Tìm kiếm bài viết theo id

Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Chuong_Pham, 17/3/13.

ID Topic : 272727 - Số lần up bằng SMS: 19532
Ngày đăng:
17/3/13 lúc 10:03
  1. ventovn Thành Viên Kim Cương

hàng đẹp giá tốt,chúc bạn đông khách nhé

2. tuanhpt Thành Viên Cấp 6

e có cây ram ddr3 bus 1333 2g samsung, đổi 4g bù bao nhiều vậy a, tks a nhiều

3. utopia0911 Thành Viên Cấp 1

Em đang có 2 thanh RAM 2GB-DDR3-1333 elpida muốn giao lưu nâng cấp RAM lên 8GB (2x4GB). Thì thế nào anh ? Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt

4. kimdung66 Thành Viên Vàng

bay cao bay xa nào, chúc bạn hiền đắt khách

5. Sao Cung Duoc Thành Viên Cấp 5

Toàn hàng SSD xịn, nhìn lóa cả mắt!

6. DayHDMI2 Thành Viên Kim Cương

[h=2]Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt[/h]

7. Ohyeah.Fashion Thành Viên Kim Cương

Shop GỐI LÔNG VŨ chúc bạn đắt khách mỗi ngày Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt

Có nhu cầu thì qua ủng hộ shop GỐI LÔNG VŨ với nhé

8. becamex Thành Viên Cấp 4

Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốtchúc bác => mua => rẻ => Bán => đắt =>hàng
    em đã mua hàng của bác vài lần hàng rất tốt ,giá rẻ Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt - 1

9. 0983.449.449 Thành Viên Cấp 4

có mấy cái ssd siêu mỏng cho vaio z2 không a? đang kiếm 1 con 512 không biết giá thế nào

10. golmartvn Thành Viên Cấp 6

Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt
    Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt - 1Sút bạn hiền lên top đón khách nè
    Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt - 2Sút mình lại 1 phát cho zui nhà zui cửa nha

11. Ohyeah.Fashion Thành Viên Kim Cương

Shop GỐI LÔNG VŨ chúc bạn đắt khách mỗi ngày Chuyên SSD & RAM & CPU Laptop PC hàng USA Nguyên Seal New 100% giá tốt

12. đồng hồ TGTG Thành Viên Cấp 5

Tối được khách nào hay khách đó nha bạn

13. airlineticket Thành Viên Cấp 4

Giá tốt, hàng tốt, ace ủng hộ.

14. Ohyeah.Fashion Thành Viên Kim Cương

15. bepthanviet Thành Viên Cấp 2

mấy bác có up phụ giùm mình thì sử dụng NÚT UP và để lại link, up truyền thống trước đây không còn tác dụng nữa. Mình sẽ dựa vào nhật ký up để trả lễ

16. nhoctm Thành Viên Cấp 5

giao lưu Ram là sao huynh ơi, e đang có nhu cầu mua 1 cây, ram laptop 4gb ddr3 bus 1600 cho e lenovo z480. A cho e thông tin vào mail nha : ndqhao@gmail.com

17. hienlaptopkd1 Thành Viên Cấp 2

sorry chủ thớt em lỡ tay có gí xóa dùm em nha thanks ^^

18. i72b Thành Viên Cấp 2

Đã từng mua 2 cây ram consair, sẽ mua thêm 1 em ssd. Đá top cho phong cách buôn bán chuyên nghiệp. Nhanh gọn

19. Skinner Mod Box Nhà Đất Thành viên BQT Moderator

Tình hình ram laptop 4b 1600, giá bao nhiêu vậy chủ thớt, và còn hàng loại nào, máy mình Dell Inspiron 3520, tư vấn dùm mình loại 4gb phù hợp nhé !

20. đồng hồ TGTG Thành Viên Cấp 5

Đắt hàng thì mọi người cùng vui vẻ nè