Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s

Thảo luận trong 'Phụ kiện điện thoại' bắt đầu bởi s_s_s7979, 31/10/12.

ID Topic : 5999850
Ngày đăng:
31/10/12 lúc 12:59
  1. aliashop78 Thành Viên Cấp 5

ALĩa Shop
    Nước Hoa & Mỹ Phẩm Chính Hãng

Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s
    chaaa Chance Eau Tendre (For Woman)
    chaaa đã cho ra đời 1 loại sảnf phẩm mới vào mùa xuân 2010 . Sản phẩm được mang tên là " Chance eau tendre " . Chance eau tendre là dòng sản phẩm thế hệ thứ 3 của Chance, một sản phẩm rất được ưa chuộng trong thời gian qua !Sản phẩm được sang tạo bởi chuyên gia Jacques Polge và người đại diện là một người mẫu nổi tiếng người Pháp Sigrid Agren.
    Mùi hương đặc trưng:
    Bưởi , hương hoa lài , hổ phách , iris , gỗ tuyết tùng và xạ hương trắng
    Phong cách:
    Ngọt ngào , tươi trẻ
    Sản Phẩm Giá Shop A Lĩa Giá thị trường
    100ml 2.449.000 VNĐ 2.899.000 VNĐ

Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s - 1
    “Có rất nhiều phong cách, cũng như có rất nhiều phụ nữ”. Phong cách (tiếng Pháp là Allure) là những gì thuộc về sự thanh lịch, duyên dáng và thu hút, một vẻ đẹp thuần khiết, một sự thu hút tự nhiên. Phong cách không thuộc về tuổi tác”. Đó là những ý tưởng của chaaa, để từ đó sáng tạo nên Allure. “Điều duy nhất mà nhiều người phụ nữ cùng chia sẻ với nhau chính là “phong cách”.
    Thanh sạch, ấm áp và gợi cảm, Allure là loại nước hoa mà những đặc điềm của nó tác động lẫn nhau như một viên kim cương thơm ngát, như một giai điệu êm ái của hương thơm.
    Đơn giản mới chính là phong cách đích thực. Không cạnh tranh hơn thua, Allure là loại nước hoa có khả năng khơi dậy sức quyến rũ riêng biệt nhất của mỗi người phụ nữ.
    Mùi hương đặc trưng:
    Cam Bêgamốt, Quýt, Đào, Lê, Hoa lài, Hoa súng, Gỗ đàn hương, Cỏ Vetiver, Vani.
    Phong cách:
    Phong cách, thanh lịch, gợi cảm.
    100ml 2.900.000 VNĐ 3.299.000 VNĐ

http://www.perfumesgold.com/images/chaaa-allure-eau-de-parfum-vaporizador-35-ml.jpeg
    chaaa No.5 - loại nước hoa của bây giờ và mãi mãi - là loại nước hoa nổi tiếng hàng đầu thế giới, No.5 đã vượt xa khỏi phạm vi một mùi hương hoa độc đáo đơn thuần nào đó để trường tồn cùng với sự biến đổi của thế giới qua thời gian. Coco chaaa đã mong muốn tạo ra được một "loại nước hoa dành cho phụ nữ có mùi thật Đàn bà". Khi chuyên gia nước hoa Ernest Beaux giới thiệu với bà tác phẩm pha chế thứ 5 của ông, thì dường như ngay tức khắc nó đã được chọn. Và loại nước hoa này đã được gọi bằng cái tên: No.5. Số 5 đồng thời cũng là con số may mắn của bà.
    Mùi hương đặc trưng:
    Ngọc lan tây, Aldehyde, Cam Bêgamốt, Chanh, Dầu hoa cam, Hoa lài, Hoa hồng, Hoa lan chuông, hoa irit, Cỏ Vetiver, Gỗ đàn hương, Vani, Hổ phách.
    Phong cách:
    Tự nhiên, tinh tế.

100ml (Tester) 1.800.000 VNĐ 2.599.000 VNĐ

Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s - 2

chaaa No.5 - loại nước hoa của bây giờ và mãi mãi - là loại nước hoa nổi tiếng hàng đầu thế giới, No.5 đã vượt xa khỏi phạm vi một mùi hương hoa độc đáo đơn thuần nào đó để trường tồn cùng với sự biến đổi của thế giới qua thời gian. Coco chaaa đã mong muốn tạo ra được một "loại nước hoa dành cho phụ nữ có mùi thật Đàn bà". Khi chuyên gia nước hoa Ernest Beaux giới thiệu với bà tác phẩm pha chế thứ 5 của ông, thì dường như ngay tức khắc nó đã được chọn. Và loại nước hoa này đã được gọi bằng cái tên: No.5. Số 5 đồng thời cũng là con số may mắn của bà.
    Mùi hương đặc trưng:
    Ngọc lan tây, Aldehyde, Cam Bêgamốt, Chanh, Dầu hoa cam, Hoa lài, Hoa hồng, Hoa lan chuông, hoa irit, Cỏ Vetiver, Gỗ đàn hương, Vani, Hổ phách.
    Phong cách:
    Tự nhiên, tinh tế.

100ml (Tester) 2.450.000 VNĐ 3.299.000 VNĐ

Link tham khảo giá tại thegioinuochoa
    http://i.ebayimg.com/t/chaaa-5-EDP-SPRAY-NEW-TESTER-BOX-No-Cap-3-4fl-oz-/00/s/NDI2WDI4OQ==/$%28KGrHqVHJ%210E-bN+NOOmBPyVSU6yOQ%7E%7E60_35.GIF

2. Semi Thành Viên Cấp 2

Chúc bạn 1 ngày mới may mắn , buôn bán đắt khách nha .

3. waterunique Thành Viên Cấp 3

up wa up lại cùng nhau lên top
    Link trên địa chỉ nhé

4. Tommy16 Thành Viên Cấp 2

MOt ngay dep troi cung nhu mua may bán đắt các bạn nhé

5. BR-Obama Thành Viên Cấp 5

cam on cac ban nhiet tinh ghe tham^^, co wa co lai cho toai long nheo

6. toiracho Thành Viên Kim Cương

cám ơn bạn đã đưa tui lên , chúc bạn ngày càng phát tài Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s

7. vince9898 Thành Viên Mới

lấy nhiều giá sao bạn cho vào inbox dùm nha

8. taolakid1 Thành Viên Cấp 4

chán . h muốn đổi màu trắng phải thay cả màn hidnh mới đc

9. waterunique Thành Viên Cấp 3

up wa up lai nha ban hien ^^!
    link ngay địa chỉ Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s

10. waterunique Thành Viên Cấp 3

Up qua Up lại
    Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s - 1 Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s - 2

link ngay địa chỉ Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s - 3

11. Mr..Ro Thành Viên Bạch Kim

Bác ơi, bên bác có nắp lưng IP 3gs 32g ko bác?
    Nếu có bác cho mình giá luôn
    Thks bác

12. MipXi Thành Viên Cấp 3

Có tiền sẽ ủng hộ anh tiếp , ghiền hàng anh rồi đó Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s

13. Vaydoketui863 Thành Viên Cấp 3

có màn hình vàng , sườn vàng IP4 để mình 1 bộ bạn

14. tuanlha86 Thành Viên Cấp 3

Cam kết...chơi khô máu:sexy_girl:s
    SS

15. Chúa Sai Vặt Thành Viên Vàng

[h=2]Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s USB/Thẻ nhớ Microsd SDHC Sandisk Transcend Samsung Kingston chính hãng, BH 5 năm[/h]

16. Thịnh Ba Ke Thành Viên Cấp 5

[h=2]Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s Chuyên màn hình, náp lưng zin bóc máy iphone 4 và 4s[/h] Do nghề mh là thích lấy màn hình zin linh kiện thay vào máy. rồi lấy màn hình zin bóc máy bán phục vụ anh em. hehe.
    Màn hình mh bán là màn hình và náp lưg zin 100% tháo máy nha. do tháo máy nên ko có mới 100% đc
    (Lưu ý: hàng em bán bao đam hàng zin theo máy nhé. ai wa xem mà thây lô là em tăng liền + 500k tiền xăng + 1 li càfe + 1 lời xloi ) noí đc là làm đc nhé.
    Màn hình iphone 4 new 96->99% tùy theo mức độ đẹp hay xấu nha. Nấp lưng củng vậy luon nha.( Lưu ý : Màn hinh mình là màn hình nguyên bộ bóc trực tiếp từ máy ra nhé. ko phải loại ép lại cam ứng như hiện nay đâu nhé . cảm ứng zin( qua test nếu ep lại là tặng luon )

17. lkssqn90 Thành Viên Cấp 4

May mắn, mua may, bán đắt, tài lộc

18. KHOAVO2013 Thành Viên Cấp 2

Mình có cái cũ bù tiền lấy cái mới đc ko bạn.

19. shopminhthu1973 Thành Viên Cấp 6

shopminhthu chúc bạn đắt khách
    5giay bị lỗi à, sao bấm nút gửi lại bị dup vậy >"<

20. emerald1908 Thành Viên Cấp 4

lên top sáng chủ nhật đẹp trời cho các hàng xóm