Tìm kiếm bài viết theo id

Chuyện cô hàng xóm...khó xử quá.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Tin-Tin, 17/5/16.

ID Topic : 8438642
Ngày đăng:
17/5/16 lúc 11:37
  1. hoangkhiem36 Thành Viên Kim Cương

.. chứ không phải giả bộ đi lộn phòng ,bình thản đi vô hả bạn Chuyện cô hàng xóm...khó xử quá. - 1Chuyện cô hàng xóm...khó xử quá. - 2

Chỉnh sửa cuối: 19/5/16
  2. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Tối hôm nay không thấy cô hàng xóm về nhà như thường lệ , con chó nhỏ cô nuôi vẫn ngồi đó chờ chủ về như mọi ngày , lại thấy nhiều người lạ đến dọn đồ cổ đi , hỏi ra mới biết cổ vừa bị tai nạn xe đụng , mới tắt thở lìa trầnrồi... đời người thật quá vô thường Chuyện cô hàng xóm...khó xử quá. ... Thôi xin tiễn cô một đoạn , dù tôi vs vô không thân nhau , nhưng giờ cô đã mất rồi thì xin được gửi nỗi niềm tiếc thương cô... Chuyện cô hàng xóm...khó xử quá. - 1
    Vĩnh biệt cô.... ! ...

Chỉnh sửa cuối: 20/6/16
    hoangkhiem36 thích bài này.
  3. nh0xhieu_sg Thành Viên Kim Cương

cái cây bác cho e mấy hnay để ý thấy bị úng nữa,k hiểu lý do,đất k ẩm ướt gì cả,khô thoáng bt mà sao lại bị úng Chuyện cô hàng xóm...khó xử quá. - 2

4. lamcuong12 Banned

Tính hỏi bác có tính share phòng ko. Mà nghe bác nói z thôi đi ra...

5. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

@nh0khieu_sg : Sao kỳ vậy ta bác có tưới nhiều quá ko ?_có đục lỗ cho nó thoát hơi ko ? Cây này ưa nắng , cho nó ra nắng nhiều là nó xanh dữ lắm , nhà e ngày tưới 1 cữ hà , mà xanh mập lắm... chủ yếu cần nắng mà. Nếu nó lỡ úng bác nhổ rễ đi rồi cắm cái gốc xuống nha , nó sẽ mọc lại ... Chuyện cô hàng xóm...khó xử quá.

6. are u sure Thành Viên Bạch Kim

đọc cái topic này đau bụng quá trời luôn Chuyện cô hàng xóm...khó xử quá.

Tin-Tin thích bài này.
  7. 89optic Thành Viên Cấp 6

Ôi cái kết thảm quá, coi chừng cô về thăm bạn đó nghen!

Tin-Tin thích bài này.
  8. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Không biết sao nữa nhưng thú thực là e cũng thấy hơi lo lo các bác ạ... Chuyện cô hàng xóm...khó xử quá.

9. hoàng hiếu cá sấu Thành Viên Cấp 3

dạo này má bay hay bị rớt, cẫn thận nhé. hehe

10. nh0xhieu_sg Thành Viên Kim Cương

thử rồi nó cũng úng luôn,đất mình khô ráo đàng hoàng,duy chỉ k có nắng thôi

11. thai.vietrealy Thành Viên Cấp 3

ko co hinh la xl mha