Tìm kiếm bài viết theo id

Chuyên mua, bán xe ga cũ uy tín giá tốt

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi vanhung872, 22/7/11.

ID Topic : 3573245
Ngày đăng:
22/7/11 lúc 20:39
  1. Extremer Thành Viên Cấp 6

Vậy còn thời gian làm và tầm tiền khoảng bao nhiêu, để mình vác nó ra cho bro xử? Tại mình cũng hơi kẹt vụ chạy qua chạy lại, không có người chở Chuyên mua, bán xe ga cũ uy tín giá tốt - 2.

P/S: nếu được, mình muốn độ lại 1 tý, mà chưa biết nên độ làm sao cho đẹp, bro tư vấn hộ mình cái Chuyên mua, bán xe ga cũ uy tín giá tốt - 3.

2. gia ca chac phai ghe a nghia qua moi bao gia cho e dc , neu don tu a -z time khoang 3-4 ngay

3. NeoImage Thành Viên Cấp 4

Anh Hồng có 2 con biển số kinh nhỉ Chuyên mua, bán xe ga cũ uy tín giá tốt - 1

4. monokuro Thành Viên Chưa Kích Hoạt

phụ bác, có vespa 125cc (2009-2010)VN màu trắng hay liberty 125ie màu trắng hú em ủng hộ bác nha

5. kienluz Thành Viên Cấp 2

6. xe nho nhỏ a kg có rui

đang có con dylan 2004 e thích a để cho e giá tốt = 45tr ( xe đẹp bao xài nha e )

7. Khưu Sứ Cơ Thành Viên Cấp 2

hi hiện giờ có 30 à chưa đủ hihi,cúi tháng e lảnh lương hihi ^^ .có gì qua a kiếm xe oke men !

8. buiducanh1900 Thành Viên Cấp 4

bên bạn có chiếc attila vic đời 3 dĩa bay nào còn mới hem, pm mình giá và nếu có hình thì càng hay nhé ^^

9. thanks all

10. qqqanh Thành Viên Mới

Bên anh có xe PSi xanh cốm cũ không? giá cả ntn ? đang quan tâm.thanks

11. có chiếc vecpa italy 125 2009 giá 49tr e có múc kg ( xe ngon )

12. Maria Ozawa AV Thành Viên Cấp 3

Mấy topic của Bro này ngày càng phát triển,đúng là làm ăn uy tín có khác.

13. _bravo_ Thành Viên Cấp 1

e ở vũng tàu, thấy chiếc dylan của a rất đẹp nên có ý định mua, không biết a có bao sang tên chuyển vùng luôn không. tks

14. Thanks all

15. p0p Thành Viên Cấp 4

muốn ủng hộ mà nhà xa wa Chuyên mua, bán xe ga cũ uy tín giá tốt,thằng bạn có chiếc SH 2012 xe Ý mua thùng,mà sao leo lên chạy vặn ga nghe máy nó gào wa anh ơi,vậy là bị sao

16. foreverr Thành Viên Bạch Kim

kt căn chỉnh lại nồi niêu là ok mà thui

17. No52 Thành Viên Cấp 4

xe sang tên oke hết hả anh?
    có fix chiếc Dylan 2004 qua inbox nha anh

18. wtf5s Thành Viên Cấp 2

thèm con sh 2012 125 quá, năm tới đi làm gom lúa đủ chắc phải nhờ a kiếm dùm quá.

19. Thanks all

20. 091.5678.234 Thành Viên Cấp 2

[h=2]Bán 1 em Tay Ga 150cc giá rẻ giật mình[/h]
    Tình hình là có chiếc xe Bet & Win 150cc của hãng KimCo -đài loan dòng xe thể thao
    -Xe hình thức còn mới khoảng 90-95% -Máy móc rất êm,và bền bỉ,thường xuyên thay nhớt định kỳ,mình cũng mới thay 2 vỏ bánh được 1 time ngắn
    -Xe rất lợi xăng khi đi đường trường tầm 50-55km /lít xăng
    -Biển số TP , giấy tờ đầy đủ
    Giá bán : 6.7 tr có thương lượng
    Call 091.5678.234 gặp Phương ( Nhà mình ở hẻm 568 Lạc Long Quân F.5 Q.11 - ngay ngã 4 Âu Cơ -Lạc Long Quân. đến đầu hẻm alo mình dẫn vô nhà,vì nhà hơi khó tìm)

ảnh minh họa ( nợ ảnh thật của xe sẽ đăng sớm nhất)