80k là cài hết lun vậy chủ top ơi

3. huyvu710 Thành Viên Cấp 4

cân thận khi login đăng nhập gì vào máy tính của cửa hàng , chủ tiệm có cài keylog

4. Timetolove2010 Thành Viên Cấp 3

Cho hỏi thẻ Itune card $50 có bảo hành không bạn chủ topic?

5. togiabao85 Thành Viên Cấp 3

toàn chuối với bap khog ma cug dag vaj kl , ra cai 1 lan rui , cai xog phai gé gia kien cài lai hjc hjc

6. cubixingaukute Thành Viên Cấp 2

Bạn cho hỏi chút nhé, mình đang xài iphone 4, model MC603FB, version 4.3.3 (8J2) serial 7910864QA4S BB 04.10.11.
    Máy mình có thể up lên 5.0 hay 5.0.1 hay ko (unlock và jailbreak luôn) ? Nếu có thì bao nhiêu tiền ? làm phần mềm hay can thiệp phần cứng ?

7. khicon99 Thành Viên Kim Cương

giữ chỗ... tối nay chạy qua cài lại con Ipone 3G do bấm nhầm nút update nên bây giờ nó cứ hiện hièn yêu cầu kết nối máy tính hoài.... báo lỗi 1015

8. Honey276 Thành Viên Cấp 4

mình mới dc ông anh cho cái ipod touch 8GB, kg biết là đời nào nhưng chắc cũng lâu rồi, anh mình kêu xoá hết tất cả trong máy nên mình đã xoá hết và reset lại máy, bây h mở lên cứ hiện cái phích cắm vào itune, kg biết mình đem qua cho bạn cài lại máy và game cùng mấy cái từ điển thì có được không?

9. xmen9x2 Thành Viên Cấp 2

anh cho em hoi em updat iphone3gs len 5.1 roi mo may len ko dc la sao anh,cai lai bao nhieu

10. ShinSpears Thành Viên Cấp 2

mua game app bên Shop bạn thì mình có được tự mình update tự do thoái mái tại nhà ko ?

11. ShinSpears Thành Viên Cấp 2

mua và tự down về bằng tài khoản của mình hay của shop vậy ? có được tự do update thoải mái bất cứ lúc nào bất cứ nơi đâu ko ?

12. Acura NSX Thành Viên Cấp 3

MUA APP VÀ GAMES BẢN QUYỀN THEO DANH SÁCH CỦA BẠN CHỌN, BẠN THÍCH MUA CÁI GÌ CỨ ĐƯA DANH SÁCH: 100$ = 250K

Cái này là theo acc của ai zậy bro

13. version Thành Viên Cấp 2

Hi. Cho mình hỏi, bên bạn có cài được phần mềm gọi factime cho iphone 3GS (ios 5.1.1) khong.

14. sanhnet Bán Chạy Nhất

mình đem lên bạn cài game ung dung full cho mình nhe 50 k nhe nếu ok mình sẽ up cho bạn hoài