Tìm kiếm bài viết theo id

Giày dép - Chuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks.

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi King Of The Kings, 11/3/09.

ID Topic : 778723 - Số lần up bằng SMS: 91
Ngày đăng:
11/3/09 lúc 08:41
  1. truongmakhoa Thành Viên Cấp 4

Trùi ui,nhìn nhỏ cả dãi.Up cho 1 phát lên trên nè. Phụ mình với bác ơi.

2. Cá Basa Thành Viên Bạch Kim

Puma có đôi nào size 44 hem, thix Puma nhưng form nó gọn quá, chân mang Nike 42 nhưng wa Puma phải mang 44 mới vừa Chuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks.

3. byt_4ever Thành Viên Cấp 5

Sau Tết nhất quết phải sắm 1 em già, Đà lạt lạnh quá.

4. anhchauvina Thành Viên Cấp 2

hình bị lỗi nhiều quá, ko xem được mấy đôi đó. Có ship trong sg ko bạn?

5. shiho_nage Thành Viên Cấp 1

Thích mấY mẫu nàY , nhưng mà không có số 44

Chuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks.

Chuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks. - 1

Chuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks. - 2

6. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Toàn Air Max không thôi vẫn chưa có shoxChuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks.

7. NguyenTung2612 Thành Viên Cấp 3

mấy đôi nike air có order size 44 đc k bác
    Nike air chư k phải AF hay là classic nhé

8. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Dạ mùng 6 ạ, mua 1 tặng 1 nhanh chân nhé, thanks

9. bóc tem!!! Bữa nào qua lấy đôi giày đá banh lotto!!! Vẫn còn khuyến mãi chứ bro???

10. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Mời 2 bạn đến nhận lixi đầu năm 10% cho sản phẩm mua nhéChuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks. - 1

11. KID1201 Thành Viên Cấp 1

LACOSTE L33 SLIP BS (Code 2064) ==> Kết đôi này quá mà hết hàng rồi....chừng nào có hàng lại vậy chủ topic ơi....

12. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Code này hết rồi ạ, chừng nào re order có hàng em sẽ up lại ạ, thanks

13. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Mời bạn đến xem, nháy tặng bạn luôn và gọi Taxi đưa bạn về Chuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks.

14. KID1201 Thành Viên Cấp 1

chừng nào có lại mẫu Lacoste L33 Slip thi pm nhanh bạn....có mầu trắng nữa thi hay....Chuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks.

15. anhtuantom Thành Viên Cấp 5

không biết dép lacosti bao giờ mới về hàng nhỉ! đang có nhu cầu về em nó. Chuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks.

16. KID1201 Thành Viên Cấp 1

LACOSTE L33 SLIP BS (Code 2064) ==> lâu quá mà chưa có hàng hả bro...Chuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks.

17. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Code này không còn sản xuất nữa Bro ơi, chừng nào reorder sẽ có hàng lại, hiện tại không còn ạChuyên Giầy Dép, Balo Túi Xách, Quần Áo chính hãng Nike, Adidas, Puma, Prada, Clarks. - 1
    Thanks

18. metal811 Thành Viên Mới

ban hang kieu gi ma toi chang bao gio thay co nha,goi dien thoai thi khong bat may.

19. King Of The Kings CHUYÊN GIA HÀNG HIỆU

Trời, bạn đến đúng nhà không vậy? bạn gọi số 0906 889 100 nhé, sao mà không bắt máy, mình thấy goi 5nhỡ là gọi lại liền mà. Thân

20. kwai Thành Viên Cấp 3

muốn xem mấy mẫu giày cho bé tới shop 179 Nguyễn Kiệm có không vậy bạn?